[QC] Vui cùng dự đoán tuyển vô địch world cup thế giới 2014 tại suachualaptop24h.com

TTKM
8/7/2014 3:13Phản hồi: 97
[QC] Vui cùng dự đoán tuyển vô địch world cup thế giới 2014 tại suachualaptop24h.com
Cơ hội nhận QUÀ TẶNG trị giá hơn 4 triệu đồng

CÁCH DỰ ĐOÁN: Tứ kết có 4 đội như sau: Brazil, Argentina, Đức, Hà Lan
Bước 1: Chọn đội tuyển vô địch (Ví dụ: Brazil)
Bước 2: Chọn tỷ số bàn thắng (2-1)
Bước 3: Like trang
Bước 4: Share bài dự đoán

Link share và like: https://www.facebook.com/suachualaptop24h
Kết quả ĐÚNG nhất và NHANH nhất sẽ đạt giải nhất, đúng và nhanh kế tiếp sẽ là 2 giải còn lại.

GIẢI THƯỞNG:
Giải nhất: 01 ổ cứng SSD Sam Sung 128 GB giá 2.200.00đ & 10 Séc bảo dưỡng laptop miễn phí trọn đời trị giá 2.000.000đ
Giải nhì: 01 bộ tô vít đa năng + 01 cặp đựng laptop
Giải khuyến khích: 05 Séc bảo dưỡng laptop miễn phí trọn đời trị giá 1.000.000đ

KẾT QUẢ: Được công bố ngay sau khi giải đấu chung kết kết thúc (Ngày 14.07.2014)
Thời gian: Từ ngày 07.07 – 13.07.2014
(Lưu ý: Người tham gia dự đoán phải thực hiện đầy đủ 4 bước trên.)
TRUNG TÂM SUACHUALAPTOP24H.COM
"Thương hiệu Dịch vụ Sửa laptop Uy tín của người Việt"
THÁI HÀ: Số 5 ngõ 178 Thái Hà, Đống Đa, HN
CẦU GIẤY: Số 8 Hồ Tùng Mậu, Cầu Giấy, HN
HÀ ĐÔNG: Số 16 ngõ 13 Trần Phú, Hà Đông, HN
97 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

minhtoyou
TÍCH CỰC
10 năm
Không biết mọi người thế nào chứ mình không bao giờ tham dự các chương trình nào mà yêu cầu Like và Share
@minhtoyou Giống mình. 😁
@minhtoyou Tại sao vậy bạn? Có thứ gì là miễn phí đâu? Người ta bỏ tiền ra làm giải thưởng, coi như mình giúp họ làm marketing. Nhiều người suốt ngày post ảnh ăn uống, cửa hàng, siêu thị, xài độ này đồ kia. Có được trả đồng nào đâu? Chưa kể đem lên được tinhte dể quảng cáo thì cũng là có uy tín và đảm bảo từ tinhte.
@minhtoyou Nếu bạn ko cầu giải thưởng thì có thể dự đoán chơi cho vui - hoặc chia sẻ cho bạn bè (Let’s share to be shared) mất gì đâu mà sợ (ko làm tức là sợ chứ ko đơn giản là ko thích, sorry nếu ko đúng với trường hợp của bạn.😃
@hellven89 Bạn nghĩ giống mình thế! Cảm ơn bạn! 😃
@minhtoyou Đâu ai cho ko bác...
Trungvu.qn
ĐẠI BÀNG
10 năm
Like thế Share thế mà giải thưởng bé thế! Mình chả tham gia mấy cái dụ Like và Share này!
Vụ này khó quá!
Đức
@JustaĐông Vào face comment đi bạn, biết đâu đấy, 3 click thôi mà J.
@JustaĐông Đức vào vòng cuối rồi vào face vote tỉ số đi bạn, biết đâu may mắn lại đến!
😃
Chuẩn, không bao giờ like và share.
Brazil 2 - 1 Khó muốt quá
Mình chẳng liên quan gì tới công ty ở trên nên các bạn khỏi thắc mắc là PR cho công ty trên
Chứ theo các bạn thì họ bỏ phần thưởng ra thì phải thu được cái gì chứ. Đây là quảng cáo. Các bạn có cơ hội trúng thưởng dù ít dù nhiều nhưng các bạn chỉ mất chưa tới 1 phút. Mình chẳng hiểu trong 1 phút đó các bạn làm dc gì 😔
Còn ví dụ ko thích thì thôi lượn ra. Chỗ họ quảng cáo kinh doanh, các bạn thử nghĩ nếu các bạn quảng cáo mà gặp mấy thành phần như thế này thì vui lắm chắc :(
@zzbangchulauxanhzz Cảm ơn bạn đã có những comment khách quan! Quảng cáo một phần vì kinh doanh nhưng đứng trên khía cạnh người dùng, những người mà mỏi mắt tìm kiếm địa chỉ uy tín lúc cần sửa chữa laptop, macbook mới thấy quảng cáo – chia sẻ và tiếp cận khách hàng - còn giúp ích cho khách hàng đến với những cái tốt nữa. 😃
Cỗ xe tăng sẽ vô địch
@nguoithammuu0304 Có vẻ bạn đoán đúng rùi 😃!
LIKE 😁
SHARE 😕
@kumperssor Bình chọn nữa rồi việc còn lại là chờ tới giờ G 😃, đơn giản vậy thôi!
giải bé mà bắt làm nhiều 😕
@-phoenixVN- He he, có chừng 3 click thôi, ko gì đơn giản bằng 😃!
@Suachualaptop24hcom
ngoài HN àh. làm biếng share like mấy vụ này wá. chẳng bao giờ trúng
@Hồ Lâm Kha Cô bé may mắn này đã từng nghĩ như bạn, và tôi cũng vậy cho tới khi được làm việc ở đây: Bạn đọc bài viết này bằng cách search trên google nhé 😃
"Hình ảnh người nhận giải đặc biệt chương trình "Vui Noel - Truy tìm người may mắn" tại SUACHUALAPTOP24H.COM". Chúc may mắn!
@Hồ Lâm Kha May mắn thường đến bất chợt và ko ngờ, ko thử thì nó tuyệt nhiên ko có cơ hội gõ cửa bạn rùi! 😃
Anhbien
TÍCH CỰC
10 năm
Thấy chơi nhiều quá ,với lại phải share nên ghét , phần thưởng thì vừa nhỏ vừa bé . Mấy ông mod tinh tế la liếm hết rồi
@Anhbien Thế nào là to nhỉ? Nếu to mới xứng là quà tặng thì đúng là chẳng ai dám mang gì đi cho tặng mất! Tớ thấy các bác Tinhte rất fair lại nhiệt tình, kinh doanh thật nhưng ko phải ai cũng đc như vậy đâu ạ!
sonbb
ĐẠI BÀNG
10 năm
Nhạt, Nhảm...
Người trúng thưởng là người nhà.
@sonbb Giờ vàng thau lẫn lộn nhiều nên đa số là mất niềm tin thật, mình cũng thế nếu ko vào làm cho công ty, SUACHUALAPTOP24H.COM đã giúp mình lấy lại niềm tin, có Lý Thông có nghĩa ắt sẽ có Thạch Sanh 😃!
@Suachualaptop24hcom Mình nè
@thachnv2011 Thạch Sanh hay Lý Thông đây? ;)
ô cây
@tungamg Thanks 😃!
Dự là đội nào thắng trong trận chung kết sẽ là đội vô địch🆒:rolleyes:
suktqs
ĐẠI BÀNG
10 năm
@kiemphisongdao Bác dự đoán chuẩn luôn
@kiemphisongdao Dự là nếu trận đấu hoà sẽ phải đá hiệp phụ...
@WoodHouse Dự là nếu hiệp phụ hòa sẽ phải đá pen.... 😁
@WoodHouse Cụ thể đi bạn ơi…! Và vào Face Sửa chữa Laptop 24h.com nhé!
@WoodHouse Các bác nói đúng nhưng lại ko đúng theo đáp án rùi, quá chung chung 😃!
1 vé hà lan
@bin_hansome Nhiều mem vote cho Hà Lan và Đức, dự hai đội này tranh vô địch 😃!
@bin_hansome rất nhiều bạn đoán HL giống bạn nhưng rất tiếc 😃!
Trang web lạ nhỉ sữa chua laptop là sao nhỉ ;)😕
@phucnguyen6554 SỬA CHỮA LAPTOP 24H.COM bạn ah.o_O
@Suachualaptop24hcom đùa tí mà bạn :p
@phucnguyen6554 He, bạn vui tính quá 😃... Có khi nào lại có Sữa chua laptop thật nhỉ 😃!
namblanc
TÍCH CỰC
10 năm
bộ vít tàu...
@namblanc Tàu về tới gần bờ rồi có khác – nghĩ thôi đã đầy tàu rùi. 😃
Like and share...và người trúng thưởng là "ai đó" ...
@WoodHouse Ai đó kỳ ưu đãi khách hàng trước đó của SUACHUALAPTOP24H.COM đây, bạn search google sẽ thấy ngay nhé 😃 "Hình ảnh người nhận giải đặc biệt chương trình "Vui Noel - Truy tìm người may mắn" tại SUACHUALAPTOP24H.COM". Good luck!

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019