[QC] VTC Academy – Biến đam mê thành sự nghiệp

Thảo luận trong 'Quảng cáo - Khuyến mãi' bắt đầu bởi Hư Trúc, 6/8/12. Trả lời: 45, Xem: 17811.

1. huydq1980

huydq1980 Thành viên

Mình thấy các bạn có sự nhầm lẫn giữa các công ty con của VTC, VTC Academy là TT đào tạo về Công nghệ và Nội dung số mà đâu có phát hành game. Website đây www.academy.vtc.vn
  2. nevercomeback

nevercomeback Thành viên

Chả hiểu mấy bạn vào phát biểu hack này nọ trong game của vtc rồi chê bai có biết rõ hoạt động của Vtc ko mà phát biểu như thánh.
    Người ta nói vấn đề giáo dục thì mấy bố cứ đè game ra mà xoắn,chịu :))
    hikhik thích nội dung này.
  3. quoctien82

quoctien82 Thành viên

CNTT đòi hỏi phải có niềm đam mê, tự tìm tòi --> môi trường học tư nhân sẽ tốt hơn nhà nước (nhà nước tôi nghi nó còn bê bối gắp trăm lần mấy cơ sở tư nhân này) vì có điều kiện csvc --> học phí sẽ cao, đi học chung với bọn nhà giàu sẽ dễ sa ngã hơn. Nhưng nếu bạn có bản lĩnh thì tôi tin là sẽ thành công.
    hikhik, rongden_2005_tviit thích nội dung này.
  4. chipchip2

chipchip2 Thành viên

bó tay vs mấy vị anh hùng này wá. đúng là ếch ngồi đáy giếng...haiz

Sent from my GT-S5570 using Tinhte.vn
  5. iit

iit Thành viên

Tự tin ớn luôn!
    ptp49 thích nội dung này.
  6. n0bita_epu

n0bita_epu Thành viên

năm ngoái hình như cũng có 1 lớp khai giảng học ngoài HN mình không nhớ rõ lắm. mình thấy có mail vào 1 cô nhân viên gọi điện cho mình giới thiệu về cái lớp học này. hình như cứ đăng ký rồi thi tuyển qua loa nộp tiền vào là được học
  7. vananhcd1991

vananhcd1991 Thành viên

mình thấy cũng đc mà
  8. senpai43

senpai43 Thành viên

đấy là bác nghĩ thôi, còn những dân FPT đang học như bọn e mới thấy hết sự bê bối trong đào tạo của nó, thật sự khá thất vọng, FPT và VTC đang làm kinh tế hơn là giáo dục...
  9. solo12359

solo12359 Thành viên

lạy mấy thánh...bộ cái game CF bị hack là VTC cùi à??? Nên nhớ VTC game chỉ là 1 mảng nhỏ của VTC academy thôi nhé. Còn việc hack game này nọ thì chẳng đứa nào thèm quan tâm mà phải học chống hack đâu...vớ vẩn, nó làm dc cái game chẳng lẽ nó chống hack kg đc chẳng qua cái mảng đó bên VTC academy kg đụng tay chân tới thôi
  10. rongden_2005_tv

rongden_2005_tv Thành viên

Mình đồng quan điểm với bạn này.
  11. rongden_2005_tv

rongden_2005_tv Thành viên

Có vấn đề gì thì share cho a e TT nghe bạn.
  12. Knife

Knife Dự bị

Nếu bạn vào học và mong muốn đồng tiền của mình bỏ ra một cách vô ích. Mời!
  13. Knife

Knife Dự bị

Trung tâm dạy bạn tiếp thu được bao nhiêu đó là kiến thức của bạn. Bạn học tại trung tâm, trung tâm không cấp bằng cho bạn thì ai cấp? Tại sao người ta lại chửi bạn thối mặt "..." ?
  14. Knife

Knife Dự bị

VTC Academy vẫn luôn có những khoá học Free mà.
  15. Knife

Knife Dự bị

16. duclethien

duclethien Thành viên

Mình thấy học ở đây rất chất luượng vì rất sát với thực tế !
    Lại có nhiều cơ hội như test game nội bộ !
    Còn với CF ! Nếu thực sự là người trong ngành thì sẽ hiểu vấn đề tại sao lại khó ngay !
    Không phải ng trong cuộc thì chém thế nào chả được ! Nó giống nhuư iOs và cydia thôi !
  17. hikhik

hikhik Thành viên

Game và Giáo dục là các mảng khác nhau hoàn toàn nha các thánh "màn hình"
    =))
    Young Buffalo Detected =))
  18. MQ1410

MQ1410 Thành viên

Mình thấy giá cũng được mà:10tr/khóa ngắn hạn (4-6 tháng)cho lập trình windows phone cũng đâu phải là mắc lắm
    Mình định học khóa đó nak, có ai đi trước chưa cho xin ý kiến với
  19. MQ1410

MQ1410 Thành viên

Thì quãng cáo là dụ khách hàng mà, chỉ đăng lên những cái lợi mà thôi, nếu mà bạn thực sự thích thú thì cứ lên trang chủ coi kỹ thông tin, thắc mắc thì cứ gọi điện hoặc pm cho nhân viên tư vấn, luôn có người trả lời cho bạn....lúc đó rồi bạn cân nhắc có tham gia không chứ cứ phán như THÁNH kiểu này thì.......
    ken0106 thích nội dung này.
  20. hikhik

hikhik Thành viên

Mình đống ý với bạn.
    Mình không thích kiểu quảng cáo phô trương. Nhưng quảng cáo nó vốn là quảng cáo mà :(
    Mình chỉ không đồng ý với mấy bạn trẻ trâu trên này, gán game với đào tạo vào nhau. VTC nó có hàng chục công ty lớn bé. Nói thế thật oan các bác làm game, và lại càng oan các bác làm đào tạo =))
    ken0106 thích nội dung này.