[Rò rỉ] Galaxy S5 sẽ chống bụi và nước

cuhiep
17/2/2014 13:55Phản hồi: 155
[Rò rỉ] Galaxy S5 sẽ chống bụi và nước
Samsung Galaxy S4 Active có khả năng chống nước và bụi

Đây là thông tin mới nhất mà mình được xác nhận là Galaxy S5 sẽ được trang bị khả năng chống bụi và chống nước. Đây là một tính năng không mới nhưng rất hay cho smartphone. Nhắc lại một số thông tin rò rỉ khác về S5 đó là máy ảnh 16Mp, nhận dạng vân tay, màn hình 2K, giao diện mới... Một điều chắc chắn là S5 sẽ được giới thiệu ngay trước thềm sự kiện Mobile World Congress diễn ra vào tuần sau. Mình đang đợi visa Tây Ban Nha để đến và trên tay S5, hy vọng sẽ được chấp thuận.

Bạn có thể xem thêm các bài viết và video mới nhất về Mobile World Congress 2014 tại MWC 2014.
155 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

visa để bay từ Tân Sơn Nhất và sang Tây Ban Nha suy ra là Tân Ban Nha 😁
leo7
ĐẠI BÀNG
10 năm
@Cậu Chiến nếu vậy trận lượt về trong khuôn khổ cúp Nhà Việt sẽ đc tổ chức trên sân Tây Sơn Nhất ah (😃
Chất lượng của sam sung ngày càng hoàn thiện 😁
@cuongfanandroid Các dòng galaxy trước ko có khả năng chịu nước sắp tới S5 ngâm nước vô tư.Chống bụi,ai đã từng dùg Z1 rùi thì sẽ biết trức năng này rất hay,Máy bỏ túi quần,áo gần như ko bám bụi rất bóng nhoáng nhìn đã mắt lắm bạn ơi.Như thế theo bạn có phải Chất Lượng bây h của ss ko hoàn thiện hơn thì như thế nào mới đc gọi là hoàn thiện tốt :oops:
@IPHONE Pro.No1 Mình nghĩ với việc ra (release) ở mọi phân khúc như vậy SS sẽ khó chăm chút về phụ kiện và vỏ kỹ càng. Cụ thể như tai nghe và viền dễ tróc xi và đồng thời sạc cũng nhanh hỏng.
@Phuoc Nga 008 bộ bạn không nhìn thấy caí tên của nó à. xoáy nhau thôi =))
hieu xdav
ĐẠI BÀNG
10 năm
cái này không cần thiết với mình lắm
Lót dép hóng tiếp!hy vọng công nghệ đột phá từ samsung!vỏ nhôm vỏ kim loại luôn cho máu
Cứ thấy giống giống là sao
Mod sướng thế đc đi TBN
dc đi nước ngoài sướng thế anh ơi, ước gì đi để coi sản phẩm công nghệ tiên tiến của họ 😃
hungdaida27
ĐẠI BÀNG
10 năm
Đi theo Sony rồi!

Sent from my GT-I8160 using Tinhte.vn mobile app
Phải chống lửa nữa cho nó máu.
@vnstockguru ý kiến hay nè....
@vnstockguru Chống khủng bố cho nó sáng tạo =))
-Bạn không cần phải là người làm ra đầu tiên sản phẩm, bạn chỉ cần làm ra sản phẩm đó một cách tốt nhất-
@Armerial Câu nói này k dành cho ss bạn ơi.
nói chung là hóng xem mẹ gà sam đẻ quả chứng S5 này có bị mẹ AP kiện cáo gì không đây
TinNghia
TÍCH CỰC
10 năm
@hoangngoctuong Thằng này đúng với cái tên. Đúng là hoang tưởng
tamuct
TÍCH CỰC
10 năm
Chờ trên tay của @cuhiep 😁
sekoseko
ĐẠI BÀNG
10 năm
thật đáng để mong đợi ..

Thanks bác cuhiep
Trên bản đồ thế giới mới xuất hiện Tân Tây Ban Nha chăng :p
khangbkit
ĐẠI BÀNG
10 năm
Sẽ có màn ngâm nước S5 với Z1 để so sánh :rolleyes:
@IPHONE Pro.No1 😁 bác có chắc là con Z, Z1 bơi giỏi hơn S4 active chưa mà bảo S5 thiếu kinh nghiệm ? chưa kể S4 active vẫn bóc vỏ, thay pin bt và chịu va đập tốt hơn xperia Z. Z1 thì k biết.
@technological experience Z1 lặn sâu đc 1.5m còn S4 active lăn sâu dc có 1m thui 😃
@IPHONE Pro.No1 vấn đề là thằng nào trụ lâu hơn :|
@fcbkataly56 Hai chú ngang nhau ( trụ đc 30') 😁
Có khi lại gặp Messi với Neymar tham dự đấy nhỉ 😁
Rất ghét samsung ở cái điểm là bỏ cae đống tiền mà nhìn cái điện thoại nó cứ nhựa nhựa rẻ tiền ít kết cấu kim loại mong sản phẩm mới sẽ thay đổi
@doansonnam cực ghét cái viền mạ, cái mặt lưng xấu xí, nhưng có thể dùng ốp là khắc phục được.
tan_tro007
ĐẠI BÀNG
10 năm
Phần cứng galaxy s4 và hoàn thiện S4 + sony z
Đang xài Note2. Bao giờ thiết kế thay đổi như kiểu vỏ Cao cấp hơn (nhưng cần thiết kế kiểu vẫn phải tháo đc nắp lưng để thay đc pin vì hay xài 2 quả thay liên tục) thì mình vẫn yêu Samsung.
S5 đc như thế thì mình cũng cảm thấy tuyệt. Và thực chất mình mong chờ điều đấy ở Note4 nữa cơ 😃 vì vẫn yêu Note hơn yêu S
@lamborghini_08 Chả biết thằng Samsung này nó toan tính gì chứ trên tay mấy con Bada thì chả ai chê được nó về đẹp, hoàn thiện, tháo được nắp lưng cả. Chắc để dành kim loại đấu với iPhone màn hình lớn đây mà.
@lamborghini_08 khả năng là ko có vì chống nước mà gỡ ra thì hay hư lắm
@lamborghini_08 Ko có nha. và sẽ ko có điện thoại chống nước nào mà tháo được nắp pin luôn 😃). sẽ là nhôm nguyên khối đổ đặc keo chống nước
xuanphucn
ĐẠI BÀNG
10 năm
@trantoantrung s4 active mở nắp lưng thay pin được đó bạn ơi
@trantoantrung Vậy đây là đồ chơi ah bác mà bảo là "Sẽ không có" : http://sohoa.vnexpress.net/tin-tuc/san-pham/dien-thoai/anh-thuc-te-galaxy-s4-active-chong-nuoc-va-bui-2810891.html

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019