[QC] Video thực tế Q-Smart S22

Thảo luận trong 'Quảng cáo - Khuyến mãi' bắt đầu bởi Hư Trúc, 26/10/12. Trả lời: 450, Xem: 50759.

1. duocduthanh

duocduthanh Thành viên

thế là bác ủng hộ tàu rồi, em k biết chứ nhà em có cái gì là Tàu là em vứt hết rùi, k chỉ nhà em mà xóm em cũng thế bác ạ, dùng hàng Tàu bị khinh lắm. mà bác biết hàng Tàu độc như thế nào rồi chứ.

5saigondoanvinhphuoc thích nội dung này.
  2. DODINHCU1102

DODINHCU1102 Thành viên

Minh co nguoi hoc tro moi mua may nay, minh da cam tren tay va cam nhan thuc te. Be ngoai thi minh ko nhan xet nhung khi sai may hay bi loi buoc phai dong, sai rat bat tien, camera ko duoc dep lam, ko biet do loi phan cung hay phan mem. Minh nghi la do ban rom bi loi. Dang keu no dem doi may khac.

3. imilnt

imilnt Thành viên

Đã là quảng cáo thì phải hay chứ ạ! Bắt đầu có ý định ra cửa hàng xem thử con Q-smart

4. mongkhuyet

mongkhuyet Thành viên

Dân công nghệ trên toàn thế giới đang xôn xao về tin đồn sắp có qsmart s23. Trên tinhte.vn, một trong những diễn đàn công nghệ lớn nhất Việt Nam đã cho đăng tải những thông tin được cho là hình ảnh rò rỉ cùng với cấu hình của Qsmart s23.

5saigon thích nội dung này.
  5. Nguyễn Tùng Dương

Nguyễn Tùng Dương Thành viên

Bệnh

Sent from my Mobiistar Touch Lai 5.0 using Tinhte.vn

6. Nguyễn Tùng Dương

Viết tiếng việt có dấu đi bác ơi

7. blacksam

blacksam Thành viên

Theo mình thì mấy bác này thích làm anh hùng bàn phím. Người ta thấy QC ko thích ko vào, còn mấy bác đó thì thấy QC là nhảy vô chém :D

blackhat007Nguyễn Tùng Dương thích nội dung này.
  8. congtuxuthanh

congtuxuthanh Thành viên

sao ý bác này giống mình thế... Nói thật hàng Q cũng nhanh ngỏm củ tỏi lắm, dùng 1 lần rồi... đang ôm em avio thấy cũng tạm tạm, dù sao giá cũng nhẹ nhàng mà nhiều tính năng...

9. Nguyễn Tùng Dương

Dạo này vaod tinh tế toàn thấy các siêu anh hùng bàn phím không à

10. doanvinhphuoc

doanvinhphuoc Thành viên

Bởi vậy, bây giờ rất nhiều người (trong đó có mình) thực sự buồn vì Tinhte đã không còn Tinhte như xưa.
    Mod Vuhai6 thì ăn nói đốp chát.
    Mod Cuhiep thì trên tay đt camera 12 chấm mà nói không dám thử camera.
    Trang nhất Tinhte thì toàn QC, mà phải chi QC đàng hoàng không ai nói, đã vậy MOd còn phán câu xanh rờn: QC nên hãng muốn viết gì thì viết.

Hỡi ông trời, tại sao, tại sao Tinhte bây giờ lại ra nông nỗi này?
    Ai, ai đã đánh cắp một Tinhte khách quan, trung thực của ngày xưa??? Hãy trả lại cho ace một Tinhte như ngày xưa nhé!
    Nếu không trả thì chúng tôi sẽ tự tìm cho mình một diễn đàn khác thôi!

nguyenngoctam18albatron thích nội dung này.
  11. phuongnam1th

phuongnam1th Thành viên

em đây bác... dạo này em toàn đi mò mẫm lần sờ mấy cái chết tiệt ý... hi. sang tháng định lượn lờ lên HN đấy bác... hè hè hè rồi về 4rom tụ họp luôn. hì

12. bebi1250

bebi1250 Thành viên

quảng cáo s22 ghê quá tinhte ơi. con này tầm 2tr5 may ra bán tốt chứ giá 3tr7 khó bán

13. baotruongvan

baotruongvan Thành viên

Trang Tinhte đã làm quá tốt việc giới thiệu các sản phẩm, từ cao cấp đến bình dân, để cho mọi người ai vào cũng sẽ tìm thấy cho mình 1 sản phẩm vừa ý, vừa túi tiền ...

Vì vậy, việc quảng cáo nếu có thể gây phản ứng cho 1 số các bạn, mong mọi người cũng thông cảm và hãy nghĩ là sản phẩm này mình không thích vậy thôi. Còn biết bao nhiêu thông tin khác bổ ích, hấp dẫn đang chờ bạn ở Tinhte mà.

Cám ơn các anh tinhte, ngày nào cũng vào xem, và rất buồn khi không có tin mới, cho dù là QC, hay trên tay ...

blacksam thích nội dung này.
  14. lephuonglaty

lephuonglaty Thành viên

15. blacksam

blacksam Thành viên

báo tuổi trẻ có uy tính lắm :eek: toàn đăng những bài đc phép đăng thôi

doanvinhphuocviendong194 thích nội dung này.
  16. blacksam

blacksam Thành viên

lượn cho nước nó trong :D

vuhai6, Nguyễn Tùng Dươngbaotruongvan thích nội dung này.
  17. anhminh4tech

anhminh4tech Thành viên

Không ai cho không ai cái gì :D
    Diễn đàn FREE nên member cầm đằng chuôi thôi cãi nhau làm chi cho mệt

Cứ ghét thằng nào không chơi với nó , không dùng đồ của nó thì chả mấy mà VN bị cô lập :confused: không đồng minh , không ai ủng hộ luôn .

Phải biết cái gì nên cái gì không nên thôi :D

blacksamNguyễn Tùng Dương thích nội dung này.
  18. phuoclg

phuoclg Thành viên

người đáng trách là quản trị tinhte này. rỡm.đói.để những cái bài quãng cáo rỡm. bực mình. quãng cáo cũng tốt mà nên cho vừa phải đúng thông tin.quản trị tinh tế chắc dạo này đói không có cơm ăn cơm bẩn

doanvinhphuoc thích nội dung này.
  19. trung215

trung215 Thành viên

cảm giác vẫn thấy ko ổn lắm

20. 5saigon

5saigon Thành viên

Thiếu một số anh em đang đấu tranh cho cái gọi là tinh tế ở đây thì tinhte.vn vẫn đông. Nhưng chỉ thêm 10, 20 cái như thế này nữa thôi thì chắc chỉ có mod và người nhà của mod vào đọc thôi. Dù sao thì cũng nên dân chủ, lắng nghe ý kiến người đọc tí chứ. Thế mới đúng cái tên mà các bạn đã đặt ra.

doanvinhphuoc thích nội dung này.