Razer Blade & Blade Pro mới: laptop chơi game siêu mỏng, GeForce 800M series và IGZO 3200 x 1800

cuLong
13/3/2014 8:28Phản hồi: 81
81 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

vuchoan
TÍCH CỰC
10 năm
GPU: nVIDIA GeForce GTX 860M (3GB GDDR5) WTF @@
Cấu Hình quá đẹp và quá chất game ( mình thấy điểm trừ duy nhất ở cái chip 2.4ghz thông thường chip chơi game toàn 3.1 ghz đổ lên )
Máy đẹp thật nhưng mình không thích cái màu Xanh lá- đen này lắm
britgaga
TÍCH CỰC
10 năm
@vuchoan Xung cơ bản thôi. Khi turbo nó lên tận 3.4GHz cơ mà (bạn mà để high performance thì xung nó cứ 3.4GHz cả ngày luôn). Con i7 4700hq này bạn để chế độ balanced, cpu sẽ tự chỉnh xung, có khi chơi game nó lẹt đẹt 2ghz hoặc thấp hơn thôi. Mà dù thế nào nó cũng ăn đứt lũ i5, thêm được vài khung hình nữa!

Mà đến alienware cũng xài i7 4700HQ thậm chí là 4700MQ mà bạn.
HungAnh9
TÍCH CỰC
10 năm
làm trai bao 1 tháng mua nổi cái này ko mọi người, thèm quá xá đi mất 😁
@HungAnh9 cố thì chắc cũng được nhưng mà không ngồi chơi game đc mà phải nằm hoặc đứng thôi :v
luxury235
TÍCH CỰC
10 năm
Con này về Việt Nam! Chắc đội giá lên cỡ 50 củ quá! Mà cũng hiếm chỗ bán. Trừ khi đi du lịch nước ngoài mua về thôi!
Thèm mà k mua dc mới nhục!

Gửi từ iPhone của tôi sử dụng Tinhte.vn
oh my chúa :eek:. Đỉnh cao của các vì sao😁. Bác nào cho e hỏi thêm về con Chip HQ đó tí?😕
Nếu có bản màu trắng thì chắc ai nhìn cũng tưởng Macbook Pro. Được cái hãng này mới tham gia sản xuất PC nhưng chất lượng hoàn thiện lại chẳng hề thua Apple
khoi.ng
TÍCH CỰC
10 năm
Em đã trở lại và lợi hạn hơn xưa. My Love
vinataba331
ĐẠI BÀNG
10 năm
Máy tính, cấu hình ngon😁
Nó còn mỏng và nhẹ hơn còn Dell của mình:p
razer blade pro ước mơ nhỏ nhoi của mình:p
macpro87
TÍCH CỰC
10 năm
Kết nhất quả máy mỏng mà có tận 3GB GTX, ngon vãi chấy mà ko biết có nóng ko? Bao giờ MBP mới có GTX nhỉ? Hic
thế này thì mập hơn năm ngoái rồi. con năm ngoái hình như chỉ dày có 1.5cm. mà không hiểu sao con 14 ich lại độ phân giải siêu cao, còn con 17 ich lại FHD nhỉ.
@forest_fire mình cũng thích con 17 inh mà con này đáng lẽ cho nó cái 4k thì ngon nhỉ chờ đợi em sau thôi bác:p
vinhtinhte
ĐẠI BÀNG
10 năm
chơi game thì đã phải biết.
11030661
TÍCH CỰC
10 năm
mang danh laptop chơi game mà 4 phím di chuyển thế kia à:mad:
@11030661 bạn nói rất đúng chơi game phím duy chuyển phải to hơn chút nữa nè
ủa có lộn không sao blade thì màn hình 3200 x 1800 pixel, còn Blade pro thì 1920 x 1080?
GPU cũng yếu hơn thì phải?
mà kể ra blade pro bự quá, t thích blade hơn.
TITAN61188
ĐẠI BÀNG
10 năm
Tản nhiệt tốt không nhỉ?
Nếu có số tiền cỡ này mình sẽ mua Blade vì mê game hơn ~.~ Và xài wins nó tiện hơn nhiều.

Mơ ước..!!
Chắc sắp tới Razer cập nhật thêm bản QHD cho Blade Pro thôi. Các phiên bản cũ thì Blade chỉ đc trang bị màn HD+ 1600x900 ko lên đc Full HD còn Blade Pro là Full HD, ko có lý nào Razer để cho Blade lên QHD mà Blade Pro thì không cả.
@chrisbrownus mình cũng mong sao là vậy màn to độ phân giải cao xem phim 4k xướng biết mấy:p😁
datngo95
ĐẠI BÀNG
10 năm
giấc mơ vẫn cứ là giấc mơ :3 lại ngồi hóng dép coi video unbox thôi 😔
Con 17 inh là màn hình cảm ứng của màn hình 17inh luờn hả các bác. Ý em là cảm ứng màn hình chí luôn ạ
HV889
ĐẠI BÀNG
10 năm
Màn hình này chắc của sharp. Ấn tượng xấu với màn hình của macbook pro rồi, toàn màn hình của LG với SS. Màn hình của em này chắc đẹp hơn retina
phuongsd
TÍCH CỰC
10 năm
Giống quá, quá giống, phải chi khác ở cái màu, logo, và hệ điều hành, ngon ghê cơ 😁

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019