Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

RIM sẽ phát hành phiên bản BDM cho Mac vào tháng 9

Nam Air
21/7/2009 4:31Phản hồi: 26
RIM sẽ phát hành phiên bản BDM cho Mac vào tháng 9
Các tín đồ yêu thích dòng ĐTDĐ thông minh BlackBerry và máy Mac của Apple sắp sửa được tận hưởng trọn vẹn niềm vui khi RIM cho biết phiên bản BlackBerry Desktop Management cho Mac - phần mềm quản lý điện thoại BlackBerry trên hệ điều hành Mac OS sẽ được phát hành vào tháng 9 năm nay.

BDM cho Mac OS sẽ có mặt vào tháng 9

Hiện tại chương trình BDM chỉ mới hỗ trợ HĐH Windows, tuy nhiên không lâu nữa RIM sẽ phát hành phần mềm này cho Mac OS. Với BDM cho Mac, người dùng sẽ dễ dàng cài đặt cho BB các phần mềm, game, những ứng dụng yêu thích cũng như hình nền, nhạc chuông, theme... kèm theo đó là quản lý danh bạ, sổ địa chỉ, lịch hẹn, lịch làm việc trực tiếp trên Mac OS.

Một điều người dùng BB và Mac hoàn toàn có thể mong đợi là phiên bản BDM cho Mac này sẽ có giao diện đẹp hơn, hoạt động trơn tru hơn phiên bản cho Windows. Câu trả lời sẽ có vào tháng 9 tới đây.

Theo RIM
[relate]blackberry[/relate]
26 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Thêm một số hình ảnh:

Hú hú
Cái em mong đợi bấy lâu nay sắp thành hiện thực.
Xin cảm ơn.
Hehe, chờ thêm tháng nữa thì niềm vui sẽ được trọn vẹn rùi😁
E đang tìm cach kết nối BB vơi MBP
may quá, đợi thôi
Tuyệt vời! Cài phần mềm cho BB không phải chạy sang Win nữa!
crabs
CAO CẤP
15 năm
Tuyệt vời quá, di mua Mac về xài thôi 😁
Ui da....xem ra PhonGee sắp bán được nhiều Mác Bút hỉ..... hi hi hi
nhìn đẹp hơn trên Win bao nhiêu, kiểu này lo kiếm tiền mà mua máy Mac đi là vừa
Woa........ Hoan hô nhà bác Rim, vậy em có thể chọc ngoáy BB từ cái Power Mac cổ lỗ xỉ nhà em rồi. Trc giờ, muốn cài gì toàn chờ vợ đi ngủ rồi mới sang sài ké cái laptop. Nhục ko chịu đc!
HPHPHP
ĐẠI BÀNG
15 năm
tuyệt vời thật,vậy là sắp có BDM cho Mac rồi,hồi trc em dùng PocketMac với Storm cứ sync được nửa chừng thì nó treo,tức kô chịu dc
Nhưng em vẫn thắc mắc là BDM trên Mac có up rom được nữa không thôi 😁
Nếu được như thế thì kô cần win nữa làm gì :D
Em vote 1 phiếu là sẽ up rom được vì dù gì đã làm là phải làm cho tới chứ bác nhỉ
Quan_ymvn
ĐẠI BÀNG
15 năm
Hê, hay quá, thanx bác cái. Hic, mấy hôm roài vật lộn mãi với em MBP mà kô được, nghe xong tin này sướng tê người....
ơ,hóa ra mac vẫn chưa có BDM thích hợp ah?
La la, vui quá là vui. Em là em hận chú Pocket Mac lâu lắm rồi, xài chán không chịu được. Vậy là chuẩn bị BB của em và Mac có thể nói chuyện với nhau ngon lành rồi.
pphuc96
TÍCH CỰC
15 năm
ối bản mac nhìn đẹp hơn bản win rồi pác ợ
đúng là RIM đã theo kịp nhu cầu của ae nhà tinhte rùi, kaka sướng sắp được vọc rùi
hiphopboy
TÍCH CỰC
15 năm
Trên Mac hiện tai có phần mềm PowerMAc for Blackberry rồi mà ! Đồng bộ, cài đặt phần mềm trên MAC bình thường cho Bkackberry, nhưng có cái BDM này cũng hay 😁
HPHPHP
ĐẠI BÀNG
15 năm
có Pocket Mac down từ trang chủ của BB và Missing Sync rồi bác ạhh ,nhưng kô hiểu do số em nó không hợp hay sao mà cả hai cái đều sync rất khó khăn :D
Bác có cái link down về ko? Cho tui thử với coi....? Thanks!:D
manhvh
ĐẠI BÀNG
15 năm
Người ta gọi là "công nghệ mang các hãng xích lại gần nhau" 😁
xEza
TÍCH CỰC
15 năm
Sướng thật, thêm một lý do nữa để yêu em Mac của mình.
Ủa, vậy lúc giờ mình dùng chương trình PocketMac Sync là gì ta, cũng syn contact notes, task,.... và cài chương trình BB hay uprom bình thường mà ta. Hic, nếu vậy BDM có công dụng gì cao hơn không nhỉ.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019