Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Resco Audio Recorder v4.62 [02/12/09] - Phần mềm ghi âm đỉnh cao

NguyenPhuConDao
6/8/2009 1:58Phản hồi: 870
Resco Audio Recorder v4.62 [02/12/09] - Phần mềm ghi âm đỉnh cao
Resco Audio Recorder v4.60 beta 1

Lâu lắm mới thấy phần mềm này được nâng cấp. Phần mềm ghi âm chất lượng cao.

Những thay đổi trong phiên bản mới này:

Nâng cao chất lượng cốt lõi của ứng dụng.
* Đã cải tiến để cho ứng dụng chạy nhanh hơn, đặc biệt là với ghi âm cuộc gọi.
* Bạn có thể đánh dấu liên lạc để ghi âm tự động các cuộc gọi. Mặt khác, khi có người gọi điện thoại cho bạn, bạn sẽ nhận được một tùy chọn để chọn xem có muốn ghi lại cuộc gọi hay không trước khi trả lời điện thoại.
* Hỗ trợ cho nhiều thiết bị hơn
* Vấn đề ghi âm cuộc gọi đã được fix và xử lý sự cố để tương thích với các thiết bị tốt hơn. Bao gồm Touch HD, Touch Pro 2 và thiết bị khác.
*Tập tin Ghi âm được lưu như tên của người gọi
* Khắc phục lỗi lưu trữ của các files Ghi âm.

Bạn nào ăn vừng thì pm
870 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Việt hóa Resco Audio Recorder v4.60 beta 1

VH_Resco Audio Recorder v4.60b1_NguyenPhu.zip
bạn ơi ! cái app "hình chú bé mặc áo bác sỹ " sao mình ko thể chạy nó được nhỉ hay máy mình thiếu cái gì đó chăng ?😕
app "hình chú bé mặc áo bác sỹ " là sao bạn, mình chưa hiểu.
lybachxuyen
ĐẠI BÀNG
15 năm
@ nguyenphucondao: "khi có người gọi điện thoại cho bạn, bạn sẽ nhận được một tùy chọn để chọn xem có muốn ghi lại cuộc gọi hay không trước khi trả lời điện thoại."

mình không thấy nó báo trước khi nhận cuộc gọi P ơi
Mình chỉ dịch lại từ trang chủ của nó rồi úp lên, cũng chưa test thử chế độ này. Bạn có thể đọc thông tin ở đây.

http://www.resco.net/forums/ShowPost.aspx?PostID=26202
tangvandong
ĐẠI BÀNG
15 năm
Bản 3.6 ghi âm rất tốt các bạn à, khắc phục được lỗi ghi âm cuộc gọi của Touch HD, phiên bản trước chỉ nghe được 1 chiều là giọng của mình, muốn ghi âm được giọng người đầu dây bên kia phải bật speaker. Phiên bản 3.6 này không cần phải lo nữa chỉ có thể nói một từ good. Mới beta thôi nhé. Bản chính thức chắc sẽ good hơn.
tdqnet
ĐẠI BÀNG
14 năm
Bản này là 4.6 beta mà bạn.
Bác chủ thớt cho hỏi bản việt hóa có vừng chưa?
nguyenna55
ĐẠI BÀNG
15 năm
bạn cho hỏi cái này có chạy được cho wm2003 ko
Mình đọc thông tin từ trang chủ không còn hỗ trợ WM2003 nữa, chỉ hỗ trợ Windows Mobile 5 trở lên thôi
o2xdaiis
ĐẠI BÀNG
15 năm
pác ơi - không ghi âm cuộc gọi được - thử các kiểu không được - mọi chức năng khác bình thường.
minh dùng o2neo - win 6.1
Ghi âm cuộc gọi chất lượng phụ thuộc rất nhiều vào bản ROM và Radio đang dùng bạn ạ.
bản dùng cho ppc loại màn hình WVGA
bạn thử xem
4.6_AudioRecSkinWVGA_Dongni.zip
thank pro da gui nhung thong tin hay, fan mem huu ich
a này hình như làm hình skin cho s2u2 phai ko giup dùm e voi nha tìm bài cua a kho qua nen e ke ben nay xin a thong cam co j lien lac voi e wa yahoo: botboy35 nha thank a nhiu
ongkenh1989
ĐẠI BÀNG
15 năm
Bác nào có code của nó ko cho e với 😃
tungtuantu
ĐẠI BÀNG
15 năm
các bạn giúp mình với, em cài vào sony x1 thì ghi âm tiếng mình nói thì nghe rõ, còn tiếng người bên kia nói thì bé quá, ko nghe dc j cả, làm thế nào để nghe ghi âm rõ cả hai chiều hả mọi người
mình dùng rom touch IT 10.4
tungtuantu
ĐẠI BÀNG
15 năm
ai giúp cho em phần mềm ghi âm rõ cả 2 chiều trên sony x1 với
leepv
CAO CẤP
15 năm

Oops ! Hôm nay search thấy cái này của Bác mà giật mình vì ko ngờ hai anh em post bài trùng nhau,chính xác là em post trùng bài với Bác,vậy mà lâu nay ko biết. Bài posted cũng hơn tháng rưỡi rồi,chứ nếu mới post thì em sẽ gỡ xuống ngay,chắc là ko sao chứ hả Bác ?. Thành thật xin lỗi Bác rất nhiều.😔
Hiện cũng đã có bản Final cho Resco Audio Recorder v4.60 được cập nhật ngày 16/09/2009
  • Cải thiện khởi động ứng dụng
  • Ghi âm cuộc gọi hỗ trợ tốt hơn trên một số thiết bị mới
  • Hiển thị lưu ghi âm dưới dạng tên

Link tải về từ trang chủ http://www.resco.net/pocketpc/audiorecorder/default.asp
tangvandong
ĐẠI BÀNG
15 năm
Cảm ơn bác maianhtungsten đã kịp thời cập nhật phần mềm mới cho anh em. Mình đã có *** cho bản 4.60 final, ai cần thì PM nhé cả owner luôn.
bác cho mình xin owner của mình Lam,thanks bác nhiều😃
Bác cho em xin ít vừng nào: Vu Tuan Anh
bạn ơi cho mình xin vừng với
Owner : Trong Nghia
bạn ơi mình là Trong Nghia đây, mình nhập vừng rồi nhưng nó vẫn keu là nhập Email và Reseller trong phần Code Retrieval, mình phải nhập gì đây? Bạn hướng dẫn dùm mình nha, mình gà lắm, mới xài WM àh
tranminhtam
ĐẠI BÀNG
15 năm
cho mình với owner:Tran Minh Tam
Thanks Rất nhiều....!
bôi đen đoạn sau: 05448 để lấy vừng
chúc vui
tangvandong
ĐẠI BÀNG
15 năm
Key của bản 4.52 vẫn dùng tốt cho 4.6 final đấy các bạn à.
tuuquy
TÍCH CỰC
15 năm
Chú này ghi âm cuộc gọi của người bên kia em thấy tốt hơn chú Vito. Nhưng chất lượng âm thanh thì không bằng. Mặc dù em đã để chế độ hight Quality. Và chú này hình như cũng hơi nặng thì phải, em chạy thấy ì ạch lắm. Hay con Touch 2 già của em nó muốn ra đi rồi không biết.
thangbom
ĐẠI BÀNG
15 năm
he he, mình luôn dùng cái này để ghi âm giọng nói. Chọn định dạng file SPX là tốt nhất nhé,
peta

cam on bac nhieu nhieu, chuc bac cung gia dinh manh khoe va hanh phuc
nowzone
ĐẠI BÀNG
15 năm
cho e xin vung voi

Owner: Huynh Tuan Phuong

Cam on Bac nhieu lam
thangbom
ĐẠI BÀNG
15 năm
10626 là con số may mắn của bạn đó...
trangvt
ĐẠI BÀNG
14 năm
Vậy: Vo The Trang thì số may mắn là bao nhiêu hả bạn? thank!

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019