Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Quản lý dữ liệu trên iPhone thật đơn giản với iTools & iFunbox

thanhtung6868
26/12/2011 17:41Phản hồi: 2.040
2.040 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

thanks chủ thớt. em test lun...
thanks chu thot da post bai bo ich cho ae
[Lỗi]:
Bác chủ thới ơi, Em có dùng iFunBox để xóa ảnh trong mục Camera của con IP5, xóa đc trong PC nhưng khi mình rút cáp ra vào IP5 thì ảnh vẫn còn nguyên xong bị mờ đi là sao nhỉ? Kiểu như tụt độ phân giải xuống là sao? K xóa đc mà lại làm mờ hình ảnh? Mong bác chủ thớt xem dùm.
@984349 Đây là E đã xóa trong iFunBox
k có ai sao ?
đấy là cái icon của ảnh
phóng to ra thui
kiến thức thật là rộng lớn
😔 bác chủ Topic bỏ rồi à. :(
@984349 Bạn chủ topic đang đi du lịch thoai chứ ko bỏ bạn nhé 😃
cho em hỏi, lúc trước em dùng itune để cài game và đồng bộ bằng máy tính bên nhà dì em, giờ em gắn cáp và nối với máy nhà thì trên màn hình không có thiết bị, em có thử thay dây cáp cũng không được, mà kết nối với dt khác thì được. em không biết do bị lỗi gì, mong mọi người giúp đỡ!😔
hay wa, cảm ơn bạn đã chia sẻ!!
Mình đang đi chơi 😁
Bạn thử khởi động lại ip rồi dùng itools xoá xem thế nào nhé.
Máy tính ở nhà bạn đã cài itunes chưa, có thể cần xem lại máy tính, nếu chưa cài thì cài thêm, cài rồi thì cài lại lần nữa xem bạn nhé.
dễ xài
cho em hỏi là sao cái ifunbox của e ket noi thi ko có recovery music and video vay chủ thớt......thanks các bro
Mình cài ifulbox ko biết chép nhạc vào đâu, chép vào phần music thf trong đó biết bao thư mục, chẳng biết chép nhạc và video vào đâu
@manh_oppa Bạn dùng itools nhé 😃
@manh_oppa vào app hãng thứ 3
ví dụ
avplayer chả hạn
sao minh ko cài dc itools vậy bác , minh dung mac pro ios10.8.3
@namlabo down từ đây xem
http://itools.hk/cms/webpage18.htm
bác ơi, cho mình hỏi tý sao mình dùng itools mà ko được, khi import nó báo Unable to ascertain..... Mình đang dùng itools mới nhất và đã cho máy syns với itunes luôn rồi nhưng vẫn ko có kết quả.
@khoanam89 ios 6 ko chép hình vô camera đc
chép vô photo thui
@vvvvvv mình syns nhạc ah bạn,ko hiểu vì sao luôn @@
bác chủ ơi sao e down itools về giải nén mà k cài đc vậy
@vvvvvv Mình k thấy thư mục đấy bạn ơi ><
@nguyencuong221990 ImageUploadedByTinhte.vn1364705218.293977.jpg
@vvvvvv Mình dùng Win XP bạn ơi k có phần như trong hình của bạn đụa mình tìm hết rồi ><
@nguyencuong221990 \Documents and Settings\username\My Documents\My Music\iTunes\iTunes Library.itl
Chịu thôi vừa nghịch cài cài lại itune vẫn ko được, còn ifunbox vẫn thế ko thấy chỗ lưu, cài itool ở #1 thì ok dễ làm nhưng copy nhạc thì nhạc ko vào, xoá nhạc nhạc ko mất, bó tay với app luôn dùng máy như để làm cảnh
@manh_oppa cài thêm quicktime.exe nữa nha
@vvvvvv Uk nhưng nhà thằng bạn mình đâu cần cài cái này, mà mình cài down trên apple về nó tự cài 3 cái nhưng cài đc 2 cái thì báo lỗi cái quicktime cài lại vẫn ki đc trả hiểu sao
@hiphhh À quên ko cài được itune thì đồng bộ kiểu gì, cài được đã dùng rồi
@manh_oppa Cái cơ bản là itunes cần phải có bạn ah. Đầu bài phần điều kiện hoạt động là cần phải có itunes, bạn nên đọc kỹ hướng dẫn trước khi đặt câu hỏi bạn nhé.
ducalaxan
ĐẠI BÀNG
11 năm
sao danh bạ của mình ko hiện tên, số nào trong itools vậy bạn ?
@ducalaxan off icloud đi sẽ hiện
ducalaxan
ĐẠI BÀNG
11 năm
ok thanks

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119