Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

RIM trình diễn công nghệ đoán trước chữ trên bàn phím BlackBerry 10

Didu
2/5/2012 5:49Phản hồi: 362
362 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

hay phết 😁
hy vọng sớm đc trải nghiệm :p
carotmen
TÍCH CỰC
12 năm
con đường quay lại Rim là ko còn gì bàn cãi
Thật sáng tạo và đột phá trong cách nhập liệu, tiếc là nó không hỗ trợ tiếng việt.
hitch28
ĐẠI BÀNG
12 năm
hy vong RIM se quay lai
tiếng việt ko dấu thì có mà đoán giời 😁
TUYỆT!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
Giá chát quá nên chỉ dùng được hàng 2nd thôi ,like mạnh cho BB
Mong anh Rim thay đổi cách định giá thôi
bàn phím ảo rất dễ bấm nhầm,lúc đó thì còn bực mình hơn
Trc thấy hơi có vấn đề khi RIM phát triển BB full cảm ứng, nhưng giờ thấy bàn phím ảo của BB rất thông minh thì lại thấy kết quả bàn phím này 😃
E yêu cái chữ kí của e quá điiiiiiiiiiiiiii
filadenfia
ĐẠI BÀNG
12 năm
Cái thiết kế có giống iphone quá ko nhỉ @__@. Ko chừng sau này thành công quá lại bị nó kiện cũng nên. ( đang xài 9700 nhé )
@filadenfia Có chịu đọc bài ở page 1 ko bạn? Đây là phiên bản cho lập trình viên dùng thử. Hơn nữa nó cũng ko phải là OS 10 mà chỉ là OS 7 có chỉnh sửa. Sau này khi ra sản phẩm chính thức sẽ thay đổi ở giao diện nhiều cũng như kiểu dáng. Nên chịu khó đọc bài đi bạn. Đừng chỉ xem ảnh rồi nhảy vào phán bừa 😃
filadenfia
ĐẠI BÀNG
12 năm
@hoangtungxda Bạn trích phần nào ra trong bài page 1 nói đây là dt dành cho LTV giúp mình. Kể cả việc nếu mình ko đọc bài chỉ nhìn hình xem clip rồi nhảy vào cmt thì bạn ko thể góp ý 1 cách nhẹ nhàng hơn sao. Cách nói chuyện của bạn có vẻ đàn anh quá.
@filadenfia À là do mình nhầm. Xin lỗi bạn nhé. Mình đọc cái thông tin này ở topic khác. Em nó đây http://www.tinhte.vn/threads/1234672/
Thôi các bác ko cần phải cãi nhau nữa. Tất cả vẫn còn đang ở phía trước. 1 cách nhập liệu văn bản ko có thể nói lên điều gì cả. Tuy nhiên vẫn tin tưởng ở tương lai của OS 10 😃
Hay!
Đọc thấy có mấy đồng chí cứ sợ là giá trên zời 😆 blackberry từ xưa có bao giờ là rẻ đâu. Chẳng qua là VN chủ yếu dùng 2nd hand nên mới thấy giá nó vừa phải thôi. Chứ bây h mua hàng chính hãng qua Mobifone hay VT thì giá vẫn cứ cao ngất mà :-j
Em đoán giá nó chắc cũng cỡ con IP4 😁
phucthikeco
ĐẠI BÀNG
12 năm
không khéo làm cho người dùng ức chế hơn! khi nhắn tin
tronghien
ĐẠI BÀNG
12 năm
Amazing
cuudolly
ĐẠI BÀNG
12 năm