Quảng cáo Galaxy S 2 mới của Samsung tấn công trực diện iPhone 4S

babybungbu
23/11/2011 6:2Phản hồi: 1.000
1.000 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

huuloczxc
TÍCH CỰC
12 năm
Samsung có thể và sẽ sử dụng tất cả chiến thuật nào - bất kể là dơ bẩn nhất >> chỉ 1 đích nhỏ là tấn công apple ....
>> Mình k mong 1 ngày nào đó - Apple trà thù bằng 1 mẫu quảng cáotương tự
>> Cái mình mong - Là apple trả đũa bằng 1 đòn công nghệ
Apple ko chơi bẩn như vậy nhưng chơi bẩn hơn!🆒
kennyminh
ĐẠI BÀNG
12 năm
Apple không tiểu nhân bỉ ỏi mà quảng cảo như SS đâu, SS thì PR rầm rộ chứ sài thực tế thì chất lượng chán phèo, được cái màn hình chói lóa màu sắc giả tạo thôi
MonkeyDL
ĐẠI BÀNG
12 năm
Lên Youtube mà search mấy cái clip Mac vs PC... Quảng cáo của Apple đấy.

Đến nản với các bạn không biết gì mà cứ phát biểu như đúng rồi...
hieubf
TÍCH CỰC
12 năm
bác thông cảm, mấy fan apple ít người biết địch biết ta lắm. Nếu ai cũng xem WWDC or Mac World thì sẽ thấy lúc nào cũng mở màn bằng việc dìm hàng, đặc biệt là dìm MS. Apple đó 😆
nó toàn công kích trực tiếp apple nhưng có làm đc gì đâu:spin:
Đã chơi thì chơi tới cùng, không từ mọi thủ đoạn... Thằng SS này hết xài được, bị tẩy chay cho xem.
Chả sao cả tốt che xấu che thôi.
kipper180
TÍCH CỰC
12 năm
ở nước ngoài vẫn có tình trạng này mà, chỉ đừng xuyên tạc sản phẩm của ng khác là đc rồi.
còn vụ ra đg là thấy iphone thì đúng wa rồi. mình gặp Glaxy thì ít chứ Iphone 4 thì nhan nhản. hix
Ngày hôm nay lại đen tối rồi.
van036
ĐẠI BÀNG
12 năm
chẵng có gì cả, chỉ là một trò chơi thôi, app cũng chơi đâu đẹp đâu, chỉ có điểu fan của app nhiều và già miệng như fan MU, cả 2 đều ghét, vậy thôi.
tệ thật, tôi đang nói gì ấy nhỉ....................?
olahoma
TÍCH CỰC
12 năm
Đầu óc chú có vấn đề hay sao mà lôi 2 chuyện chẳng liên quan gì với nhau xếp chung vào 1 chiếu thế này? Mà nói thật, nói chuyện kiểu chụp mũ chỉ chứng tỏ sự kém hiểu biết và suy nghĩ nông cạn của bản thân thôi. Chẳng tốt đẹp gì đâu, bỏ ngay đi...
hình như bạn nói ý của mình ah ?
hahaaaa
Chả biết mình đang nói j hả bạn ?
Thế bạn nói để làm j ?
Nói hok biết nghĩ ư?
đang nói chuyện công nghệ tự nhiên lôi MU vào đây làm gì. Đừng có mà vơ đữa cả nắm vậy chứ,đâu phải ai cũng xấu đâu bạn. Chắc gì bạn đã tốt mà nói fan đội khác như vậy. Đội nào chả có fan xấu ,fan tốt.
Thông cảm thằng bé nó, xuống xác MU-Benfica chi mà giờ nó cắm sổ đỏ rồi !
chà xem xong cái quảng cáo mình lại quyết tâm sẽ không bao giờ mua hàng ss hơn
kimsongsing
ĐẠI BÀNG
12 năm
một khi đã máu thì đừng hỏi bố cháu là ai
duytung2608
ĐẠI BÀNG
12 năm
haha cắn nhau đi .mai mốt chạy đua về giá thì nhà nhà xài IPAD , SAMSUNG S2
bb_72
TÍCH CỰC
12 năm
nhẽ ra anh chàng điển trai kia tay phải cầm SII tay trái phải cầm trái táo sau khi nói "This phone is amazing" thì mồm phải ngoạp ngoạp trái táo rồi lại nói " this apple is soo bad". (idea)
Lĩnh vực truyền thông đại chúng Samsung có vẻ có kinh nghiệm quảng bá sản phẩm thật
kipper180
TÍCH CỰC
12 năm
Cứ động vào táo là iFan nhảy dựng lên ....

huuloczxc
TÍCH CỰC
12 năm
Suy nghỉ lại đi bác à - K tự dưng ngta nhảy dựng lên đâu !

Mà cũng chả ai nhảy là gì - Chỉ ngồi chăm chỉ gõ cm thôi !

Chắc bác đang dùng android phải k ................?
Động đến những kẻ thiếu hiểu biết và già mồm mệt lắm bác ah.
nhìn qua thì thấy nó to hơn, nếu bạn cầm 2 chiếc lên và ngắm xem, trước tiên thấy màn hình của samsung cũng đẹp, to trông rất mịn. nhưng về độ tinh sảo thì kém iphone. tất nhiên samsung cầm rất nhẹ và có cảm giác giống như máy ...hi hi các bác cầm thử thì biết
clarkht
TÍCH CỰC
12 năm
ko sợ bị kiện nhỉ ....
hơ hơ mấy bác chê nó qc lộ liễu vậy các bác mghix cho nó cái qc coi ,làm đc nó cho các bac vai chuc ngàn đô đấy,hay chỉ nổ là tài
Bạn không thể nói như vậy được. Nếu nói như bạn thì bộ trưởng Thăng sẽ bảo đại biểu quốc hội là "ông đi mà làm bộ trưởng, chỉ được cái nói =))".
nhếch mép cười đểu
QDND
TÍCH CỰC
12 năm
Cách QC tốt nhất là mang lại cho người dùng sự trải nghiệm tốt hơn cùng với chất lượng sản phẩm tốt nhất và một mức giá hợp lý. QC luôn mang lại hai mặt của vấn đề đó là mặt tích cực và mặt tiêu cực. Hi vọng người dùng đón nhận sản phẩm của Samsung ở khía cạnh tích cực.
hơ hơ.......

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019