[Rò rỉ] Hình ảnh Ascend P2 siêu mỏng: 6,45 mm, camera 13MP

TDNC
25/1/2013 7:38Phản hồi: 134
134 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

cấu hình khủng đấy
Đẹp đấy, nhưng dù hàng khựa hãng cũng ko xài
lelong1913
ĐẠI BÀNG
11 năm

Đúng là thiết kế khá đẹp mắt, nhưng thực sự là không thích hàng TQ 😃
Cái j đây,định dụ để hack tài khoản người ta chứ gì,hay là định tạo scandal "Trong điện thoại có chất lạ":p
cuongthi
TÍCH CỰC
11 năm
phải hông cha, hay là con sky a840( phiên bản khác) màu trắng đó má.
Thật khó tin cho 1 smartphone có pin 3k mAh mà lại mỏng 6.45mm. Điều còn lại duy nhất có lẽ là trải nghiệm của hàng China ko biết có như các hãng tên tuổi ko

Sent from AndroidVietnam
sumoss
ĐẠI BÀNG
11 năm
@Zanr Zij Cái usb nó kích dung lượng ảo dc thì cục pin chắc cũng kích dc hehe

Sent from Xperia™ Z Orange
@Zanr Zij hãng này cũng tên tuổi đấy bạn, chất lượng mình nghĩ không tồi đâu. nhưng nếu so với samsung, LG, sony, htc,...thì mình nghĩ nó chưa thể sánh được vì các yếu tố phần mềm, giao diện và cả phần cứng.
4.5 '' mà full HD ? hoặc là mình nhầm còn nếu thực thì nó thực sự không cần thiết và sẽ tốt hơn nếu nó là HD. vì chỉ cần HD trên 4.5 '' đã siêu mịn rồi, full HD chả giúp nó nét hơn nếu không dùng kính hiển vi soi so sánh trông khi đó full HD có gấp đôi số điểm ảnh so với HD nên các ứng dụng hỗ trợ như game sẽ có dung lượng cao hơn nhiều, yêu cầu chip hoặt động mạnh hơn đồng thời ít ứng dụng hỗ trợ hơn trong khi chất lượng không khác gì HD. nó chỉ hữu dụng hơn nếu được trang bị bút cảm ứng giúp vẽ các chi tiết siêu nhỏ mà không có hiện tượng răng cưa nho nhỏ.
Kennhoc92
ĐẠI BÀNG
11 năm
Sao mấy bác ác cảm với Khựa thế nhĩ,mình thì mình thù nhất cũng là Khựa đấy =))
nhìn đẹp đấy! nhưng là hàng tàu! xê ra xa!
Sao dạo này tầu khựa nó tấn công tinh tế ghê thế nhể
sukisubi
ĐẠI BÀNG
11 năm
May cua thang Trung Quoc nhin be ngoai thay cung dep nhung khong muon xai, tay chay hang Trung Quoc ...
Cũng thắc mắc với độ mỏng như vậy. Quả pin 3k khó mà nhét được, các nhà sx dt mãi chạy đua chip cpu, ram, màn hình mà ko tìm ra giải pháp cho pin. Giờ ráng làm micro battery, nano battery là hợp với dt siêu mỏng.
Nói "" không Vs Tàu "
sukisubi
ĐẠI BÀNG
11 năm
Đề nghị Tinh Tế không quảng cáo hàng Trung Quốc. Tẩy chay nó đi....
@sukisubi Sống nhờ quảng cáo. "Không thì cạp đất mà ăn à?" (Ngọc Trinh)
farnell
ĐẠI BÀNG
11 năm
Nói không với hàng Tàu, toàn hàng lởm ấy mà!
Đây là diễn đàn công ngệ chứ có phải nơi để các bác thể hiện lòng yêu nước thông qua việc không mua 1 chiếc điện thoại của nước bạn đâu. Phải công nhận rằng xét về mặt công ngệ thì nước bạn giỏi hơn nước mình nhiều, và chúng ta nên học tập những mặt tích cực đó chứ không phải cứ cổ xúy cho nhau hắt hủi mù quáng như vậy đc 😁
farnell
ĐẠI BÀNG
11 năm
Chip bốn nhân do Huawei sản xuất chắc tương đương chip lõi kép của Samsung và Qualcomm.
Nhìn chung là ngon...nhưng không thích thiết kế vuông thành sắc cạnh đút vào túi quần rất khó chịu... mỏng quá liệu có yếu cơ học - chịu lực???

Con này mà giá rẻ thì ngon (7 triệu đổ lại)

Hàng Tầu mà đẹp, Pin bền, mượt thì vẫn chơi với Tầu nhưng quan trọng nhất là nó phải rẻ...kiểu nư nước chè chát ấy (nước chè Tầu) anh em hay uống vệ đường ấy... ngon - bổ - rẻ thì tội gì không quất
[7ball]fide
ĐẠI BÀNG
11 năm
của Đài Loan thì còn hy vọng chứ ko bao giờ chơi với 3 tàu, đểu giả bỏ xừ
NiLam
ĐẠI BÀNG
11 năm
tàu làm mấy con mỏng này hay nhỉ! sao mấy hãng khác ko làm đc ta!

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019