Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Qmobile Q Smart S1: Hướng dẫn root

diepgamer
14/4/2013 3:28Phản hồi: 1.146
1.146 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

co ai da back up room q smarst1 ko, share cho minh voi,minh bi loi he dieu hanh roi,gio restore lai khong duoc.
co ai giup minh cai room Qsmarst s1 nay khong vay,minh root xong gio hu mat he dieu hanh roi,recovery lai thi khong duoc do da can thiep vao file he thong de root,gio ai tot bung up dum minh file room cua Q s1 de minh recovery lai voi,ngan lan cam on!
@ntts04kn à. tớ nén r`. mà chưa có up. tới khoản 300mb. h tớ sắp đi học r`. chiều nay tớ up cho
@viaiolhnay Cám ơn bạn nhiều lắm
@ntts04kn http://upfile.vn/9gvX nó nè bạn
@viaiolhnay Cám ơn bạn nha mình đang lấy nó về đây hi vọng là nó sẽ giải quyết được các vấn đề của anh em mong đợi. một lần nữa cám ơn bạn nhiều hì hì🆒
ờ. tkz. nãy mình có bấm tùm lum nó ra....hjhj.
ko ai giup het ak,dau long wa
ban vào đc CWM không
vao duoc roi,nhung nay lo tay formata cai system gio cai cai file cua ban roi nhung no khi khoi dong len chi dung o cai logo Qsmarts1 thoi ak,nghich dai gio xem nhu giuc dt vao sot raac roi.Cam on ban nhiet tinh giup minh nha.
@angelwind hk có gì đâu. nãy mình định dạng lại điện thoại thành mặc định để up cái file cho bạn, để khỏi sợ lỗi mà cũng k đc.....mà bạn làm s nó hỏng thế
ak root xong bi loi he dieu hanh,khoi dong len no dung hinh o logo Qsmart s1 chu ko vao duoc,tuong up cai file ban noi la xong nhung no van the,nen format cai system xong lam lai van the....xem nhu xong roi.
@angelwind mình có file backup, nhưng buồn là dùng dcom, ko up lên nổi bạn ơi, tải lại file boot của anh Diepgamer và flash lại thì sẽ hết lỗi đứng ở Qsmart S1 nhưng để ko bị lỗi thì bạn cần kiếm file backup copy vào thẻ nhớ và recovery lại như ghost thôi, hôm qua mình up thử rom của HKphone nhưng cũng chỉ đứng ở chữ S1 đó, phải flash lại mới hết
ban root the nao ma loi vay. minh root 1 lan duy nhat chi 5p la xong r`. minh chua biet root la j nua
minh bam nham cai format system nen no loi luon chu sao ban.gio khong biet lam sao de phuc hoi cai system nua
post bài nhờ người giúp đi bạn. mình k rành android cho lắm. symbian, ios thì mình cứu đc, còn android thì thôi r`
uhm,minh cam on ban nhieu lam,du ko sua duoc nhung rat vui vi chieu gio co moi minh ban giup minh.chao ban nhe
post bài nhờ người giúp đi bạn. mình k rành android cho lắm. symbian, ios thì mình cứu đc, còn android thì thôi r`
ban oi. chi giup minh root may voi..mình làm mai ma cug hk dc
@iđnuong1994 bạn làm giống hướng dẫn ở trên k?
diepgamer
ĐẠI BÀNG
11 năm
Chia buồn với ai không chịu đọc hướng dẫn đến dòng cuối cùng nhé.
knatforever
ĐẠI BÀNG
11 năm
thanks host phát. win 7 mò mãi k xog wa xp 15'. :d
mình xém bị đứng thôi. reboot lại là nó đứng lâu lắm. hên tớ bấm phím power 2 - 3 lần thì nó rung 1 cái. xong thì vào lock screen ^^!
lam on giup mjh root s5 voi thanks nhju
diepgamer
ĐẠI BÀNG
11 năm
Muốn root S5 thì đọc kỹ hướng dẫn root S1 đi, mình up file cho. Tất nhiên là đừng có thử recovery với boot của S1 kẻo hỏng máy đấy.
chủ thớt úp clip lên dc ko,em ko biết root ,hưỡng dẫn đi anh chủ thớt
chủ thớt cho cái nick chát hay cái địa chỉ nhà ih

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019