Rò rỉ cấu hình LG LS990: có thể là G3, màn hình 2K, Snapdragon 800, RAM 3GB, camera 13MP

Duy Luân
11/4/2014 22:0Phản hồi: 140
Rò rỉ cấu hình LG LS990: có thể là G3, màn hình 2K, Snapdragon 800, RAM 3GB, camera 13MP
Ảnh minh họa

Tập tin User Agent xuất hiện trên trang web của nhà mạng Sprint mới đây đã tiết lộ thông tin về một chiếc điện thoại của LG chưa từng được giới thiệu mang mã số LS990. Tập tin này ghi rằng LG-LS990 sẽ được trang bị màn hình độ phân giải 1440 x 2560, vi xử lí Snapdragon 800 bốn nhân xung nhịp 2,3GHz, RAM 3GB, bộ nhớ trong 32GB, camera chính 13 megapixel và camera phụ 2,1 megapixel, cùng với đó là khe cắm thẻ microSD và hệ điều hành Android 4.4.2 KitKat. Thông tin này khớp với một số tin đồn trước đây rằng LG G3 sẽ được trang bị màn hình độ phân giải Quad HD mặc dù số hiệu model không giống với lần này. Nhiều khả năng LS990 là phiên bản G3 dành riêng cho nhà mạng Sprint.

G3 được cho là sẽ ra mắt sớm nhất vào khoảng tháng 7 năm nay. Cách đây ít hôm chúng ta cũng thấy một vài ảnh rò rỉ nói rằng G3 sẽ được trang bị giao diện phẳng.

Xem thêm những tin tức khác về LG G3

Nguồn: My LG Phone
140 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

G3 mà có cấu hình bằng G2 thì mất khách cho dù có màn hình 4k cũng vậy thôi. LG cải tiến camera, tốc độ chụp là tốt rồi 😃

Facebook.com/concubietnoi
@concubietnoi s800 bác xài có hết đâu mà.
Quan trọng là cải thiện Camara + giao diện + thiết kế, những điểm yếu của LG. Nếu pin trâu hơn nữa thì càng tốt. Cấu hình & màn hình của LG luôn tốt nhất & giá thấp nhất trong mấy con flagship còn gì nữa 😁
@ngocnghechvt S800 đúng là xài ko hết nhưng hiện tại bọn kia chạy cấu hình dữ quá, đứng 1 chỗ quay tay ko có vui, lên quay chung cho bằng anh bằng chị :D
olalautc
ĐẠI BÀNG
10 năm
s800 thôi à 😃 Kô S805 cho ấn tượng !
saobien222
ĐẠI BÀNG
10 năm
Đúng là siêu phẩm, mình rất thích LG
@saobien222 Đã siêu phẩm thì phải dùng Snapdragon 810 chứ 800 cũ mât rùi. ko gọi là siêu đc, chỉ đủ dùng thui a
anh3xao
ĐẠI BÀNG
10 năm
Đang có cuộc chiến định nghĩa lại thiết kế của phone
@anh3xao Rất đúng, màn hình của ip và sony nhìn quá dày.
vvtt00
ĐẠI BÀNG
10 năm
Vớ vẫn . Ba cái đồ LG mình đã thì sau khi bảo hành hết la ra đi. Với cái chụp hình thì lỡm thôi

Gửi từ iPad của tôi sử dụng Tinhte.vn
nda.3157
ĐẠI BÀNG
10 năm
@vvtt00 thề là chả hiểu bác gõ linh tinh cái gì :v
Wasimodo
ĐẠI BÀNG
10 năm
@vvtt00 Xài hoài mấy năm chưa thấy nó hư hao gì, chỉ có cũ theo tgian & xài quăng không được kĩ lắm.
@shrelax84 Bác chỉ được cái ... nói đúng
trumdaomo
ĐẠI BÀNG
10 năm
@shrelax84 thằng đó nó ngộ chữ cmnr nên bác ko cần giải thích nó làm j cho mệt. hii
chạy đua cấu hình của mấy hãng lớn, Apple mà không chịu thay đổi cứ khư khư như Nokia thì sẽ có ngày dẫm vào bước đường cũ của Nokia 😁
@Tiêu Quang Bác không đọc bài phân tích về sự bá đạo của con chip A7X rồi. Chẳng qua xưa nay Apple nó không thích nhấn mạnh về cấu hình thôi. Mỗi con chip của họ đều được nghiên cứu từ rất lâu rồi ấy, làm gì có chuyện khư khư !
@Tiêu Quang nói 1 cách chính xác thì apple vẫn luôn luôn thay đổi bạn ak. mà OS thì mình thấy còn chạy mượt mà hơn androi nhiều
@dualshock chính xác là apple từ lúc steven job die cũng chạy đua cấu hình khá nhiều chứ không phải chơi, chip nghien cứu tích hợp riêng toàn chip khủng vói gpu khung thoi
@Tiêu Quang Sao như nhau, nokia thua cái hdh, còn ios ngon hơn nhiu. Hỗ trợ nhiệt tình, sao so sánh đc
CHẮC ĐÂY LÀ LG G 2,5 HOẶC G2 PHIÊN BẢN NẮP LƯNG GIẢ DA 😁
Cảm giác dùng G2 thật sự rất lạ.....mà những hãng khác ko mang lại được
@luuhoanghieu Tôi cực kỳ cầu toàn,nhưng vẫn chưa tìm được điểm chán G2 và lý do để đổi
Ah có,mình sài quick cover nhét túi quần jean cái tầm 1 tháng trên màn hình cà lên thành cái viền ô vuông cứ 1 đi dán lại màn hình 1 lần
@luuhoanghieu b mua về để ngắm à, mua 7 tháng rồi mà chưa dùng thì cứ để đó cho mới chứ lấy kinh nghiệm làm gì, à có 1 kinh nghiệm duy nhất dành cho b là đóng vào hộp rồi để vào tủ trống ẩm cho nó mới :p
@vietdung1989 Dạ thưa Bác em mua cho vo sài ạ.
Không biết Bác có sài g2 chưa mà nói chán nầy chán nọ,kg có kinh nghiệm chứng tỏ Bác chỉ được rờ mấy em demo thôi ạ.mới nói 7tháng chưa được sài mà vội vàng phán người ta nầy nọ,đúng là thánh PHÁN
@luuhoanghieu b này hay nhỉ mình có đánh giá cấu hình đâu b nên đọc kỹ trc khi trả lời mình ko nói đến cấu hình mình nói vấn đề mình ko thích NHỰA b hiểu vấn đề chứ, nói chung mỗi người 1 quan điểm có thể b thích LG với mình thì ko, nói chung ko thích đồ nhựa vậy thôi, b thích lg thì bảo về quan điểm của mình còn mình ko thích thì đó là đánh giá của mình botay.com :p
không tin đây là G3, làm gì có chuyện cấu hình thấp thế, Nếu cấu hình này mua G2 cho rẻ
dungleo
ĐẠI BÀNG
10 năm
thằng LG vốn chịu chơi nên chắc con G3 sẽ đc mang chip rồng 805 thôi 😁 còn phiên bản này chắc là hàng nâng cấp nhẹ hay là phát hành riêng cho thị trường hoặc nhà mạng nào đấy. Chứ vẫn nguyên con chip như G2 thì lép vế so vs chính thằng sky iron 2 luôn
Con này là cấu hình của 2013 rồi. ko thể là flagship 2014 đc
Mới tin đồn thôi chưa ra thật đâu
Chỉ cầm camera đẹp như note3 là em quất nó về lun
Em chỉ cần G2 với màn 2k, to hơn 0.3inch, thiết kế vuông lại tí, và có khe thẻ nhớ là ok, ko cần 3gb ram. Hehe
Lg ngon rồi.nhưng buồn em ấy ko nổi và là loại hay đem con bỏ chợ nhất..... Doanh số ko lên dc là đúng

-Khi Vật Chất lên tiếng thì Tình Yêu cũng phải Câm Mồm
Claw
TÍCH CỰC
10 năm
@banchat9x Mình thấy tình trạng này đang thay đổi. LTE2 Vu2 đang sắp được lên 4.4.2 là 1 ví dụ cho sự thay đổi này.
@vanvuongteach Tự tin phán thế. Sự thật lg luôn đi sau ss tuong lai là sony khi khoản update thuộc loại đem con bỏ cmn chợ r.

_khi VẬT CHẤT lên tiếng thì TÌNH YÊU cũng phải CÂM MỒM 😃
@banchat9x không biết nói sao với người đã lâu không dùng lg, bạn cho là sụ thật thì cứ giư niềm tin thế thôi, cơ mà đừng thấy người khác nói thì mình nói theo là đc thôi...
sony thì không có cửa so với lg đâu bạn, lg hiện xếp thứ 3 còn sony chả biết ở đâu nữa... tương lai thì ai biết trước cơ chứ. không chừng đt fpt lên số 1 ấy chứ.
@tuyenthu13 Thằng Lg cho lên 4.4 muộn nhất đó bạn
TPTT.Hai
ĐẠI BÀNG
10 năm
có vẻ cấu hình này ko fải G3 rùi
G2 vẫn ngon lắm, chưa cần thiết nâng cấp.
Nhân tố bí ẩn :rolleyes:.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019