Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

[QC] Vui xuân đón tết với hệ thống Karaoke cao cấp từ Sóng Nhạc

TTKM
10/1/2013 4:40Phản hồi: 74
74 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

bb_38
ĐẠI BÀNG
11 năm
Hư Trúc. Anh ở đâu???
Nghe 2 từ "cao cấp" là e hết ham rùi . Nghe 2 từ "giá rẻ" lại thích đọc
Định làm bộ này: đầu arriang+amply jarguar 303xg+loa bose v301 dc kg các bạn?
micro chưa biết chọn cái nào

như vậy đủ chưa hay còn thiếu gì nữa hả các bạn?
@tntc Chơi loa treo tường cái thiếu dĩ nhiên là Sub rồi Bác ! Làm thêm em Sub nữa là đủ, Loa treo nó thiết kế tập chung cho tầng Trung âm (mid) nên tiếng Bass cần thêm con Sub nữa để nhấc em nó lên Còn Mic thì dàn đó làm em Mic Shure PG 58 là ok Men ! Đầu thì nên Chơi Acnos tiếng nhạc Midi nó nhiều âm sắc hay hơn Cali và Arirang 1 Chút, Nhặt hẳn em đầu có HDD về chơi Nhạc Karaoke chuẩn thay cho MIDI thì tha hồ Ca Hát để sang năm mà đi thi Idol 😁

Amply - Loa Cây - Loa KARAOKE - Nghe Nhạc - Micro Shure - Đầu Karaoke Vi Tính - Giá Nhà Máy Cực Tốt Click Click
@tntc Nguyên bộ Pro nè bác

1. Đầu phát MusicCore Hi-end TS-10 hoặc TS-8 Plus
2. Amply Jarguar 303XG, ráng tí rước luôn em 503A hoặc 604D cho nó máu
3. Loa Bose 301V OK nhưng giá hơi cao ( tầm 8tr hơn), thay bằng loa Guinness 103 series VI hoặc series VII đánh 2 cặp cũng dư được ít tiền mà âm thanh lại đầy hơn.
4. Micro nên chọn Guinness BG-58s, có dây thì Music Wave 1000i như quảng cáo bắt tiếng ngọt, sóng mạnh không bị nhiễu hoặc đứt quãng, giá cũng hợp lý tầm 4,2tr.
ngon vãi
lâu nay không thấy bóng dáng Mod Hư Trúc buồn ghê nơi, hihi
dàn karaoke này bao nhiêu tiền nhỉ, chắc là đắt đây, hic, đang có ý định đầu tư một dàn nhưng với số tiền hạn chế 10tr đổ lại
vào website xem chả thấy ghi giá cả gì cả. Chán chả muốn tìm hiểu.
Không quan tâm lắm
musicfan181
ĐẠI BÀNG
11 năm
đúng là quảng cáo có khác, loa Guinness 103 Series VII, ampli Guinness SPA 360 Digital mà hi-end cái con khỉ j chứ.
@musicfan181 Bác bị nhầm rồi. "Hi-end" là cụm từ của đầu karaoke bác à, MusicCore Hi-end TS-10. ^.^
musicfan181
ĐẠI BÀNG
11 năm
@cuongphan_sn hehe, đầu bài viết có ghi rõ là ''cao cấp'' đó bác kìa, cứ cho là nhầm đi thì cái chữ ''Hi-end'' trong ''MusicCore Hi-end TS-10'' nó có nghĩa là j bác? chẳng lẽ viết vậy để lòe.
lieukiem
ĐẠI BÀNG
11 năm
Một SP mang tên Tây do China SX và phân phối tại VN theo tiêu chuẩn VN (hàng OEM). Làm bộ Secondhand: Bose 301, jarguar của Hàn còn phê hơn nhiều.
bạn gái mình thích karaoke còn mình thì không
Dorillin
ĐẠI BÀNG
11 năm
a Cường bị ném đá dữ hén, a đưa giá lên cho dễ biết, tinhte chứ kf hdvietnam k cho để giá đâu
khuyên bác nào muốn sắm dàn KOK thì cứ chạy ra 32 Lê Lợi nghe rồi hãy xuống tay
@Dorillin Hihi, thanks bác Dorilllin. Dạo này ít thấy bác trên hd nhỉ
vui xuân = bộ này thì hết tiền ăn Tết 😁
Tóm lại có bác nào đi coi về biết giá bao nhiêu chưa?
hiennt_px
ĐẠI BÀNG
11 năm
ủa trọn bộ nhiêu tiền sao không thấy vậy ta, cái quan tâm nhất thì ko thấy còn quảng báo thì quá trời.
Đang tính rinh 1 bộ đây.
có 1 mình karaoke làm chi =/
nhìn chán nhỉ
peed
ĐẠI BÀNG
11 năm
Hát Karaoke mà hát ở nhà thì còn nói chuyện gì nữa. hic.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019