[QC] Video thực tế Q-Smart S22

Hư Trúc
26/10/2012 7:30Phản hồi: 446
[QC] Video thực tế Q-Smart S22
Thumbnail_Clip Q-Smart S22.png
S22 được giới thiệu là model mạnh nhất của thương hiệu smartphone Q-Smart tới thời điểm này. Hãy cùng trải nghiệm thực tế để có cái nhìn toàn diện và rõ ràng hơn về chiếc điện thoại này. [prebreak][/prebreak]

Một số điểm đáng chú ý của Q-Smart S22:
  • Hệ điều hành Android 4.0 Ice Cream Sandwich
  • CPU lõi kép ARM V7 - Cortex A9 xung nhịp 1GHz, GPU PowerVR SGX531
  • ROM 4GB, RAM 512MB
  • Màn hình IPS LCD 4.3 inches 480x800 pixel
  • Camera 5.0MP hỗ trợ flash kép, lấy nét tự động, quay video HD 720p@30fps
  • Giá: 3.790.000đ tặng kèm thẻ nhớ 8GB
Thực hiện: Hoàng Nhật, Trần Tú
446 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Có rẻ thế nào đi nữa mình cũng xin nói không với hàng TQ.
will_0905
ĐẠI BÀNG
12 năm
@anchoi_khongso_muaroi_t Là VN sx TQ nhưng đậm chất máy tàu 😆
@anchoi_khongso_muaroi_t sao ý bác này giống mình thế... Nói thật hàng Q cũng nhanh ngỏm củ tỏi lắm, dùng 1 lần rồi... đang ôm em avio thấy cũng tạm tạm, dù sao giá cũng nhẹ nhàng mà nhiều tính năng...
nhatblue
ĐẠI BÀNG
12 năm
@anchoi_khongso_muaroi_t nói không với hàng TQ
eckxanh
ĐẠI BÀNG
11 năm
@anchoi_khongso_muaroi_t hàng trung Quốc Dùng cũng tốt mà
sao bạn lại ko mua
có phải sp nào cũng kém chất lượng đâu
Dị ứng với mấy loại này
@phuongnam1th chú lạc đâu sang bên này thế hả
@thientinhsau em đây bác... dạo này em toàn đi mò mẫm lần sờ mấy cái chết tiệt ý... hi. sang tháng định lượn lờ lên HN đấy bác... hè hè hè rồi về 4rom tụ họp luôn. hì
Có vẻ cũng tạm được 😁
Vẫn là đại ca Hư Trúc 😁
@thanhloivip7777777 Thì đại ca Hư Trúc lâu nay chuyên quảng cáo chứ sao 😁
@TuấnAnh.Bridges Phụ trách QC mà. Ở đâu có QC, ở đó có Hư Trúc ta đó. Không quảng lấy gì mà xơi hả chú. Bần tăng hoàn tục lâu rồi.

Sent from my GT-I9300 using Tinhte.vn
@TuấnAnh.Bridges Hư trúc là nhân vật của tàu nhỉ ?
@TuấnAnh.Bridges không PR thì lấy đâu ra tinhte.vn cho bạn bình luận và xem tin tức 😃 chịu khó suy nghĩ chút thân!
Giá này là mềm rồi,có điều là hàng TQ nên ko chiếm đc cảm tình của người dùng 😁
100% made in VN thì lại là chuyện khác!
@havantoi87 ko cần tới 100 năm đâu bác àh
http://news.zing.vn/thiet-bi-so/dien-thoai-2-sim-do-viettel-san-xuat-len-ke-thang-12/a281428.html#home_tinchinh
bibongda
TÍCH CỰC
11 năm
@HoangPigg làm gì mà có cái chuyện made 100% VIETNAM
@HoangPigg Neu bay jo ma 100% vn thi minh tin la ko ban dc cai nao. vi cong nghe viet nam ko bang 1/10 trung quoc hien tai, con tuong lai se khac. Hien tai, Viet Nam minh moi chi bat truoc lam nhai nhung van chua dau vao dau. HY vong !
havantoi87
ĐẠI BÀNG
11 năm
@hunter_dimond Chú lại nhầm to rồi... Linh kiện việt nam mình tự sản xuất hả. làm gì có. toàn dùng linh kiện của nước ngoài. mang về lắp ráp.
còn trung quốc họ đã tao ra linh kiện riêng,
longvp
ĐẠI BÀNG
12 năm
cứ như mấy bác lúc nào cũng tàu khựa thì trả bao giờ hàng việt nam có đất sống cả
Với giá này nói thật nên mua Sky của Hàn.. kết cấu ngon hơn, chất lượng tốt hơn và cấu hình cũng nhỉnh hơn tý 😔
fucrose
ĐẠI BÀNG
12 năm
@khoado93 Giá tương đương và cấu hình tốt hơn nhiều chứ không chỉ nhỉnh hơn chút đâu bạn. Với giá này đã mua được Sky lõi kép 1,5G, ram 1G, bộ nhớ trong 16G và camera 8MP Full HD rồi. Chạy mượt hơn nhiều 🆒
@khoado93 bác nói câu này hay đó
@khoado93 chuẩn. sky hàn rẻ mà bổ lắm:p
kimcy929
TÍCH CỰC
12 năm
nản thế cứ ảo ảo thế nào thế nhỉ😁
con Q_smart này có vẻ dài tập đấy nhỉ...
Quảng cáo con này không khéo phải gần chục tập rồi...
chitienpro
ĐẠI BÀNG
12 năm
Q......tầu khựa 100% cấu hình ảo.bằng giá tiền mua dc em sky hàn quốc ngon rồi
hungse7en
ĐẠI BÀNG
12 năm
@chitienpro cấu hình ảo thì khi chấm atutu va bmark kết quả như nào . :mad:
@chitienpro SKY hàn quốc xài thấy gớm mà bảo ngon, tầm tiền đó mua SKY xài cũng không ngon, quảng cáo SKY thì rầm rộ nhưng xài thực tế thì khác biệt hoàn toàn...
Đừng lúc nào cũng tư tưởng máy TQ là không tốt, các bạn hãy cầm trên tay dùng rồi hãy nhận xét...
Ở đâu có hutruc ở đó có Q-smart S22 em đọc bài về cái Q-smart này là bài thứ 8 oy đó!pr còn ghê hơn samsung s3 vs iphone5 nữa!
Thấy mấy bài của thím Hư Trúc là thấy bực mình, toàn quảng cáo một cách quá lố, giống như nhận tiền của mấy hãng này để PR cho họ vậy. Cái Q-Smart này không biết đã viết bao nhiêu bài rồi mà cứ đăng lên mãi. Nói thật, lúc trước cũng có cảm tình với thằng Q-Mobile này, nhưng với kiểu PR, quảng cáo của thím Hư Trúc này, bây giờ thành ra mình ghét cái hiệu Q-Mobile này luôn. Không phải cứ Spam số lượng nhiều là quảng cáo thành công!
trongsy89
ĐẠI BÀNG
12 năm
@Bánh Mì Cháy mình ngỉ cũng chảng bao nhiêu người ghét đâu so với sống đông thanh viên, voi lại qc phai nói quá lên đó chuyện bt trừ khi trước giờ bạn hok xem tivi, voi lại bạn cũng thấy đề chữ qc nếu hok thích bạn cũng có thể hok xem mà
blacksam
ĐẠI BÀNG
12 năm
@blackhat007 Theo mình thì mấy bác này thích làm anh hùng bàn phím. Người ta thấy QC ko thích ko vào, còn mấy bác đó thì thấy QC là nhảy vô chém 😁
blacksam
ĐẠI BÀNG
12 năm
@doanvinhphuoc báo tuổi trẻ có uy tính lắm :eek: toàn đăng những bài đc phép đăng thôi
@doanvinhphuoc Oánh bỏ mịa đi! tinhte không nhờ mem có ma nó QC, biến thôi.. tìm forum nào ngon anh em ta quây quần
khựa
không chơi....
bán nước mới mua mấy thứ này:rolleyes:
hungse7en
ĐẠI BÀNG
12 năm
@hiepsonanhhung mình xe ôm mua đc ko bạn .sao trả lời khó nghe thế .bạn đang xài đt gì .vơ tu hả !!:rolleyes:
@hungse7en không mình dùng bb 8700 từ lâu lắm rồi phải tới 5 năm rồi!
smatphone không thiếu những con ở tầm giá này sao bạn lại làm giầu tiếp tay cho khựa vậy!
hãy làm gì tốt cho S của chúng ta đi!dù chỉ là việc nhỏ
àh quên mình cũng là xe ôm nè gặp nhau giao lưu không vậy!
Với em điện thoại này nên có Slogan "Cho em xin 1 vé đi tàu khựa" sẽ chuẩn hơn, chứ đừng bán ở vn 😁
Ở vn khối ng xài xong bị lừa đấy :D
Mấy pố thích chê, thử làm một cái dt mang nhản hiệu Việt Nam! Xem, ai nói mà chả được còn làm được hay không mới quan trọng, đâu phải nhất thiết cứ khựa khựa là yêu nước, yêu nước mắm thì có
@phaikodo Chỉ cần bạn có một ít vốn mở cty lấy một cái tên, và mở hệ thống đại lý, rồi bạn sang Trung Quốc, thấy máy nào vừa ý là kêu họ dán tên của bạn lên. Thế là thành điện thoại thương hiệu Việt.

Sent from my IM-A830K using Tinhte.vn
Cấu hình và giá quá ngon cho 1 em smartphone tầm trung. Hy vọng sẽ sớm có lõi tứ giá 4tr=))
love24h
ĐẠI BÀNG
12 năm
trông cũng đc đấy chứ,hàng j thì hàng ,chất lượng tốt là đc.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019