Redsn0w 0.9.15b1 JB Tether 6.0 - Downgrade chip A4 về 5.1.1 có SHSH JB Untether (16-10-2012)

cydiatoday
25/5/2012 12:28Phản hồi: 7.782
7.782 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

thanks chủ thớt ... đã jb ngon lành trên ip4 😃
ineo
ĐẠI BÀNG
12 năm
nó hiện cái bảng màu đen .. Yes No Allways SkipAll ... mình chọn mà vẫn ko đc .. hizzz
@ineo Bạn có thể upload hình lên cho anh em xem?
máy mình ios 5.1 jbt giờ lên không muốn mất hết dữ liệu thì làm thế nào
mà máy mình là máy lock bb4.12 đang dùng gmate có lên được không
:oops:
iphone 3gs ban lock co nen JB ban 5.1.1 khong cac huynh
@longbc Mình không rõ máy lock 3GS xài sim ghép cho 5.1.1 ntn, nếu được thì lên được. Thân.
binmsc
TÍCH CỰC
12 năm
Đã thành công với ipad 3, iphone 4s và ipad 1 rồi, ngon lành.
em nghe nói các máy lock phải restore = fw custom là sao ạ ? Có phải là dùng redsn0w rồi ghép cái SHSH vào fw gốc phải ko ạ ?
vậy là 5.1 không được à
@dangducnhut 5.1 cũng OK, nhưng tội gì không lên 5.1.1 mà JBU tốt hơn không? Coi chừng Apple ra 6.0 thì đói bây giờ!
thx chủ thớt, đã jail thành công cho 1 em 4s với 1 em 4 😁
cho mình hỏi là đang JB tethere bằng redsnow có cần phải rs lại không? hay cứ chạy thẳng luôn Absinthe???
Không cần về DFU Mode hay Power Off, chỉ cần mở Springboard hay Stanby bình thường.

Cái này có nghĩa là cắm cáp vào rồi click vào Jailbreak thôi phải ko ah . thông cảm em còn gà . mới sử dụng đc 2 ngày
@kennamky Đúng vậy bạn, cần để yên iPhone đến khi thấy Done, Enjoy! mới thành công nhé.
@cydiatoday OKIE ! Để chơi nó thử . hi vọng okie cho đỡ tốn kém
bạn ơi! mình dùng ip4 lock ! vậy lên 5.1.1 rồi có dùng SAM để active dc không mấy pro ? @@
cho em hỏi em có con 4s đang chạy 5.1 bản lock , giờ phải up lên 5.1.1 hả, có ảnh hưởng việc unlock ko ạ
ok rùi, thanks các bạn nha
1ove
ĐẠI BÀNG
12 năm
Các bác ơi, sao e mới đến đoạn " begining jailbreak, this may take a while..." e đợi gần 10' rồi.
cho minh` hoi? mình vừa mua con 4s bản 5.1 va chưa JB.bj0` có cần up lên 5.1.1 ko?hay JB luôn bạn?
các bác cho em ? câu hơi gà: jb 5.1.1 nhưng vẫn là bản chưa hoàn thiện tắt máy đi vẫn phải jeetboot đúng k ạ.Mong các bác reply
webjday
ĐẠI BÀNG
12 năm
tình hình là e mới sắm con 4s sau tết của Viettel và cũng đang dùng sim VT. bh e muốn adua JB vs mọi người nhưng muốn xin ý kiến các bác là e cần lưu ý những gì trước khi JB k ạ? E cám ơn các bác.
@webjday Backup qua iTunes xong tiến hành JBU thôi.
N_K_T
ĐẠI BÀNG
12 năm
Đã xong =))
hix làm cái ip4 hoài ko dc. Làm ipad 1 lần được luôn. Ip4 nó cứ báo recovery complete. MÌnh thử backup lại vẫn ko được. Bác nào biết chỉ giúp

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019