Redsn0w 0.9.11b4 JBTether 5.1.1, 5.1 A4 - JBUntether A5/A4 5.0.1 - Downgrade 5.0.1 A5 (15-5-2012)

Thảo luận trong '[iOS] Nâng cấp firmware' bắt đầu bởi iFoneOnFire, 19/4/11. Trả lời: 8847, Xem: 1031423.

1. trungtin0386

trungtin0386 Thành viên

tool nằm ở trang mấy thế bạn?:)

2. TranNamchien1990

TranNamchien1990 Dự bị

Bác nào cho e hỏi:.E sử dụng Redsn0w 0.9.10b5.Theo hướng dẫn là phải mở bằng Run as an Administrator nhưng xp của e chỉ thấy Run as....,e đã chọn Current user nhưng vào nó báo lỗi Can't open registry key 'HKCU/solfware/redsn0w'.Vậy lỗi này có ảnh hưởng đến JB k và cách khắc phục sao ạ?

3. LIENHUONG

LIENHUONG Ngôi Sao Tử Thần

Mở Run as ... là áp dụng cho Win 7/Vista, nếu bạn dùng XP SP3 thì ko cần đâu bạn :)
    -> Bạn cứ chạy redsn0w bình thường bạn nhé ;)

4. vannam

vannam Thành viên

anh hoang oi cho em xin cai so dien thoai cua anh hoach dia chi facebook em co viec can nho A,cam on anh.khi nhan dc tin nhan nay a goi cho e nha.sdt cua em.0902227686

5. tuantulenh198x...

tuantulenh198x... Thành viên

mình quay về 5.1.1 thành công. thanks cả nhà

6. Bac nào co ban face 4.3.3 cho ip3g thì cho e xin với! Cho e hỏi con ip3g của e là loại 8gb xai fw 4.2 đã JB nhưng sao e vào Cài đặt - Chung - Sử dụng thì thấy tổng dung lượng bộ nhớ có 6.7gb à, sao kì vậy mấy bác! Còn nữa, con này xài lúc vào app hay vào cài đặt rồi thoát ra nó hơi chậm, lúc chuyển trang màn hình có lúc hơi giật, vậy có cách nào khắc phục được không ạ?

7. Bac nào co ban face 4.3.3 cho ip3g thì cho e xin với! Cho e hỏi con ip3g của e là loại 8gb xai fw 4.2 đã JB nhưng sao e vào Cài đặt - Chung - Sử dụng thì thấy tổng dung lượng bộ nhớ có 6.7gb à, sao kì vậy mấy bác! Còn nữa, con này xài lúc vào app hay vào cài đặt rồi thoát ra nó hơi chậm, lúc chuyển trang màn hình có lúc hơi giật, vậy có cách nào khắc phục được không ạ?

8. Con ip 3g của e lúc mới mua thì bt nhưng sau khi dán màn hình và cài theme lockscreen bằng cydia thì cảm quang không nhạy nữa, gọi đi gọi đến để tai vào vùng cảm quang màn hình cảm ứng không tắt, áp vào tai nghe cũng không ăn thua! Không biết nó bị bệnh gì nữa, các bác giúp e với!