Razer nâng cấp chuột chơi game Naga MMO

El Ku
9/5/2012 13:54Phản hồi: 66
Razer nâng cấp chuột chơi game Naga MMO
Razer vừa tiến hành nâng cấp mẫu chuột chơi game của mình là Naga MMO. Theo đó, trên phiên bản 2012 này, Razer Naga MMO có một số tính năng mới như chống trơn, chống in dấu vân tay và ba mặt bên có thể thay đổi để phù hợp với bàn tay của người dùng. Đặc biệt, mẫu chuột này vẫn được tích hợp một tính năng quan trọng đó là dải bàn phím 12 số ở bên cạnh trái giúp người dùng kích hoạt nhanh các chức năng khi sử dụng. Razer cho biết họ đã bắt đầu bán ra mẫu chuột mới của mình tại Mỹ và châu Âu với giá 79,99 USD, các thị trường khác trên thế giới sẽ nhận được trong quý 2 này.

Nguồn: Engadget
66 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

giá tốt quá
vuhuy229
ĐẠI BÀNG
12 năm
Cá xấu
Nhìn em này đi

vuhuy229
ĐẠI BÀNG
12 năm
@ducphuc2008 Nếu bạn ở HN thì mua ở Cty Thùy Linh, HCM thì Cty Viễn Sơn
@vuhuy229 bác cho e hỏi tí.bác dùng lâu nó có bị sờn vỏ..ko @@...
mà giá cả như nào ạ 😁..
babyba2na
ĐẠI BÀNG
12 năm
@vuhuy229 bác ơi.con này mua ở đâu vậy, bao nhiêu ạ? Nhìn phê quá đi mất
jealings
TÍCH CỰC
12 năm
@vuhuy229 em này thì cũng bắt chước ý tưởng của Razer thôi mà bác!!!cụ thể là con Mamba!!!thay đổi về thiết kế và thêm đc cục pin sơ cua 😆
nói chung là mỗi người 1 mắt nhìn!!em cũng chả thấy con Naga này đẹp nên là rước thẳng em Mamba về luôn!!!
Xài kinzu của steelseries là được rồi. =)) xài chi tới con này. Tốn tiền
Phím số nhiều thế nhỉ
hjhehe
TÍCH CỰC
12 năm
nhiều phím số thế chơi game đang định dùng skin tấn công thì lại ấn phải phím chạy thì ngon🆒
091231
ĐẠI BÀNG
12 năm
hehe có số này chơi hostkey dota thì thôi rồi...
riêng logo của razer là 1 điểm cộng cho nó rồi hình dáng + màu xanh của nó nhìn rất thích
Minh dang dung con nay day - thay chien roi
Trông nó cứ thế nào ý
Re0
CAO CẤP
12 năm
công nhận quá tuyệt.
logitech luot moi mat phang-guong-kinh-ghe salong-
cong nghe nano - sieu nhay
tam phim luu dong giup choi game tot hon
namandy89
ĐẠI BÀNG
12 năm
cũng bt,naga là con dị nhất trong series mouse của rz
thuat410
ĐẠI BÀNG
12 năm
Có cầm thử con này. Chỉ có 6 nút trên xài đc thôi còn mấy nút còn lại ko thể nào bấm đc. mà dota cũng có 6 slot đồ chứ mấy.😁
@thuat410 do bác cài đặt mấy nút thì nó nhận nấy chứ, ko cài thì coi như ko có tác dụng thôi
thuat410
ĐẠI BÀNG
12 năm
@hoanloc ý mình nói là 6 nút dưới dùng ngón tay cái bấm ko đc. Vị trí của 6 nút dưới khó bấm lắm.
tích hợp thêm phone nữa là tuyệt nhỉ 😁
nuti1025
ĐẠI BÀNG
12 năm
mình thì cứ Mitsumi huyền thoại 😁:D:D:D:D:D:D:D
@nuti1025 con misumi mua từ 2001 pentium 4 tới h vẫn xài ngon
hehe, mình thì cứ Razer Abyssus thần thánh thôi, CS vẫn headshot đều. Vấn đề là skill thôi 😆
Trước mình dùng razer diamondback , bây giờ dùng microsoft sidewinder X3 nhưng mình vẫn thích razer hơn vì cảm giác thấy tốt và chính xác hơn.
Dãy phím số bên trái mình thấy chắc chỉ có vài nút bấm được , còn lại sẽ khá khó khăn vì phải cong ngón tay mới bấm được hơn nữa rất khó làm quen .
mr.heosua
TÍCH CỰC
12 năm
xấu hơn DA của em
con chuột nhìn ngầu quá

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119