Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Rò rỉ hình ảnh và thông số kỹ thuật của HTC Elation chạy Windows Phone 8 (Cập nhật: có thể là giả)

Blaze1st
17/9/2012 10:55Phản hồi: 370
370 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Ặc,
Windows Phone 8 lõi tứ
Đã WP8 thì phải là NOKIA...mà đã NOKIA thì phải là Lumia...Mà lumia thì còn ai khác ngoài lumia 920
vẫn k chịu bỏ cái camera lồi ra từ phía sau à :|, bực lắm rồi đấy nha HTC
nhìn mặt sau có chút bóng dáng của One X nhỉ 😁
Sao không dùng Android nhỉ! Mình kết HTC dùng Android hơn!
yeusaigon
TÍCH CỰC
12 năm
máy đẹp, hàng chất!
Sao mình thấy điện thoại HTC với Samsung sản xuất chục cái kiểu dáng na ná nhau mà không thấy ai phản ứng jì, còn iphone ít thay đổi kiểu dáng cái là bị ném đá ầm ầm... haiz thật...
@vgt2907 VÌ iphone cả năm mới cho ra được 1 cái trong khi đó htc với sam 1 năm ra cũng chục cái. Trong 1 năm mà ko có gì khác biệt thì bị ném đá là phải
Cái này là con One X chạy windows phone thôi mà. Là fan của HTC nhưng mà thấy HTC dạo này chậm chạp quá không có gì đột phá cả cho nên thảm bại với Samsung và thua lỗ là phải rồi Haizzz!
chicoptm
TÍCH CỰC
12 năm
lõi tứ luôn ak, windown phone hình như chưa có ai lõi tứ thì phải no kia cũng lõi 2 thôI!!!!
@chicoptm vậy sao cái ip5 ko ra chíp 4 nhân 1.4ghz như htc samsung đi mà ra chíp A6 lỏi kép 1Ghz mà hiệu năng vượt cả galaxy sIII vậy? nếu bạn cứ lo bò trắng răng thì nên mua cái 4 nhân j đó đi mình ko ép
mấy ng chạy đua cấu hình như bạn chỉ là những người dư tiền thui.
ngồi chờ có ứng dụng nặng nề về đồ hoạ đến nổi chíp kép ko đảm đương nổi thì lúc đó bạn cũng xuống lổ rùi
còn mình thì mình quan tâm tới camera, màn hình và ứng dụng thui
Mà thui cũng xem như htc sáng tạo ra đc cái đt wp8 chíp 4 nhân để đốt pin thì cũng đáng hoan hô rùi nhỉ
chicoptm
TÍCH CỰC
12 năm
@nguyenhuyphu1202 mình nói mà bạn hình như không có hiểu ý mình thì phải, mình đang nói 1 hệ điều hành nhiều thằng sản xuất khác, còn nữa, đua cấu hình nhiều tiền chỗ nào có khi thằng HTC lại rẻ hơn nokia đó chứ. 4x năm sau vẫn còn có khi úp lên được vài phiên bản nữa. 2x ở đấy cắn răng ak
mà hình như bạn cố tình ko hiểu ý mình thì phải?
@chicoptm Chíp 4 nhân có tiềm năng mạnh hơn chip 2 nhân nhưng với wp8 là 1 sự thừa thải, vì muốn khai thác hết sức mạnh của chíp thì phải nghĩ ra đc cái ứng dụng thật khủng bố về đồ hoạ mà chắc mấy thứ đó cũng ko ai để ý đến cũng ko thấy ai làm ra cả
Mấy ứng dụng hay làm việc là mấy thứ đơn jản như yahoo, mail, skype, fb, game linh tinh dung lượng nhẹ nhàng chừng vài GB đổ lại thui....
Bạn nên nhớ wp8 chạy rất nhẹ
Wp7 ko lên đc wp8 là do nhân viết hđh ko jống nhau, tựa như ios ko lên đc android 4.1 ấy chứ ko do chíp đơn đâu bạn
Đừng suốt ngày cứ nhắc đến chip 4 nhân làm j, thứ làm nên já trị đt còn nhiều thứ lắm như phần mềm, camera, màn hình, loa....
chicoptm
TÍCH CỰC
12 năm
@nguyenhuyphu1202 uhm! thì nghe bạn đi! hii! bảo nokia đừng bao h lên 4x nhá bạn,
bạn nói ko hề sai tý nào cả, nhưng bạn ko có hiểu ý mình đề cập đến, bạn nói ko cần 4x chứ gì 5 năm nữa coi thử lúc đó bạn sài chip mấy x,
cùng 1 hệ điều hành, mà cứ như 1 mình 1 chợ, cũng như ios chip 2x của A5 cũng quá là mượt mà ko hề gặp phải vấn đề gì, tại sao mỗi lần ra phiên bản mới nâng cấp chip lên, nói theo như bạn thì đâu có cần đâu đúng ko?????? cần làm gì, bạn nên viết thu góp ý kiến cho nokia và các hãng khác đi.
losbancos
TÍCH CỰC
12 năm
Nhìn đẹp đấy, winphone8 bắt đầu thâm nhập thị trường rồi

Sent from my GT-I9100 using Tapatalk 2
Cái camera lồi ra mấy hôm thì xước te tua hết 😆
lại lộ hàng và dự đoán...hehe
cunhim
ĐẠI BÀNG
12 năm
Không biết bọn thiết kế của htc nó có tự kỷ không nhỉ, 2 dòng máy 1 kiểu? Mần ăn chi được đây trời?
vs wp8 thì lõi tứ 1.4Ghz có hơi thừa k nhỉ @@
HTC đâu thua kém ai đâu... mình xài iP vi thời trang thôi chứ nói tói chạy đua theo công nghệ thì pHẢI tôn thờ HTC
Ôi đếch, cẩn thận bỏ mẹt S3 vs OneX
trời đất WP mà dung lõi tứ có mà @.@
HTC chạy WP8 thật là đẹp!
fessy1102
TÍCH CỰC
12 năm
Lại beats audio 😔. Chán luôn :-S
Đang dùng One X không lẽ lại xúc thêm em này nữa. Mà nhìn giống One X thật đấy

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế