Rò rỉ hình ảnh của Samsung ATIV SE chạy Windows Phone 8 với 6 cột Live Tile

Duy Luân
16/3/2014 16:50Phản hồi: 146
Rò rỉ hình ảnh của Samsung ATIV SE chạy Windows Phone 8 với 6 cột Live Tile

Tài khoản Twitter evleaks mới đây đã cho đăng tải hình ảnh của chiếc Samsung ATIV SE chạy Windows Phone 8 dành cho nhà mạng Verizon, Mỹ. Thiết bị này sở hữu thiết kế nhìn giống với Galaxy S4 và cũng kế thừa nhiều đường nét từ người tiền nhiệm Samsung ATIV S 4,8". Không nhiều thông tin được tiết lộ, evleaks chỉ nói máy sẽ được ra mắt ngay trong năm nay. Nhìn hình ảnh chúng ta có thể thấy màn hình Start của ATIV SE hỗ trợ hiển thị đến 6 cột Live Tile dạng nhỏ, điều chỉ áp dụng cho các điện thoại chạy Windows Phone 8 Update 3 trở lên (biết đâu lại là Windows Phone 8.1) và sở hữu màn hình lớn hơn 5" độ phân giải Full-HD. Tinh tế sẽ tiếp tục chuyển đến bạn những thông tin mới nhất liên quan đến sản phẩm này.

Nguồn: Twitter
146 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Xấu đều như SS Android , thua xa Iumia icon
@truong95 Wp ứng dụng cũng đủ xài bạn à nhưng mà cái giao diện chán thật. Về khoản giao diện thì android ok nhất
@4ever1lov3 Cái con này mà đòi bán chạy, ảo tưởng, bằng 1/10 lumia 925 thôi là phúc 3 đời rồi. Nhìn con Ativ 1 xem, có thấy cái nào trên cái thủ đô này ko, đến hiếm như con Lumia 928 còn thi thoảng gặp.
db9911
TÍCH CỰC
10 năm
@galabuon nhớ về thời s2 đẹp
@galabuon Icon wp trông thảm hại và nhàm chán,bật máy lên là mấy cái ô vuông đập vào mắt là thấy muốn bể cái mặt luôn,nhìn lâu cứ y như ta đang ở trong vườn ươm thủy tinh,nói chung wp giao diện xấu đều hơn android cả
=)) haha hiệm hình của S4.
imsolazy
ĐẠI BÀNG
10 năm
Hãi ... cạn ý tưởng hay sao mà cái nút home bé tẹo vậy còn nhét cái Windows vào chả hợp lý tí nào. Đã chạy windows là phải phẳng lỳ cho hợp, lồi lồi lõm lõm nhìn vào là thấy mất điểm ngay phần đấy
@imsolazy Chuẩn quá bác ! 😃
atkhus
TÍCH CỰC
10 năm
thiết kê vẫn vậy, k có sự thay đổi trong SS
Nhìn quả cam u bướu là biết Samsung rồi !
nhìn cũng đc lên hình ko quá xấu chắc bên ngoài đẹp hơn
thích 1020 hơn cơ mà ko thích WP nên về đội cũa Z1 rồi nhưng Z1 chụp khá ức chế
chờ thêm thời gian WP 8.1 ngon lành rồi mua 1020 xem sao 😁
cu hải
ĐẠI BÀNG
10 năm
tinh tế có rất nhiều người chỉ mua điện thoại về ngắm thì phải, toàn chê xấu vs đẹp. tớ thì thích màn hình to, mà phải dễ cầm, cứ như lumia vs z đẹp thì đẹp nhưngcứ cấn tay, khó cầm, chơi điện tử chả sướng.
tớ thì chỉ mua về xài chớ ko khoe, nên quan trọng là hiệu năng, pin, chớ ngoại hình xấu cũng thế, đẹp cũng thế .
ai giống tớ không
@Nokia6686 Trước h vỏ đt của Samsung chưa bao h đc đánh giá cao , khen thì ít mà chê thì nhiều . Việc S4 bán chạy là do nó có cấu hình , tính năng vượt trội so với các đối thủ cùng thời điểm + khả năng phân phối và marketing vô đối của samsung chứ chả phải do nó có thiết kế đẹp , hoàn thiện tốt . Việc cuhiep bảo máy của samsung hoàn thiện kém còn tệ hơn hàng Tàu mặc dù hơi cực đoan nhưng mình thấy cũng chả có gì sai . Cứ nhìn mặt sau của s5 thì rõ 😕camera thì lồi một cục , đến cổng usb với giắc cắm tai nghe cũng lồi ra thì ko đỡ nổi , chữ samsung in nổi trên vỏ đục lỗ nhìn cũng rất tởm :rolleyes: Nhưng với gu thẩm mĩ của bạn thì vẫn là đẹp là hoàn thiện tốt nhỉ :rolleyes:
Nokia6686
TÍCH CỰC
10 năm
@FarmerStyle Nhắc lại xíu là mình chỉ không đồng ý lời phán " thua xa hàng tàu" cua Cuhiep. Đừng nhập nhằng ở chuyện thẩm mỹ đẹp xấu! Ngay cả ở bài comment đầu tiên mình cũng đã bảo hàng Ss vốn không ăn ảnh, nhưng trải nghiệm thực tế trên tay thì tốt. Chính bạn cũng công nhận Ss bán chạy là do cấu hình và tính năng vượt trội so với đối thủ. Vậy xem ra tốt gỗ vẫn giá trị hơn cái vẻ bề ngoài.
Gu thẩm mỹ là cái thuộc về cá nhân nên từ đầu đến giờ mình không bàn tới. Mong bạn cũng đừng vì nghĩ rằng gu thẩm mỹ của bạn là cao cấp hơn mà dùng lời lẽ nói móc mình.
Sản phẩm có bề ngoài được cho là đẹp nhưng bán ế thì vẫn thất bại, trừ khi nó được làm ra không phải để bán.
@Nokia6686 Thì điều mà cuhiep chê chính là thiết kế và mức độ hoàn thiện của vỏ máy chứ động chạm gì đến tính năng và cấu hình đâu ? Bạn cứ lòng và lòng vòng tốt gỗ , tốt nc sơn rồi bán chạy với ko bán chạy cũng ko thể phủ nhận việc thiết kế của samsung xấu trong mắt của đại đa số người trong đó có mình và cuhiep ok ?
Nokia6686
TÍCH CỰC
10 năm
@FarmerStyle Mình nghĩ chúng ta nên dừng việc làm mất thời gian của nhau.
Cám ơn bạn vẫn còn lịch sự đến tận giờ phút này!
ghét cái camera lồi của Sam
HÌnh như con này vẫn vậy thôi, lâu lâu Sam lại làm một quả bên WP cho đỡ nhớ rồi thôi
Thấy thiết kế của bác SAM oãi oãi thế nào ấy nhỉ, chả thấy con nào đc đc xíu, xấu tệ
Không liên quan nhưng iPhone thế hệ tiếp theo có màn hình 5,5" có ai thích vậy k? Mình thấy ko thích rồi đó!
cá nhân không thích thiết kế kiểu bo tròn này, không nam tính lắm, giống Lumia Icon mới thích keke
Hổng thích WP cũng hổng thích Samsung😁 Lumia ngon hơn mấy em của SS:D
Sam sung chạy WP Thật tuyệt vời.... Nhưng em vẫn thích SAm SUng + Bada các bác à.....Ba da đã thành công vang dội 1 thời:p:p:p😁:D:D:D:cool:🆒🆒🆒
tamhuong
ĐẠI BÀNG
10 năm
Samsung có sx cho các mem tinh tế dùng loại này đâu mà chém xấu với xa.. lại đội khóc thuê miễn phí của apple vào quấy đảo là chính.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019