Rò rỉ cấu hình BlackBerry Passpport: màn hình 4,5" 1440 x 1440, Snapdragon 800, camera chống rung

Duy Luân
22/8/2014 23:10Phản hồi: 252
252 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Đẹp mà giá chắc khó xúc ngay đc rồi. Cố lên bb ơi
K
Kể ra bạn nói cũng có lý đấy. Nhưng bạn cũng nên hiểu là bạn đang so sánh BlackBerry với cái gì? WP lúc mới ra đời cũng chật vật. Nhưng giờ ch đã khác rồi. BlackBerry cũng thế. Nó đang cải tiến, và tất nhiên. Cái gì mới thì sẽ lâu đc chấp nhận và sử dụng rộng rãi. Mình cũng dùng qua mấy con ios,wp,android nên bạn ko lo là mình chủ quan nhé. BlackBerry và wp đang hoàn thiện, mình hy vọng vào tương lai tươi sáng của 2 hdh này 😃. Bạn nói là công bằng
Nếu bạn vẫn ảo tưởng về cấu hình thì xin lỗi cho mình cười đểu cái. Chỉ có cái hđh ko ra gì như android mới cần đến câu hình. BlackBerry luôn thông minh khi chọn cấu hình cho mỗi dòng máy. Iphone 5 nếu giải cấu hình ra thì dĩ nhiên cũng ko cao bằng mấy android thời thượng. B có thấy đthoại nào cấu hình như lumia 630 và tầm tiền như vậy vẫn cày đc asphalt 8 ko? Và quan trọng hơn là....bạn mua máy cấu hình mạnh, nhiều chức năng như vậy, bạn đã dùng đến bao nhiều phần trăm hiệu năng của nó? BlackBerry đang phát triển os mới, vì vậy, hãy thôi so sánh và phê phán linh tinh đi. Bạn đang so sánh 1 toà nhà cao ốc hoàn thiện sáng loáng và 1 cao ốc khác nhưng mới chỉ đang bắt đầu xây móng đấy
tu2815
ĐẠI BÀNG
10 năm
@keyes_9x Haiz tưởng của tg hay nc nào đó mà lại là ấn độ. Thế nếu 1 tạp chí nào đấy của vn cho ios hay android là the world's best mobile os thì sao ??? Bạn là fan bb nhưng toàn thấy bào chữa cho nó một cách mù quáng và dìm các hđh khác. Uh thì bb cứ cải tiến đi uh cứ chờ thằng nhóc ấy lớn đi đến lúc đấy chắc cũng phải bán mình như nokia r đấy nếu cứ tiếp tục tình trạng thua lỗ ntn. P/s: nói chung os dành cho phím bấm của bb là tuyệt vời rồi nhưng xét về os dành cho cảm ứng thì còn rất nhiều vấn đề đấy nhé

Sent from my C6802 using Tinhte.vn mobile app
tu2815
ĐẠI BÀNG
10 năm
@DTHuynh Ý mình là app riêng cho nó chứ k phải port từ android sang r lại bảo có. Uh thì có nhưng chắc j đã sử dụng đc ổn định. Hay lại lag lại crash. Chi bằng tự bỏ $ thu hút các nhà phát triển tự xây dựng tự tối ưu cho mình có phải tốt hơn ko.

@tu2815 Mình đọc đến cái chỗ " tưởng tg hay nc nào mà lại là ấn độ" thì mình biết cái tầm của bạn rồi. Mình ko còn gì để nói nữa nhé. Chúc bạn dùng Android vui vẻ =)))))
tu2815
ĐẠI BÀNG
10 năm
@keyes_9x Uh chúc bạn dùng bb vui vẻ 😃 John Chen sẽ rất vui khi ông ta có các fan trung thành "tuyệt đối" như bạn 😃

tachinhtv
ĐẠI BÀNG
10 năm
Nhìn cấu hình, pin, màn hình sao mà yêu thế :X:X:X
Mong sao giá em nó đừng quá cao để cưới em nó về
Tôi yêu Blackberry
Tri Trung
ĐẠI BÀNG
10 năm
Em này mới ra mà trên 10 củ có khi phải chờ đợi mất.
c
có cái nào tầm trung giá trên trời đâu bạn 😕
ntchien91
ĐẠI BÀNG
10 năm
uống nước lã và hít kk chờ e nó về thôi
Con này bao nhiêu?

Sodep66.com - Chuyển Đổi gói cước Sinh Viên 3 mạng giá 100k!
Thêm cái giá ngon ngon nữa thi xúc liền 😁
Nếu tầm 10x thì chắc em mơ con Q10 thôi ợ :v
Q10 giờ bn

Sodep66.com - Chuyển Đổi gói cước Sinh Viên 3 mạng giá 100k!
Ban đầu đã yêu và mãi mãi yêu BB. Chơi BB luôn có một cảm giác rất khác so với Androi và Ios. Chúc BB thành công để anh em đam mê còn được cảm nhận cái giá trị tinh thần ấy.
sdream1890
ĐẠI BÀNG
10 năm
ngồi hóng con này, bồ mình kiu con này giống cái bếp điện từ. mình thì thấy hay hay
tychuoi
ĐẠI BÀNG
10 năm
Để xem 24 này thế nào đúng hôm đang ở Dubai 😃
Em này chạy hđh Android àh?

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119