Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

[Rò rỉ] Hình ảnh, thông tin iPhone tiếp theo đang thử bởi nhà mạng

cuhiep
27/7/2011 5:10Phản hồi: 331
331 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

nguồn tin rất chính xác , mang mobi , nguồn tinhte.vn thì vip đấy:p
hôm nay em qua xsellize đọc tin Apple thấy vào cái này thế là tinhte đc lên xsellize rồi nhé. Viet Nam pro thật.
Các bác vào link mà xem nè

http://xsellize.com/topic/150808-next-low-cost-iphone/
:wavespin:
AlexzOzO
TÍCH CỰC
13 năm
Bác vào đọc lại hết xem Tây bình luận thế nào về Ta nhé...Fun & Face...^^! Thay vỏ quá đơn giản và tấm dán sần...!
AlexzOzO
TÍCH CỰC
13 năm
Nhìn thật tinhte và thật kỹ sẽ thấy nó là em Iphone4 bản test từ đời mới ra Iphone4 (Hoặc thay vỏ sau)...Tấm kính mặt trước mặt sau đã được dán tấm dán sần...Dân VN mình muốn nổi tiếng đấy mà...Nhìn kỹ ở mặt trước sẽ thấy phần xung quanh lỗ nghe thoại sáng trắng hơn chứng tỏ em nó dán tấm dán mờ sần...Mặt sau thì chắc chắn dán rồi...Nói chung là mập mờ nên các bác cứ thỏa sức chờ đợi...Đảm bảo không hề có 4S...^^!
kate87
TÍCH CỰC
13 năm
iPhone mà làm vỏ nhựa thà tiếp tục sài iphone 4 vỏ kính & đợi iPhone next-generation là hay nhất
Mời các ace lên xem bài của em về iphone 5 giúp em lên trang nhất nhé. tks tất cả

http://www.tinhte.vn/tin-tuc-su-kien...8/#post9759771
Bị mấy thằng tây nó chửi cho. hô hô

pput
ĐẠI BÀNG
12 năm
khai quật tiếp cái này, bây h có thể nói cụ thể hơn về "nguồn tin rất đáng tin cậy" kia ko bác Hiệp ơi 😁
Iphon minh cung thich nhung iphon gia re thi kho tin wa cac bac ah.
sao mà khủng .... hoảng thế bác @@, iphone dùng mạng vn mà còn cài cydia nửa ek ~~
co ai mua Iphone k?
minh o ha noi.ban con iphone 3G8G 2,5trieu.may dung tot.pin sac tai nghe day du.ai mua pm 0946.20.11.87( Mr Linh)

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019