RIM sẽ cung cấp tablet thử nghiệm cho lập trình viên trong tháng 5 tới

babybungbu
28/3/2012 22:6Phản hồi: 57
57 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

nicky86
ĐẠI BÀNG
12 năm
Rim ra nhanh PB thế hệ 2 và BB10 để khẳng định lại vị thế của mình.........Chúc Rim luôn thành công hơn nữa.
kidhitech
TÍCH CỰC
12 năm
hờ Playbook đang là con tablet có cấu hình ngon nhất tại mức giá 5-6tr ;))
Chắc chắn là chỉ phát cho các "đối tác tin cậy" thôi, chứ ông lập trình viên nào đăng ký mà cũng đc một cái thì khối ông nhao rồi. Mà chắc chắn là cái gì cũng phải có giá của nó, làm gì có gì cho không 😃
dart0302
ĐẠI BÀNG
12 năm
toàn mấy bác dùng PB trong mơ chém gió bừa bãi... trong tầm giá của PB thì còn khuya mới có con nào đọ lại dc.
Ôi, mong chờ tới cuối năm để PB được mặc áo mới 😁
ngnon thế, VN mình không có đâu
lập trình viên đôi khi sướng thế nhỉ
hehe, nhiều bác cứ chê PB, em sắm em nó hơn 1 tháng nay và vẫn rất happy. Nói chung mua gì thì căn cứ theo nhu cầu sử dụng và giá thành sản phẩm. Do công việc của em dính với PC và laptop cả ngày, nên chỉ cần 1 em ngon bổ rẻ để check mail, lướt web, đọc sách tí thôi. Do đó với em mấy em ipad với samsung galaxy là quá đắt và lãng phí.
watch2629
ĐẠI BÀNG
12 năm
@mino_gb Chuẩn bác ah theo nhu cầu mà 😃 cá nhân em khá thích thiết kế đơn giản và nam tính PB . Sáng mai em đi mua ah.hôm kia mới dùng thử của thằng bạn thấy khá ấn tượng về cảm ứng và giao diện !
@mino_gb Giờ giá PB e thấy cũng rất xát rồi và khả năng mở rộng là rất nhiều ,

nếu đang có 9900 rồi kết hợp e này là chuẩn . Nhưng hình như đang dính lỗi Lồi Logo đúng ko bác. E may quá ko dính lỗi này . CHắc lô đầu .

híc

Mà cũng buồn cười nhiều bác nói cbi mua nhưng vẫn ngồi xem đợi Ipad giảm giá . không hiểu cbi hay ko bg mua nữa,

nói chung RIM cần những con người biết đùng và biết trung thành
Ước gì mình đc tặng sau khi lập trình viên xài chán zzZZ

Mình định viết thì có người giành rùi, nản

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019