Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

[QC] Trên tay Ví SEN từ Khắc Tên

cuhiep
11/7/2014 7:54Phản hồi: 377
[QC] Trên tay Ví SEN từ Khắc Tên
Trong bài này mình giới thiệu chi tiết hơn về chiếc Ví SEN, một sản phẩm của Khắc Tên. Bài này xuất hiện vì trước có một bài với các hình ảnh quá đẹp nhưng không rõ ràng tính năng nên anh em hiểu nhầm. SEN là một sản phẩm được phát triển và sản xuất tại Việt Nam. Ví dùng cho cả Nam lẫn Nữ. Đối tượng là những người thích sự đơn giản, nhỏ nhẹ và tinh tế. Ví có kích thước chứa lớn nhất là chiếc CMND. Kích thước chuẩn là những chiếc thẻ chuẩn quốc tế. Tiền Việt Nam Đồng bỏ vào ví sẽ gấp lại. Ở kích thước thông dụng nhất mà mình dùng thì có thể đựng được số tiền khoảng 5 triệu đồng, 4 chiếc thẻ cơ bản (thẻ tín dụng hay bằng lái xe cứng) và CMND.

Ví SEN có kích thước nhỏ trong lòng bàn tay. Chỉ bằng khoảng kích thước của những chiếc ví đựng danh thiếp

Mục đích của Ví SEN là đựng một số tiền đủ dùng hàng ngày và giấy tờ và thẻ ngân hàng cũng như số lượng danh thiếp khoảng 5 đến 10 cái.

DSC_8362.jpg Ví SEN được làm từ da bò thật với những đường chỉ may sắc xảo và chính xác.

DSC_8361.jpg Thiết kế tinh tế cộng với các phần da được để lộ ra cho cảm giác mới lạ so với những chiếc ví vốn được thiết kế thô hay những chiếc ví được thiết kế kiểu tinh tế, sang trọng. Ví SEN là sự kết hợp của cả hai. Máy móc, công nghệ được sử dụng tối đa trong quá trình sản xuất ra những chiếc Ví SEN.

Khắc Tên để Ví SEN trơn. Chỉ khắc nội dung theo yêu cầu của khách. Chẳng may bạn có để quên ví ở đâu đó hay bị rớt thì người nhặc được có thông tin để liên lạc với bạn.

Ví SEN có rất nhiều màu sắc khác nhau. Trong hình này mình chụp 8 màu nổi bật nhất. Giá Ví SEN là 300 ngàn đồng.

Thông tin về Khắc Tên:

377 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

"Tinh tế" quá admin ơi 😁
đơn giản mà chất nhỉ
mấy $ 1 cái vậy! nhìn tiện lợi quá
@tenlagitenladuc Nó ghi 300k to đùng ở cuối bài mà bac
mesqt
ĐẠI BÀNG
10 năm
@tenlagitenladuc 15 omama
domao
ĐẠI BÀNG
10 năm
Không thấy đề giá bao nhiêu thế...
@domao Bạn không thấy là 300 k à
@domao 300.000 VND
@domao Ko thấy đề giá là 300k à bạn

Gửi từ iPhone của tôi sử dụng Tapatalk
dolivnus
ĐẠI BÀNG
10 năm
@domao Có ghi mà bạn 300k
Mình muốn mua quá mà ở tỉnh lẻ không biết mua kiểu gì 😔
blogkien
TÍCH CỰC
10 năm
kiểu ví thì đẹp nhưng nếu sửa lại phần da phía trong cho trơn tru thì ok vì sau này nó xù xù hơn ghê... Ngoài ra các khía cạnh, đường viền có lẽ bọc da lại kiểu như Iphone đó 😁 mấy cái mặt này dính mồ hôi sẽ dễ bị xỉn màu, đen.... nhìn dơ dơ.
@blogkien Bác nói chuẩn quá. Like ngay. 😃
vậy mỗi lần bỏ tiền vào phải gấp à, đưa tờ 500k thối 1 phát là nó phồng lên chết luôn.
Đựng được 5tr đồng loại 1000 đồng hả @cuhiep 😁
@tungamg không ai hơi đâu làm trò vậy.
@kentkoo Không ai hơi đâu tin sẽ có người làm trò này.😁
rất đẹp , rất nhỏ gọn ..
cu kum
TÍCH CỰC
10 năm
Em sẽ mua một cái y chang bác @cuhiep
nhìn sao vẫn thấy hơi nhỏ ta.
Làm luôn bảng giá với hình ảnh các size luôn đi bác cho a em dễ hình dung
ca này hơi khó
"Chẳng may bạn có để quên ví ở đâu đó hay bị rớt thì người nhặc được có thông tin để liên lạc với bạn."
HVT
TÍCH CỰC
9 năm
@linh_pro91hp Không khó đâu, tui rơi ví 2 lần, trong ví có tiên + ATM + Cavisit ... và cả 2 lần cái ví đều về lại tay tui, chỉ có tiền là không còn xu nào thôi =)), vì nhờ có cavisit mà ngừ nhặc được họ gọi được cho tui để chuột lại đóa nha =))
Quá tinh tế
bao nhiêu đây?
hoangchip
ĐẠI BÀNG
10 năm
để được bang lái xe và CMND, nhưng carvet xe để đâu???
@hoangchip Khắc tên có nhận nâng size theo yêu cầu. Tớ đã mua 1 cái với kích thước bỏ vừa cà vẹt. Thêm 100k và ngày sau quay lại lấy.
duanxipo
ĐẠI BÀNG
10 năm
@hoangchip đúng đấy, bác thiết kế để cavet luôn đi em làm 1 cái ngay và luôn!
huan090
ĐẠI BÀNG
10 năm
@hoangchip thì bác mua thêm 1 cái nữa....
Nếu đi rút tiền 1 triệu mà atm đưa ra tờ 50K, hix... dày 1 cục, ghét nhất là gập tiền lại...
@hoangchip Cái mình muốn hỏi
Muốn mua nhưng sợ xài một thời gian miếng da ở trong nó ra mày cháo lòng😔
Sorry em vẫn thấy cái bóp Monsac của em đẹp hơn!! :p
LLL123456
ĐẠI BÀNG
10 năm
Giá giảm phát nữa thì ngon
@LLL123456 ừa. giá này hơi cao thì phải 😁
colinjsit
TÍCH CỰC
10 năm
Owner đi review chính sản phẩm của mình. Một dạng "mèo khen mèo dài đuôi " chăng? :rolleyes:
@colinjsit Chẳng nhẽ kô được Quảng Cáo sản phẩm của chính mình trên diễn đàn thuộc về mình sao hả thanh niên GATO? 😁
thongisme
ĐẠI BÀNG
10 năm
@colinjsit Người ta đã ghi rõ là quảng cáo rồi, bạn cũng khó tính quá!
garap
ĐẠI BÀNG
10 năm
@colinjsit vậy bạn nghĩ quảng cáo nó là như thế nào
quana75
TÍCH CỰC
10 năm
@colinjsit Các bác ấy mà mở shop ba con sói thì không biết cái diễn đàn sẽ thế nào 😁

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019