Restore ngay về iOS 6.0, 6.0.1, 6.0.2 ngay và liền

fRenzy
25/7/2013 23:34Phản hồi: 169
169 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

conkhibu
ĐẠI BÀNG
11 năm
Cái này là do hacker nó phá thôi, ai xuống được thì vui còn không hóng ios 7 luôn. Vái trời mấy bác hacker đừng có phá sập server apple, icloud em lưu toàn hình nóng không, sập là em tiêu.
không kịp trở tay ^^
tiếc quá đi mất .................
itnuamua
ĐẠI BÀNG
11 năm
Thế có đau cháu ko 😔(
conkhibu
ĐẠI BÀNG
11 năm
Apple phát hiện lỗi là bít ngay, làm sao kịp, sáng thằng bạn dt la ý ới, down firm ware chưa xong là khóa rồi, thôi vẫn ios 7 hóng beta 4 up OTA cho nhanh.
Vãi cả tổ
Sáng dậy la lết đi cafe mà qên k cập nhật thông tin 😔 má lúa
đậu má! buồn quá trời, dow fm xong thì nó khoá.
đậu xanh rau má. gọi 1 loạt người quen đến để hạ fw unlock cho đỡ phải justboot. nào ngờ chạy toàn 3194.vào top đọc đến trang 3 thì ôi quá xá buồn.fw có đủ hết từ 3 cho tới 5 mà không làm gì được mới cay chứ.mình tưởng mình nhanh mà vẫn không ăn thua:mad:
Đang buồn đây! Giờ ôm máy tính đợi Apple mở sign 6.1.x. Biết đâu đc đấy
@kuwowngfby khả năng ngay mai là nó cho 6.1.2 đấy
@buiduc Đã vậy thì ngày mốt có jb ios 7!?
Đậu xanh rau má..sáng gần 6h30 vẫn vào đây mà ko bít
Buồn...:mad:
tai919
ĐẠI BÀNG
11 năm
không buồn vì lý do không hay.😃:p
lordnight00
ĐẠI BÀNG
11 năm
cái này chỉ cần shift restore thôi à hay làm gì nữa k thế . hỏi trước nhỡ may có lần 2 😁
huyhl92
ĐẠI BÀNG
11 năm
@lordnight00 thế thôi.ko cần nhìu 😃
hobachai
TÍCH CỰC
11 năm
đời nhọ thiệt..giờ mới biết
ndnva
ĐẠI BÀNG
11 năm
Toàn chậm chân. Hix......
May quá. Sáng ngủ dậy lúc 7h mò vào canh ió 7 beta 4 ai ngờ phát hiện được bài này. Thế là làm 1 phát về luôn 6.0.1 ip4s . Xong kéo jb luôn. Thanks bác chủ thớt
core-i7
ĐẠI BÀNG
11 năm
@binhmxt bác may mắn vl 😔
lordnight00
ĐẠI BÀNG
11 năm
@binhmxt ngon nhờ sáng lúc 5h vào sớm quá k biết
đời đúng đen không có IP để theo.thui up lên chia vui và chia buồn cho những tính đồ của táo.
tải về xog nó vừa khoá lun.đen vl.đéo hiu apple làm trò j
Qua vụ này ace hãy rút kinh nghiệm là nhớ trữ lại firmware cũ của máy để xử lý tình huống bất ngờ như sáng nay. May mà sáng nay mạng nhà em mạnh ios 6.0.1 dùng idm kéo có 20 phút. Không là mắm luôn rôi
Mình lại đen hơn các bạn, dường như ngày nào cũng vào tinh tế với genk nhưng sáng nay bận quá đến 10h mới vào, thế là mọi việc đã rồi, đen vãi thật.
thật ra vụ này cũng không ham cho lắm. giờ mà sam hoạt động lại để unlock ip4,4s,5 mọi bb mới khoái chứ. cá nhân em không jb máy nên cũng không tiếc lắm. toàn làm hộ người quen 3s để unlock thôi

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019