Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

[Rò rỉ] 9900 sẽ về Việt Nam sớm, rất sớm?

cuhiep
27/6/2011 1:11Phản hồi: 357
[Rò rỉ] 9900 sẽ về Việt Nam sớm, rất sớm?

Lại nói về 9900 rồi, theo thông tin từ một vài thương gia thì nhiều khả năng những chiếc 9900 chính thức sẽ về Việt Nam rất sớm, thậm chí là có lô đã lên tàu để về Việt Nam. Nếu các thông tin này là đúng thì sẽ có vài chiếc 9900 bán ở Việt Nam trước và ít nhất là vài chục chiếc bán cùng thời điểm với thị trường Mỹ. Là phiên bản nâng cấp của 9000 được bán ra từ năm 2008, 9900 được người dùng rất mong đợi vì cấu hình cao, màn hình độ phân giải cao, cảm ứng và os mới. Vậy bạn có định mua 9900 ngay trong đợi đầu không? hay để nó xuống giá hoặc là hiện quá hài lòng với 97xx rồi? Chúc các chuyến hàng 9900 sẽ thượng lộ bình an và về đến Việt Nam đúng kế hoạch.
357 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

cuongnm11
TÍCH CỰC
13 năm
;) đáng mong chờ đây. Có thương gia nào "trên tay" chưa? Em thì chỉ biết câm nín chờ đợi down thôi, chứ mới ra kiểu này kiểu gì chả thét 2-3 chục chai?
minhsound
ĐẠI BÀNG
13 năm
Nói gì đi chăng nữa thì thương gia vẫn là sướng nhất.
Hơ, bây giờ mới nhận ra cái sự thật phũ phàng ấy à? :banghead:
iceberg
ĐẠI BÀNG
13 năm
lại sắp tốn tiền rồi đây 😔(((
hàng về hàng về nhưng mà giá thì seo nhở....
kimanbn
TÍCH CỰC
13 năm
các bác VN bây giờ kinh thật. Chúc em nó về VN sớm. Các bác hâm mộ chuẩn bị lúa mà xúc e nó thôi
nhim7290
ĐẠI BÀNG
13 năm
:hot:
wow, nhanh tay vậy sao. Em này đúng chất bb,
phuc_jerry
ĐẠI BÀNG
13 năm
khà khà, lần đầu tiên được bóc tem. (pótay, trễ vài phút vì viết comment) :banghead:
Để coi giá cả sao đã hốt em nó về. Chứ thường thì giá mới về trên trời hok ah.:wavespin:
Bó tay với các bác này 😆
AKMS
ĐẠI BÀNG
13 năm
chúc mừng chúc mừng đây là tinh tế bạn ah đọc kỹ hướng dẫn sử dụng trước khi dùng nhé '' trước khi uống lắc mạnh 3 cái - cầm bệnh nhân lên lắc 3 cái thì tỏi luôn ......'''
kinhvan69
TÍCH CỰC
13 năm
thẳng tay vào anh Hiệp, tem với chả mác :skip:
Hisko
TÍCH CỰC
13 năm
a Hiệp nói chuyện vui gê 😁

dự đoán giá 97 978 sẽ còn xuống thê thảm nữa
sẽ có 1 đợt giá ảo cho 9900 ........

[QUOTE=ubeo;9045166]có biếu tớ cũng chả lấy BB.[/QUOTE]

có ai biếu bạn đâu mà lấy
Thương gia lạng quạng ôm hàng chết tươi luôn
Nhảy lầu hoài mấy cái vụ này đó bạn :-o

Sent from my iPad 2 64mb GPRS using Tinhte.vn 😃
kHÔNG CẦN CHỈNH, ôm mấy ông tướng BB nhất là thời kỳ đầu tiên về này thì... chết chắc luôn
solar.
TÍCH CỰC
13 năm
ko biết đã có máy mẫu về đến viettel chưa nhỉ 😃
neobb
ĐẠI BÀNG
13 năm
Mình mong là BIS/BES giá rẻ hơn là 9900 😃
Đúng như ý mình. Phần cứng tít trên cao mà dịch vụ lẹt đẹt chỉ mang bực vào thân.
em đang hài lòng với 9700, chờ đợi là hạnh phúc 8->
Hài lòng với 9700. Ko thích cảm ứng nữa...
rt_auduong
ĐẠI BÀNG
13 năm
em này xài chắc sướng ah nha
theo e thì cứ cuối qua tết xúc là đẹp. Lúc đó hầu bao xông xênh mà lúc đó sau khoảng 5-6 thì giá nó cũng giảm rồi😃
Bác này chính xác nè, cứ để 5 6 tháng là giá xuống à, giống mấy cái điện thoại androi thôi.
hấp dẫn và mạnh mẽ. EM NÀY CÀNG KHẲNG ĐỊNH ĐIỀU ĐÓ.
VỀ SỚM ĐI EM.
đẹp ko chê vào đâu. mà hok có tiền mua.
đợi 3,4 năm nữa giá chắc bằng bold 9k bây giờ
nếu vậy chắc là hàng dolly rồi. bold 9000 hiện nay giá ~4.2 cũng toàn hàng dolly ko mà.
bác nói thế thì hàng các thương gia là dolly hết sao?
bác hiểu lầm rồi. ko phải là tất cả là dolly. nhưng tiền nào của nấy. hiện giờ hàng mới giá cao thì ko thể bán (hoặc ko có) hàng dolly. nhưng khoảng vài năm thì bắt đầu có hàng dolly để cạnh tranh về giá. như 9000 thì đã có rồi nhưng ko phải là 100%. dolly này nguồn gốc thì nhìu nên mình ko biết. nhưng mình nghĩ những mẫu 9000 hiện nay có thể là hàng 2nd thay vỏ cho mới. mình từng mua 1 con 9000 giá 4.2 khi mình yêu cầu bung máy coi main thì chủ cửa hàng cất cái đó vô và vô trong láy cái khác ra cho mình -> bao test.
9900 về Vn càng sớm càng tốt ... cho anh em nhà ta đở khát ^^
đang thất nghiệp 😔(

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019