Ringtone Hoà Tấu nước ngoài cho Iphone ??

letruongson
28/2/2009 9:38Phản hồi: 9
Các bạn ơi, mình search trên diễn đàn rất nhiều nhưng không thấy thể loại ringtone hòa tấu nhạc nước ngoài bạn nào có sưu tầm được chia sẻ cho mọi người trên tinh tế với :p. Mình Thanks trước nha
9 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Của bạn đây nè http://www.mediafire.com/?doyhc1zn2lz. Mình thích sử dụng vRingtons hơn nên chỉ còn lưu lại một ít Ring hòa tấu (17 đoạn). Bạn nghe thử nhé. Chúc vui!
lam gi cho cu*.c downloan nhac hoa ta^u ve^ roi^ dung pc iPhone PC Suite (Full) Chuyen Thanh` Ringtone lµ duoc
Nói thật với các bạn, mình cũng làm theo cách hướng dẫn trên diễn đàn nhưng không đc nên mới đưa topic này lên ý mà. Bạn hiền nào có sẵn thì share cho tất cả luôn .... đỡ fải làm ... hi hi 😁
Nhạc hòa tấu thì bạn kiếm đĩa CD mp3 Moonligh Sontana của RICHARD CLAYDERMAN II (nhiều vol. lắm) nghe xong,tha hồ chọn, cắt ,chuyển đuôi m4r và... thưởng thức!
Chúc vui vẻ nhé!😃😃😃
PM Ringtons có thể tham khảo bạn Hoanglam2207 g/thiệu ở topic Ringtone Hoà Tấu nước ngoài cho Iphone ??, nhưng hình như âm thanh hơi nhỏ, mình đã sử dụng iphone PS suite để chuyển mp3-->m4r nghe rất tốt (RingtonHoatau mới share ở trên đó!)
với iphone 2G thì bỏ nhạc hòa tấu dường như là không nghe gì hết.
Mình đang sài 2G vẫn nghe vô tư!😃
Rất cảm ơn sự chia sẻ của các thành viên Tinh Tế. Nói chung nhạc Hòa Tấu MP3 mình có nhiều lắm nhưng covert sang m4r để đưa vô IP thì nó bé xíu á. IP có ringtone réo rắt của R.Claydeman or Paul Mauriat or Yani thì nghe hay lắm, sang trọng nữa fải không các bạn??. Chúc các thành viên Tinh Tế luôn vui 😃
Bé xíu là tại loa chứ đâu phải tại nhạc bác ơi :eek:
đây nè, gởi các bạn, only like it....!
http://azsharing.com/ugpkozhngrl3/Ringtones.rar.html

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019