Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

[Review] Lumia 520 sau 2 ngày sử dụng.

manhhip
24/3/2013 3:29Phản hồi: 408
408 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

có ai bết tắt nhạc ở đâu ko vào mở nhạc nghe 1 lúc rồi thoát thấy nó cứ hiện khi bấm volume
@duyvu2112 vào lại chỗ mở mà tắt
Tình hình là mình đang xài tự nhiên tắt máy 1 cái mở lên mât sóng lun mình xai simvietnam, xog bỏ thử kai sim 3g mobifon zo thì có sóng nhug mak rất yếu.đành fai factory
Có những chuyện lặt vặt mà sao ko tìm hiểu đi trời
chẳng lẽ pin lu 520 yếu thế ak
tiện cho e hoi có cách nào tắt dc rung của 3 phím cãm ứng ko
lướt liên tục dc 6h đấy 😁 máy e đang sữ dụng cũng như vậy nói chung là rất ngon :X cài cái giao diện nền là màu đen thì còn ít hao pin hơn nữa

cho mih hỏi tý. Máy lumia 520 dung pin dc k, có ai co thể so sánh e lu520 voi qsmart mach dc k. so sánh trên mọi phương diện nha. tks các bác nhiều. hjhjhj:D
up
trời hỏng ai giup e với. hĩ đang định chuyển sang dùng smartphone mak phân vân quá. k biết nên mua pin trâu hay theo câu hình. mình có khoảng 4 triệu... ai tư vấn giúp mình với.
mục đích chính lướt wed, 1-2h/ ngày, chơi game 1h/ ngày, còn lại là nt, nge goi. pinn dùng dc một ngày thì tốt. hjhj
@Davil_Tran nhiêu đó yêu cầu của bạn 520 gánh tốt..nhưng app store của wp thì bạn nên xem xét lại..ko phong phú = android va ios
Tin Trung
ĐẠI BÀNG
11 năm
@stevenlai_120291 mình cũng đang phân vâng nè không biết có nên mua ko app ít nhưng mà có app có chất không bạn nếu ít mà ko chất thì chắc......
thế ak. mình đang phân vân e nó với e p770. va avio sen pro one, bạn cho mình biết ý kiến với. phân vân qua
@Davil_Tran tam 4 tr nếu theo mình 520 vẫn là lựa chọn tốt
1.chính hãng
2.cấu hình tốt, cảm ứng rất mượt
3.App store khiêm tốn nhưng những thứ cơ bản mình thấy cũng ko thiếu(viber, face, line, office của chính ms nữa.)
nếu ko bạn có thể chọn sky mình thấy giá ổn và cấu hình mạnh..tìm chỗ nào uy tín mà mua thì cũng ổn...còn avio sen thì....gạt sang 1 bên đi..^^..nếu bạn gan thì làm thử e avio ấy rồi review lun nào..thấ pr ghê quá ko biết thế nào..cũng tò mò

con 770 thì mình thấy cũng đc..nhưng chất lượng ko biết đc..quả pin nó phê thật...mà nó xài chip MTK nên thấy ớn ớn tí
các bạn cho mình hỏi mua Lumia 520 ở avi shop có đảm bảo không vì mình thấy giá ở đây thấp hơn hẳn giá bán nơi khác. Bác nào từng mua ở đây rồi thì cho ý kiến góp ý chút với
@[USER=3871]zeus[/USER]@ đi ra mấy siêu thị chính hãng dùm
@duonghuutri c cho t xin vài địa chỉ đi. t ở hà nội. Cám ơn!
ma ae cho mình hỏi là mấy game của wp liêu co cr dc ko nhỉ...mấy game free của nó chán quá...mặc dù cũng ko fai lúc nào cũng chơi game nhưng khi cần cũng muốn có game hay...thấy ngta xai ios va android game free ma hay ko thèm quá
mình định mua 1 chiếc smartphone khoảng 3 triệu rưỡi mục đích là web,fb,mail,game thì chỉ cần ít như chém hoa quả,pikachu,...,chụp ảnh tương đối thôi.Vậy Lu520 có ổn k nhỉ?
@huyhoang05251992 quá thừa cho 1 chuyện tình :v
@Con Lười vậy là ok hả bạn? múc luôn nhỉ?
@Con Lười vậy là được hả bạn?múc thôi nhỉ?
@huyhoang05251992 Nhu cầu như vậy thì Lúa mỳ 520 tốt ah bác
múc thôi \m/
anhtukt1
ĐẠI BÀNG
11 năm
Mới mua 520 đc 5 ngày, cảm nhận máy đẹp, mượt, lướt web fb nhạc nhẽo đc gần 2 ngày... 😁. Tù mỗi cái là chưa dev unlock đc nên hơi ít app... 😔
kindesu
ĐẠI BÀNG
11 năm
chup anh ko co flash nen trong phong ko ro lam,ngoai troi thi on
Vừa tậu em này lên góp vui tý.
Cảm nhận ban đầu hơi khó sài, sẽ cố vooc thêm vây😃
blue82
ĐẠI BÀNG
11 năm
Hôm nay mình mới tậu e này ở nhật cường. Lần đầu tiên dùng window phone cảm giác mượt thật 😆
muốn chơi nhiều thì tốt nhất tránh xa còn ko chơi thì cái này vẫn tốt hơn
Tuyệt vời,đã tậu đc con 520 cyan sau 10 ngày chờ đợi,ko 1 lỗi nào.siêu mượt,siêu đã. Pin sạc lần 1,sáng giờ vọc đã lắm mà vẫn còn tới 75%. Không thấy bị nóng nhiều,hay do mình hên chăng?
PigSo
ĐẠI BÀNG
11 năm
@Minh Huy Vo bác hên đúng rồi, con của em về sạc 15p đã hết 10% rồi....xài tí gần 2 tiếng chỉ còn có 60%
PigSo
ĐẠI BÀNG
11 năm
bây giờ xài được lâu rồi bác có thể cho em cụ thể về pin ko ạ. e mới xài 2 ngày thôi, đây là lần sạc 2, hôm qua e lấy về 12h sạc đến 7h tối, mà 15p đã tụt 10%....chỉ để wifi, tất cả ứng dụng độ sáng kết nỗi 3g tác vụ nền xbox định vị đã tắt hết trơn rồi. mà vẫn rất hao 😔. Bác cho e biết ý kiến nhé, e nghĩ con em là 1 trong đám sida xui roài :((

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019