Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

[QC] Ưu đãi lớn khi nạp tiền điện thoại với Ví điện tử VIMO.VN và thẻ VISA

TTKM
3/4/2014 2:34Phản hồi: 51
51 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Lấy đâu ra giá 94k cho thẻ 100k?
Đúng. Nếu bạn từng dùng các ví điện tử khác thì bạn sẽ thấy đây là mức phí chung do các nhà mạng đặt ra. Bạn nên dùng các hình thức nạp tiền khác sẽ rẻ hơn. Bên mình ưu tiên dùng VISA hoàn toàn không mất phí.

Bạn lưu ý thanh toán bằng VISA để nhận giá khuyến mại 94k nhé

Thẻ tín dụng hướng mọi người đến cuộc sống hiện đại, thanh toán đơn giản và tiện lợi hơn, đó cũng là mục tiêu chung của VISA và VIMO. Đây là chương trình lớn của bên mình hợp tác và được hỗ trợ bởi tổ chức thẻ VISA nên bạn không cần lo về vấn đề bảo mật thông tin nhé. Khuyến mại thì bạn cứ dùng còn sau này thế nào là tùy bạn mà? 😃
Hôm qua thằng bạn mua thử 1 cái thẻ VT 10k,mua tới lần thứ 2 vẫn ko thấy code đâu,kiếm tra trong mail cũng ko có.
Gọi tới hỗ trợ Vimo thì lại dẫn qua thanhtoanonline với chả nganluong gì gì ấy hỏi,hài vãi 😃.Xong gửi qua gửi lại mấy cái ảnh hình đã thanh toán vào mail mủng các kiểu,cuối cùng thì ơn chúa cũng đc hoàn tiền.
Chửi bới mình thậm tệ vì đi giới thiệu cho nó dịch vụ này =))

P/S:Bản thân mình ko có í dìm Vimo,mình rất thích các dịch vụ thanh toán trực tuyến vì nó nhanh,gọn....giả dụ đang ở nhà mà hết tiền,trời thì mua,thanh toán qua những dịch vụ này rất tiện.Khoảng 3 tháng nay mình đều thanh toán tiền điện thoại trả sau,tiền mạng qua dịch vụ kiểu này.
Nhưng việc Vimo chỉ đang trong quá trình Beta mà đã mang ra cho khách dùng chả khác gì biến chúng tôi thành tester cho các vị.
Ra TGDD mua 95k hoặc ra Dienmay còn rẻ hơn, nói thật chứ từ khi thằng lừa đảo Vietpay nó chiếm 1tr đồng của em là em dị ứng tất cả hình thức này rồi.
rockman_lt
ĐẠI BÀNG
10 năm
Bác đại diện vimo.vn cho mình hỏi sao mình link với thẻ Vísa Credit của Sacombank ko đc vậy. Xác thực 3D-Secure mình đã nhập OTP gởi về điện thoại của mình rồi bấm OK chờ quay về trang của vimo thì báo page not found =)) Làm ơn sửa lại dùm mình nhé. Thẻ của mình thanh toán bên thanhtoanonline.vn ngon lành ko lỗi lầm gì nhé!
@rockman_lt Có lẽ lúc bạn liên kết mạng bị trục trặc thôi. Bên mình test liên kết thẻ Sacombank vẫn ok. Bạn thử lại nhé.
rockman_lt
ĐẠI BÀNG
10 năm
Trục trặc cái gì. Web nào cũng ngon mỗi web bạn là tèo là tự hiểu rồi đấy. Dịch vụ đang beta còn lỗi tè le mà bày đặt PR cho rầm rộ chỉ tổ mất uy tín thôi mấy bạn à.
Mình cũng sử dụng dịch vụ của Vimo kết hợp cùng thẻ Visa. Không chỉ tiện nạp thẻ, bán thẻ mà còn nhiều dịch vụ thanh toán online khác. Nói chung rất okie
vimo.vn/event/visa/
Tất cả khách hàng liên kết thẻ Visa vào tài khoản VIMO và nạp điện thoại trả trước cho mình hoặc người thân sẽ được giảm ngay 6% (không phí thanh toán).
* Lưu ý: Mỗi tài khoản VIMO, thẻ Visa chỉ được ưu đãi 01 lần/ tháng, tối đa 3 lần trong suốt chương trình.
Mỗi tháng chỉ được mua có 01 thẻ thôi nhé các bạn. Rẻ hơn có 2k/tháng cho 1 thẻ 100k mà quảng cáo rầm rộ quá. Xác thực Visa thì bị trừ 10k-20k rồi ngồi đợi hoàn tiền lại.
@Thuận Lâm Hiếu Bây giờ là free rồi đó bạn! Đang có chương trình tặng lại 10k vào tài khoản đó bạn biết chưa?
Giật tin quảng cáo ghê quá, tớ chẳng tin cái anh VIMO này, lỗi tùm lum, thông tin cho người dùng mập mờ. Cung cấp thẻ tín dụng để lấy vài k/ tháng, nhỡ một ngày đẹp trời cái thẻ của mình nằm trong tay mấy anh chôm chỉa, thật không đáng!

Tớ thấy mỗi cái quay số *234# là tiện, ko phải cài cắm, mạng mẽo gì. Nhưng dùng cũng thấy lo, vì cái này ông anh bên nhà mạng nói không an toàn gì cả. Mấy anh quản trị mạng lúc nào cũng nhìn thấy bạn thao tác, kể cả nhập mật khẩu. Cái anh VIMO có đảm bảo được mấy anh mạng không nghe nén không nhỉ ? Nếu VIMO là Vinaphone chắc mình còn có thể tin được, lộ thông tin biết chỗ mà bắt đền.
@VIETHUNGF Mình đâu có thấy lỗi nhỉ? mình thấy trang web hơi thiếu thông tin nếu người dùng dùng web để xem trình duyệt. tuy nhiên Vimo chủ yếu là dịch vụ thanh toán qua điện thoại nên có phần đơn giản cũng là hợp lý với tiêu chí của sản phẩm mà.
Các bạn nghĩ sản phẩm mới ra thì tất nhiên có nhiều thứ còn phải bàn cãi mà. Nhưng các dịch vụ ngày càng phát triển, họ cũng cần có danh tính tốt để còn làm ăn lâu dài chứ sao lại đi lừa đảo được 😃
Xin thông báo với các pro 1 tin sốt dẻo: Từ ngày 21/5 mỗi người dùng khi đăng kí tài khoản trên Vimo.vn được nhận ngay 1 thẻ visa trả trước có sẵn tài khoản 10.000vnđ. Số tiền có thể dùng luôn vào việc nạp thẻ cho điện thoại, thẻ game hoặc sử dụng các dịch vụ giảm giá, ưu đãi khác từ ví Vimo và thẻ Visa.
Các pro nào dùng thanh toán online cho e xin ít review về dịch vụ của Vimo nhé! Thông tin khuyến mại trên nghe chừng hấp dẫn nhưng chưa biết dịch vụ thế nào ợ.
Vimo đổi sang chương trình khuyến mãi khác rồi. Tính từ 27/5 này khi liên kết thẻ visa vào ví vimo mới được nhận 10k miễn phí các bác ạ
Vimo tặng 10k vào thẻ trả trước theo đợt 2 này chỉ khoảng 5000 acc thôi ạ? :oops:
Dùng Homepay.vn đang là ổn nhất rồi.
@lethuy291 Mình thấy có nhiều bên làm dịch vụ thanh toán nhưng có VIMO là thanh toán tiện ích nhất trên điện thoại thím ạ

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019