RIM sẽ dùng độ phân giải 1280 x 720 và 720 x 720 cho thiết bị BlackBerry 10

Duy Luân
15/8/2012 22:12Phản hồi: 128
128 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Tuyet voi qua nhi?
màn hình RIM thì đã bao giờ làm mọi người cảm thấy thất vọng chưa so với độ phân giải cùng loại, quyết định nhịn qua cơn sốt iphone 5 xem tình hình RIM thế nào đã
bb được cái hệ điều hành và quản lý thông minh, tiện dụng nhưng thiết kế phần cứng thật sự làm mình ko hiểu nổi do đầu óc kém hay là cố tình không quan tâm, dù là phân khúc dành cho doanh nhân hay không phải doanh nhân thì điểm lại mấy điều 9900 đẹp nhưng làm việc thì cũng phải cần pin chứ, đang làm chẳng lẽ hết pin thì ko nghe gọi nữa, camera 5mp có thể được nhưng ko có autofocus thì chụp văn bản bằng niềm tin, còn tất cả bàn phím kiểu 9000,97,99 thuộc loại điện thoại cao cấp mà cái rãnh bàn phím dùng 1 thời gian bay hết mạ, 1 doanh nhân có muốn điện thoại nhìn nham nhở ko. thời lượng pin nữa, rất thích dùng bb nhưng hơi ngán
@quang29 i like it
@phamdominhtri màn hình đẹp nhưng vào bụi, tháo cảm ứng ra vệ sinh cho ít keo 2 mặt vào mép là tươi và hết vào bụi ngay thôi kakaka
@phamdominhtri mình không bảo bb hoàn hảo và sao trên thì mình bạn bảo mình nói bb hoàn hảo còn dưới bạn bảo phần cứng bb ko tệ như mình nói đâu, mình không hiểu nổi, tất nhiên là nếu dùng ít và giữ gìn thì có thể rất lâu cũng ko sao, nhưng điện thoại với mình là để dùng thường xuyên bạn à
riêng màn của BB thì quá ngon k có gì phải chê luôn
ý kiến e cũng có chút giống của bác nhưng mà e thích cam giống cam con Casio 01c màn hình thì với độ phân giải đó chắc chắn ngon hơn 9860 rồi
nova8620
ĐẠI BÀNG
12 năm
Theo em thì các bác không nên tranh cải nhau làm gì cả tất cả cũng đều là box BB cả ngay cả fan của hãng khác cũng không nên chê nhau, vì mỗi điện thoại, mỗi hãng đều có cái hay mà các bác. Nếu BB 10 lần này ra mắt mà đáp ứng thõa nhu cầu của mọi người thì quá tốt vì người dùng sẽ không nhàm chán thiết kế cũng như sức mạnh của máy. Còn nếu không thõa lòng người dùng thì em nghĩ đó cũng là một nổ lực hết mình của RIM vì tất cả người dùng điện thoại trên thế giới. Thế nên trong tâm em luôn mong các bác đừng tranh cãi nhau dù là fan của hãng nào, còn nếu đã là fan của BB mà lại tranh cãi nhau nữa thì hơi kỳ, vài lời góp ý ạ, bác nào không thích mong bỏ qua.
Kiểu nào cũng đc, cá nhân mình đang hài lòng với độ phân giả trên 99 hiện tại.
new99
ĐẠI BÀNG
12 năm
Hy vong Os 10 se ra cung Os 5 cho cac dong dang chay os 4.5
chuẩn bị bán thóc để dành mua con bb10 😁

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119