[QC] Vui xuân đón tết với hệ thống Karaoke cao cấp từ Sóng Nhạc

TTKM
10/1/2013 4:40Phản hồi: 74
74 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Cực đỉnh khi sở hữu
KSK
ĐẠI BÀNG
11 năm
Cuối cùng là cái GIÁ mà ko thấy, thui đi ra.
lởm lại k có giá, chả có thưong hiệu j
giá bộ này bao nhiêu nhỉ
Dàn này gần 20 chai ấy bà con
@truongtung Xin chúc mừng bác, bác là người đoán chính xác và nhanh nhất về Giá của bộ sản phẩm trên. ^.^

Chúc bác cùng mọi người ngày thứ 6 vui vẻ và thành công !
Ngoxuanphuc
ĐẠI BÀNG
11 năm
Không quá mắc như các bác nghĩ đâu.
Amp khoảng tầm 3-4tr, mic khoảng dưới 2tr, dvd ka khoảng dưới 3tr, loa khoảng tầm 2.5tr. Tổng cộng khoảng dưới 11tr.
Với giá này làm bộ dàn arirang chắc ngon hơn. Nên đổi qua mic shure hát mới phê. Còn bộ dàn kara chất luợng phải tầm 20tr trở lên mới ngon được
@Ngoxuanphuc bác biết loa 103vii bán ở đâu hà nội ko?
hieu xdav
ĐẠI BÀNG
11 năm
kết cái trung tâm sóng nhạc lắm
nhìn ngon nhỉ mà chẳng thấy cái giá ở chỗ nào nhỉ
bó tay .đúng là quảng cáo
bomdailo
ĐẠI BÀNG
11 năm
cho em xin cái giá đi các bác
@bomdailo Đầu Karaoke MusicCore TS-10 giá 7.500k
Micro không dây Music Wave HS-1000i giá 4.250k
Loa Guinness 103 Series VII giá 3.200k
Amply Guinness 360 Digital : 5.500k

Trọn bộ trên khoảng tầm 20tr bác à
Em cũng không thích kok lắm nhưng ngao du nhiều diễn đàn về âm thanh thì em thấy chữ "Hi-end" nó có nghĩa là "thuật ngữ dùng để chỉ một chuẩn âm thanh chất lượng cao mà chỉ có những người sành sỏi về âm thanh và có sức cảm thụ tốt thì mới có thể đánh giá đúng được chất lượng của nó."

Dàn này em thấy anh em trên các diễn đàn online đánh giá rất cao chắc chất lượng cũng ok, giá những 20tr/dàn thì cũng ko rẻ. gần 1/3 giá trị dàn 5.1 của em keke
namphalai
ĐẠI BÀNG
11 năm
Hệ thống Karaoke của bạn có hát được trên beat gốc như ca sĩ không vậy?
So sánh với Karaoke cao cấp này được không?

@namphalai Mấy cái video anh show có bản quyền gì không vậy đại ka ? sao bê nguyên cái video của người ta về sửa rồi đem bán có ngày Thúy Nga họ kiện là tốn công thăm nuôi lắm à hehe.
namphalai
ĐẠI BÀNG
11 năm
Nếu đã dùng video Karaoke của Hải Ngoại để hát thì mình chưa thấy cái nào có bản quyền...Các bạn dùng của người ta và không dùng nhạc beat gôc Hifi Stereo như của mình nên hát không hay...
Đầu của bạn không vi phạm bản quyền không dùng nhạc beat gốc lại dùng beat phối hoặc Midi thì làm sao mà hay được?
dàn này hát " phê " lắm ! à tiện thể,mấy bác cho e hỏi,mún ghi giọng hát ra USB phải làm thế nào nhĩ ?nếu ghi ra được thì là đuôi gì ?và nghe bằng PC có đc ko ?thanks nhìu nha ,
namphalai
ĐẠI BÀNG
11 năm
Kiếm cái máy tính là ghi lại được hết...
zingzing09
ĐẠI BÀNG
11 năm
mới đầu tư cái đầu TS 10 amply januar 604 loa bose 301 nhung phai hat voi cai tv cách đây 20 năm
TRÂN TRỌNG GIỚI THIỆU ĐĨA KARAOKE MUSIC CORE VOL.51 ĐƯỢC BỔ SUNG 181 BÀI HÁT THỊNH HÀNH NHẤT HIỆN NAY

[​IMG][/URL]
[​IMG][/URL]
Chi tiết tham khảo tại:
Code:
http://songnhac.com.vn/vi/dien-tu/tin-tuc/tran-trong-gioi-thieu-dia-karaoke-music-core-vol51-duoc-bo-sung-181-bai-hat-thinh-hanh-nhat-hien-nay-122.html

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019