Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

[Rò rỉ] BlackBerry Bold 9790 sẽ có 4 phím chức năng giống 9860

vuhai6
26/10/2011 14:8Phản hồi: 157
[Rò rỉ] BlackBerry Bold 9790 sẽ có 4 phím chức năng giống 9860
Sau [TAG]9900[/TAG] thì [TAG]9790[/TAG] sẽ là chiếc [TAG]Bold[/TAG] được nhiều người mong đợi tiếp theo với màn hình cảm ứng và bàn phím QWERTY. 9790 có điểm mạnh là nó nhỏ gọn hơn 9900, với nhiều người cầm 9900 hơi khó chịu vì không vừa tay thì có lẽ cầm 9790 sẽ thích hơn. Những hình ảnh mới nhất về chiếc Bold này lộ diện cho thấy có lẽ sẽ có một chút thay đổi trong thiết kế của máy so với những gì chúng ta đã biết trước đây. Cụ thể là 4 phím chức năng phiá dưới màn hình của máy sẽ là những phím nổi, bo tròn giống như trên [TAG]9850[/TAG]/[TAG]9860[/TAG] chứ không phải phím chìm, liền như trên những thế hệ 97xx cũ. Không biết có phải vì là màn hình cảm ứng mà RIM đã thiết kế như vậy hay không, cá nhân mình vì nhìn chưa quen mắt nên thấy nó hơi xấu, còn bạn thì sao? Thông tin cho biết 9790 sẽ được ra mắt vào cuối năm nay.

Nguồn: Crckberry
157 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

mylove0308
ĐẠI BÀNG
12 năm
ít ảnh quá.mở hàng nè
câu này nghe quen quen, hình như là ở mấy trang XXX
mylove0308
ĐẠI BÀNG
12 năm
O em không biết nếu vậy nay bỏ câu đó
hihihih bác thạo phết
kingmage
ĐẠI BÀNG
12 năm
Không đẹp huhuhu, thà cứ để như 97 chắc đẹp hơn 😔(
ides
CAO CẤP
12 năm
không đc đẹp lắm nhưng sử dụng sẽ thích :d
Không thích dòng này cho lắm.
QDND
TÍCH CỰC
12 năm
Tôi yêu BLACKBERRY ....
khoa0106
ĐẠI BÀNG
12 năm
Tôi cũng yêu Blackberry
chú nói phét :p , anh yêu SE,BB,Palm......:eek:
_kico_
ĐẠI BÀNG
12 năm
Tôi cũng yêu blackbery :x
I'm too. .

Phím nổi lên thấy không còn sang trọng nữa. nhưng mục đích làm phím nổi để làm gì nhỉ.. thay đổi nhỏ trong thiết kế, tạo điểm khác biệt hay làm gì đây.
ko thích 4 cái phím nổi, cũng ko thích touch. với mình 97 phím cứng vật lý là quá đủ 😃
Mấy phím kia nhìn cộm lên ko được thanh thoát lắm, nhưng lại tiện lợi cho sử dụng
nâng cấp của 9780 đây mà. OS7 là ngon rồi 😁
kiemsigh
TÍCH CỰC
12 năm
nhìn ko được đẹp lắm
sao thiết kế 4 phím nổi đó xấu quá nhỉ, trên 9850/60 do màn hình to nên ko để ý lắm 4 phím nổi đó, đàng này nhìn vô màn hình là thấy nổi lên liền, với lại phím nổi đó thường hay lỏng lẻo lắm.
Rep

Me too!me too!😃
Hac Long
TÍCH CỰC
12 năm
Nhìn thiết kế thế thì xấu quá nhỉ, 4 phím đó nhìn chẳng pro tí nào. Nếu đây mà là sp ra tại thị trường VN ngày 3/11 tới thì quá buồn òi😃
tuananh4vn
ĐẠI BÀNG
12 năm
Với mình bây giờ chỉ cần một em bb os 5 cũng là ước mơ rồi. Còn vs mình đã là bb đều rất đẹp và phong cách, bây giờ lại có thói quen xem tivi phim để ý xem họ có dung bb như mình k, nếu thấy thấp thoáng hình dáng bb là tua lại ngay.
langtugl
TÍCH CỰC
12 năm
4 cái phím xấu quá 😔
leedragon
ĐẠI BÀNG
12 năm
Mình thấy thiết kế phím bo tròn như vậy sẽ dễ bấm hơn, đẹp hơn chứ.
cá nhân mình thấy là nó xấu, cả 2 chiếc trong ảnh luôn @@
kietbull
TÍCH CỰC
12 năm
4 nút nhìn thô quá, thà làm chìm nó tinh tế hơn.
TinNghia
TÍCH CỰC
12 năm
còn thua thiết kế của khựa. quá xấu, đã cảm ứng với bàn phím qwerty rồi lại còn 4 cái nút thấy gớm
Không thích thiết kế nắp lưng mới, không chất >"<

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019