[QC] Ưu và nhược điểm với Điện thoại Android Q-mobile S11?

Hư Trúc
29/6/2012 8:50Phản hồi: 554
554 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

mua sony dưới 4tr còn hơn.
@cu_cai_nho nếu có 4tr người ta đã k chọn Q MOBILE con náy có ngần 2tr thui
tẨY CHAY HÀNG KHỰa:p
Mình đang xài, nói chung tạm được
Pin xài nhiều thì 1 ngày, nghe gọi thì 2 ngày
Chộp hình thì k good lắm
wifi ok
Hàng 1tr9 mà, đòi hỏi gì cho lắm
Đa phần các thương hiệu đt cũng đều sản xuất tại TQ. Mình cũng chỉ tay chay hàng TQ, chứ ko thể nào tránh hàng xuất xứ TQ đc. Tại có thằng em trai, phá quá nên ko mua hàng trung cấp trở lên đc. Chỉ tầm 2,5tr đổ xuống.
@SoGetSu hàng khựa rẻ thật nhưng mà tiềm ẩn nhiều nguy cơ rủi do lắm đây.hihi :p
@xedapxinh Mình có 3 đt mà chỉ có LG A165 là do VN sản xuất.
@SoGetSu bọn khựa nó bá đạo quá mà,haizz....cũng ko tránh đc lúc phải xài hàng khựa :oops:
@xedapxinh Bởi vậy nên xài Q-mobile còn đỡ hơn thằng Lenovo , ZTE, Huawei ( 100% Trung Quốc ) .
cac bac bao huawei thua q mobile la nham day
@hoatrangnguyen2hd Dạ đâu có ai phán vậy đâu! Đồ tốt thì nó để cạnh tranh với người ta rồi. Chỉ là nguồn gốc , xuất xứ, thương hiệu thì 100% là TQ nên ko xài thôi!
mình mua con q-mobil s1 hôm 15/11 làm quà tặng cho con gái vì nó thi toeic được diểm cao. nó sài đến sáng 17/11 máy bị lỗi trắng màn hình không làm gì được mình mang ra Viettel store kỹ thuật formate chạy lại gì đó máy chạy được nhưng chỉ 2 giờ sau bệnh lại phát. mình mang lại kỹ thuật viên nói có thể lỗi Flast mình mang về cất tủ vì chỗ mình ở và chỗ mình mua cách nhau 70 km. 19/11 con gái mang ra khởi động máy lại chạy nhưng thỉnh thoảng vẫn bị đứng máy. mình mang xuống nơi mua máy định để đổi thi nó lại hết bị. đến hôm nay vẫn bình thường nhưng minh lo quá.
mình mua con q-mobil s1 hôm 15/11 làm quà tặng cho con gái vì nó thi toeic được diểm cao. nó sài đến sáng 17/11 máy bị lỗi trắng màn hình không làm gì được mình mang ra Viettel store kỹ thuật formate chạy lại gì đó máy chạy được nhưng chỉ 2 giờ sau bệnh lại phát. mình mang lại kỹ thuật viên nói có thể lỗi Flast mình mang về cất tủ vì chỗ mình ở và chỗ mình mua cách nhau 70 km. 19/11 con gái mang ra khởi động máy lại chạy nhưng thỉnh thoảng vẫn bị đứng máy. mình mang xuống nơi mua máy định để đổi thi nó lại hết bị. đến hôm nay vẫn bình thường nhưng minh lo quá.
toanngpro
ĐẠI BÀNG
11 năm
@vuongttv.brvt nếu nhà bác gần trung tâm bảo hành của qmobile thì nên đi đổi đi bác, qmobile bảo hành good lắm. em trước kia xài s11 thấy ngon giới thiệu bạn bè mua hết 4 con, về dùng ok cả ko có lỗi gì hết. Mới bị móc túi nên giờ lên luôn qsmart tender của qmobile. Nói chung qmobile ok.
đánh giá chung:
- cảm ứng điện dung rất nhạy không kém gì điện thoại cảm ứng cao cấp khác
- tốc độ xử lý ứng dụng nhanh
- Kêt nối truy cập Wifi nhanh
- độ ổn định, độ bền --> chờ thời gian trả lời
Nói chung với mức giá 1.499.000 đồng cho Q-mobil S1 thì nên chọn sản phẩm này hơn Samsung hay LG
con này nói chung ngon lành mà, phải cái là ko cài đc game nặng thôi, đồ hoạ cao là cứ đứng im màn thôi.
Các bác cho em hỏi con S11 của em chỉ dùng được Wifi ở cơ quan còn đi nơi khác như cafe, khách sạn thì cột sóng wifi lại có màu trắng nên không vào mạng được ( em đã nhập pass wifi đầy đủ rồi) trong khi máy mấy đứa bạn thì vào ầm ầm. Không biết là máy em nó bị sao ấy nhĩ ?
Up giùm bạn nhé! phanmemquanlycongviec.com
đang dư em này ..zin 100% chưa úp rom riết gì cả...giá thanh lý 1tr4 cho Ae nào mua về vọc này...ai ở phan thiết cần mua alo 0169.25.24.234
đang dư em này ..zin 100% chưa úp rom riết gì cả...giá thanh lý 1tr4 cho Ae nào mua về vọc này...ai ở phan thiết cần mua alo 0169.25.24.234

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019