Redsn0w 0.9.15b1 JB Tether 6.0 - Downgrade chip A4 về 5.1.1 có SHSH JB Untether (16-10-2012)

Thảo luận trong '[iOS] Nâng cấp firmware' bắt đầu bởi cydiatoday, 25/5/12. Trả lời: 7799, Xem: 733337.

1. ---khang---

---khang--- Thành viên

Ơ....cái ông luke valentine này, chỉ đc cái nhanh tay thôi. Like bác nhất rồi đấy, em đang chờ cái này, ko có tiền chơi bản quyền mà... Thanks bác nhiều cái... :)

2. hoaniphone15

hoaniphone15 Thành viên

ngọ nguậy springtomize thì cứ phải activator-> Double tap clock as Unlock Device!

banana_aloehoangduy131084 thích nội dung này.
  3. ---khang---

---khang--- Thành viên

4. cydiatoday

cydiatoday ... connecting people

Đã có iOS6 beta4 cho Developer. Bản này hỗ trợ các iDevices sau:
    OS 6 beta 4 Downloads
    • iPad Wi-Fi (3rd generation)
    • iPad Wi-Fi + Cellular (model for ATT)
    • iPad Wi-Fi + Cellular (model for Verizon)
    • iPad 2 Wi-Fi (Rev A)
    • iPad 2 Wi-Fi
    • iPad 2 Wi-Fi + 3G (GSM)
    • iPad 2 Wi-Fi + 3G (CDMA)
    • iPhone 4S
    • iPhone 4 (GSM)
    • iPhone 4 (CDMA)
    • iPhone 3GS
    • iPod touch (4th generation)
    Đang download thử nghiệm...

andi94, banana_aloe---khang--- thích nội dung này.
  5. cydiatoday

Cách đó cũng phải chọn Gesture trong Activator trước.
    Đã test không vuốt được nếu không chọn Gesture, mà có chọn mình cũng sẽ chọn vào thẳng Settings là tốt nhất.

6. cydiatoday

Luke Valentine chắc làm Spyware cho HiP! :cool:

---khang--- thích nội dung này.
  7. cydiatoday

Lúc đó toàn bộ Lockscreen đơ roài, nên chọn gesture với phím cứng Power, Home, Volume Up/Down hay Mute thoai!

boynrockhoaniphone15 thích nội dung này.
  8. luke valentine

luke valentine Thành viên

có đâu bác, em chơi bên hip toàn bên box theme thôi. mấy cái đó là ở tinhte box phần mềm í

cydiatoday thích nội dung này.
  9. luke valentine

tình hình là nó bỏ mất cái youtube, cũng tốt, mấy cái maps vs youtube chả bao giờ thấy cập nhật.

10. hoangduy131084

hoangduy131084 Thành viên

không phải ạ, cái chức nắng vuốt lên chụp hình là mặc định của IOS5 nó nằm góc phải của slide to unlock, em không setting gì hết

11. ---khang---

---khang--- Thành viên

thế có cái theme đỉnh cao nào bác share ho ae đi coi :)

12. AACC

AACC Thành viên

Cám ơn Bác T đã hết sức tận tình, hẹn gặp lại bác vào cuối tuần, mong đc bác chỉ giáo thêm.

cydiatoday thích nội dung này.
  13. luke valentine

làm = tay thôi bác ợ :) ko xài WB đâu, hơi tốn thời gian :D kết hợp shared@2x.arwork + bộ icon system + bộ mask ko thua gì hàng WB :D

14. banana_aloe

banana_aloe Thành viên

Cái này hôm trước em cũng có thử, nhưng không cần phải safe mode đâu các bác. Em vào bằng đường camera (có cái icon Camera ở ngoài LockScreen í) rồi em ra homescreen rồi vào off cái Hide Knob là xong àh. Hihi :)

---khang---binghia thích nội dung này.
  15. 1landeyeu

1landeyeu Thành viên

sao hum nay em jailbreck qua bước 1 của resnow nó hiện lỗi 3985 vậy bác ơi

16. boynrock

boynrock Thành viên

17. cydiatoday

Uhm đúng là vuốt lên chụp hình dành cho iPhone4 và 4S, mình đang nói iPad không có nút camera, chỉ có nút KNOB (Slideshow). ;)

banana_aloe---khang--- thích nội dung này.
  18. cydiatoday

19. boynrock

boynrock Thành viên

tinh`hinh`e moi mua cu~ lai kon iphone3gs dag chay ban 5.1.1,ma ko co' CYDIA,mong bac' huong' dan~ dum`e cach'cai cydia vao may'.thank bac' nhieu`.phan gioi thieu :/ phien ban : 5.1.1 (9B206). / nha`cug cap : Carrier 12.0. / kieu~may' : MC134ZA. / so' SERI : 88009S4L3NS / IMEI : 01 216400 857587 0 /.Mog thu tra loi som nhat cuA~bac'

20. boynrock

boynrock Thành viên

tinh`hinh`e moi mua cu~ lai kon iphone3gs dag chay ban 5.1.1,ma ko co' CYDIA,mong bac' huong' dan~ dum`e cach'cai cydia vao may'.thank bac' nhieu`.phan gioi thieu :/ phien ban : 5.1.1 (9B206). / nha`cug cap : Carrier 12.0. / kieu~may' : MC134ZA. / so' SERI : 88009S4L3NS / IMEI : 01 216400 857587 0 /.Mog thu tra loi som nhat cuA~bac' CYDIATODAY oiiii