Razer ra mắt laptop chơi game Blade Pro 17" và Blade 14": CPU Haswell, GPU GTX765M, SSD, mỏng và nhẹ

Duy Luân
30/5/2013 22:8Phản hồi: 115
115 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

ngocb2
TÍCH CỰC
11 năm
thích em 17" quá. :rolleyes:
luckylife88
ĐẠI BÀNG
11 năm
1 thời ham hố chơi con m15x nhưng nặng quá ko vác đi đâu dc , xài ở nhà như desktop.Thêm vấn đề là mấy em này rất nóng , phải thay keo tản nhiệt thường xuyên , ko có chuyện để trên đùi mà chơi đâu nhé 😁 . Giờ thì hết ham laptop chơi game bởi vì thực tế hiếm khi nào vác ra ngoài mà chơi lắm.Ai có ý định mua thì cân nhắc nhu cầu , máu dư dả thì xúc còn ko nên suy nghĩ kỹ
@luckylife88 Thì tùy nhu cầu thôi. Ko nên từ lapt xiên qua desk.
tieutu911
TÍCH CỰC
11 năm
Tôi thích thiết kế chuột (touchpad) bên phải như vậy. Mấy hãng khác không biết nghĩ gì mà thiết kế chuột ở giữa thậm chí lệch qua bên trái
Chit Lee
TÍCH CỰC
11 năm
Con này mà xuống còn 1,5 kg thì ko còn gì để bàn 😁
demon151
ĐẠI BÀNG
11 năm
Tình hình nhìn con này phê quá các bác ạ , mà khổ là ko biết với cục cấu hình khủng long như vậy thì e nó tản nhiệt sao nhỉ ??? Mà với lại ( theo ý kiến riêng e thui ^^ ) đã mang tiếng là gaming laptop mà nhẹ quá cũng kì với lại mõng thì tản nhiệt ko cao ~~~~>> hiệu năng cũng ko cao , e nghĩ để chạy con này thì mình nên có phòng lạnh thì tôt hơn ^^ . Với giá vậy làm 1 con aw m18 chất hơn , mang ra cafe thì bao nhiêu ánh mắt nhòm ngó ^^ . Ah với lại các bác cho e hỏi là vga gtx của con này mình thay dc như mấy gaming lapy khác dc ko nhỉ ???
giaphungbg1
ĐẠI BÀNG
11 năm
http://www.razerzone.com/gaming-systems/razer-blade-pro/ kiem con nay xai thj thjck qua troi luon 😁
amida79
ĐẠI BÀNG
10 năm
máy này sài cho thiết kế đồ họa được không nhỉ?
Con này dựng phim để dùng hay xách đi xa có vẻ hợp lí nhế !
Nhưng chưa thấy bán ở Vn rồi 😃
@ChickenH Razer gốc Singapore. Canh giá máy bay qua Sing rẻ bay qua du lịch bụi vài ngày rồi mua lun cho rồi. Đảm bảo chính hãng, đúng giá, ko bị thương gia ăn dày 😁

Sent from my Evo 3D GSM using Tapatalk 4
@t2k Đành đợi lức nào có đại lí bán ở vn thì mua thôi chớ đi sang sing du lịch để mua em này chắc có í tưởng dành mua con khác hơn 😃
@ChickenH
ý là kết hợp du lịch và mua sắm lun, chứ tiền chênh lệch mấy cha VN ăn, để mình đi du lịch Sing còn đáng hơn 😃
nói vậy dòng laptop for gaming sx ra để làm gì ?
@quanghuy_computer thì số ít game thủ nghiện game có tiền chơi thôi, nhưng đa số mấy ng làm đồ hoạ, kiến trúc mua để làm ăn kiếm tiền là nhiều 😃
nếu có tiền tui sẽ mua Alienwave chứ ko mua Lazer

• Laptop chơi game tuy cấu hình mạnh mẽ nhưng rất nóng,vì tản nhiệt laptop ko thể bằng máy case đc,với giá này thừa sức đắp bộ case tương đối khủng chơi game rồi

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019