[QC] VTC Academy – Biến đam mê thành sự nghiệp

Thảo luận trong 'Quảng cáo - Khuyến mãi' bắt đầu bởi Hư Trúc, 6/8/12.

1. Rich Carpenter

Rich Carpenter Thành viên

Chất lượng đào tạo ok.

Còn muốn giỏi thì phải tự nỗ lực bản thân.

Ai quan tâm thì cứ đến mà tìm hiểu thôi.
  2. tidus2629

tidus2629 Thành viên

Nếu nói là hoàn hảo thì không phải, chô nào cung có một vài bất cập. Nhưng về mảng đào tạo nhất là phần lập trình game, chuyên sâu về game thì ở việt nam tôi mới chỉ thấy có VTCA. Nhưng ai thực sự thích ngành này thì có thể đến tận nơi tìm hiểu. Như thế cho khách quan vì ra vào VTCA rất dê, bạn có thể đến đi tham quan hỏi han thoải mái, thậm chí vào phòng Lab ngồi sử dụng máy tính hay ngồi trợ thính một vài buổi học. Thấy hợp lý thì học. Cơ bản nhất vân là bản thân người học, Chứ học kiểu cươi ngựa ><em hoa thì thánh cung chả dạy đc cho các cậu thành giỏi
    MQ1410 thích nội dung này.
  3. baoduy9106

baoduy9106 Thành viên

đang tìm chỗ học cho thằng em mà các bác cứ phán thế này chả biết đâu mà lần
  4. Rich Carpenter

Rich Carpenter Thành viên

Năm học tới đây, VTCA chuyển giáo trình chuyên môn, giáo viên cũng update. Bác có thể yên tâm cho em bác vào học :)
  5. tieuholy

tieuholy Thành viên mới

Học do các bạn là chính chứ đâu phải hoàn toàn do người dạy. ==".
  6. BuZz z

BuZz z Thành viên mới

VTC Academy: những thông tin giả, PR là chính, đừng vội bị đội ngủ lừa đảo của VTC lừa nha mn, PR rầm rộ rồi rốt cuộc những chương trình ko theo thực tế, quá cũ so với hiện tại, chỉ nên học thử chứ đừng vội mà đóng tiền, chúng nó không cho rút tiền lại đâu nhé. LĐ 95%. Chỉ có cái vỏ VTC thôi.
    --------------
    lời nói thành thực vì đã bị
    Last edited: 31/12/13