Rò rỉ iPhone mới: rõ ràng hơn, nút nguồn cạnh phải...

cuhiep
5/5/2014 16:46Phản hồi: 389
Rò rỉ iPhone mới: rõ ràng hơn, nút nguồn cạnh phải...
Thêm một hình ảnh rò rỉ về chiếc iPhone tiếp theo được lộ ra. Mình đánh giá cao mức độ thật của hình này. Chúng ta có một số thông tin từ hình này như nút nguồn được đưa sang cạnh phải của máy thay vì bên trên đỉnh như các chiếc iPhone khác. Tổ hợp phím tăng/giảm âm lượng và chuyển qua chế độ rung/loa nhìn có vẻ lớn hơn. Chúng ta cũng nhìn thấy sườn máy hơi bo tròn thay vì vuông như iPhone hiện tại. Các phần còn lại như Touch ID, Camera trước, cảm biến và tỉ lệ bo góc cũng tương tự như trên iPhone hiện tại.

Nguồn: Twitter
389 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Về thiết kế nhìn thẳng xuống thì trông chả khác gì chiếc 5s

Nguồn sưu tầm 😃
Sent from my LG-D802 using Tinhte.vn mobile app
@James Sullivan Cái hình thứ 2 từ dưới lên của bác nhìn cái flash sao giống iPhone 5 thế 😁 ko biết thực hư ra sao :3
[Guest]
TÍCH CỰC
10 năm
đẹp
Jun90
ĐẠI BÀNG
10 năm
đằng trước nhìn to hơn nên cân đối hơn ip5/5s bây giờ , ko còn dài thượt và thừa nhiều khoảng trống 2 đầu nữa , nhưng thiết kế cạnh và lưng thì mình thấy 5/5s quá đẹp rồi , nhìn sang hơn viền tròn .
@Jun90 dự là bạn này chưa sài 5/5s hay sao mà phán vậy. mình thấy xấu quá.
đẹp
Nhìn tấm này thấy chỉ là 5s kéo dài ra hơn thôi,ko biết có khác j về thiết kế ko nữa
Apple có lẽ hết ý tưởng cho ip rồi sao
@James Sullivan Cũng mong theo chu kỳ của ip thì từ 5s lên 6 là 1 bước đột phá về thiết kế,như ngày từ 3s lên 4
Mong sao e nó đột phá,chứ như 5s kéo dài thì nhạt lắm
@alexxlee101 Thật sự thì mình cũng ko phải là fan của Apple, mà cũng chẳng phải fan của bất cứ hãng nào, chỉ thích mỗi cái là công nghệ thôi.
Nhưng xl bạn và những người có cùng Comment giống với bạn này thì xin nói các bạn commnet chỉ để vui thôi . Nếu các bạn có nhận định về sản phẩm Iphone của Apple như vậy xin mời bạn sang hãng khác dùng 😃 còn riêng theo mình từ Iphone 4 là sự thành công và thay đổi hoàn toàn cách suy nghĩ về 1 chiếc điện thoại hay Smartphone tràn nan ngày nay, thì thiết kế của Apple vẫn là đỉnh, và họ sản xuất ra các sản phẩm sau này đều dựa theo cái tiêu chí thiết kế mà Steve Jobs đã thành công, họ phát triển về thiết bị bên trong, màn hình lớn hơn, đặt các vị trí nút di chuyển chỗ khác để thuận tiện hơn, tức họ đang hoàn thiện sản phẩm của họ, chứ còn nếu để Apple giống như SamSung hay HTC, thì họ đã ra nhiều sản phẩm hơn rồi, đấy là ý kiến cá nhân của mình !
@Ong Khắc Đức bạn nói cũng có ý đúng ?
nhưng nếu apple ra nhiều SP thì sẽ có sự phân mảnh và giảm độ hot
cũng như nhắc đến Apple thì ng` ta chỉ nghĩ đến 1 chiếc iphone và ipad đời mới. chứ ko phải nhiều SP như các hãng khác.
như SS họ chinh chiến trên tất cả các phân khúc.. nên nhiều ng` ko biết là dòng cao cấp chỉ có dòng S và note
@trada501 chính vì thế nên mình mới nói rằng Apple họ thiết kế theo phong cách riêng của họ, ko thể nhầm lẫn với sản phầm nào được thế nên đừng nói người ta là Iphone kéo dài, hay hết ý tưởng......v.v. Đầu chúng nó lắm sạn lắm, lại to chứ ko bé đâu mà phải dậy khôn :v
Pidgeotto
ĐẠI BÀNG
10 năm
Dài hơn, to hơn, tròn hơn. Chị em đều thích 😆
p/s: hơi giống 925 (nxét cá nhân), bác hiệp viết sai hơi nhiều lỗi 😁
inhongthai2
ĐẠI BÀNG
10 năm
@Pidgeotto Thông cảm cho Bác hiep đi, gõ lúc nữa đêm mà, đang mơ ngủ :p, like cho cuhiep vì sự nhiệt tình với anh em:D
5s màn hình lớn😁
mitu_pham
TÍCH CỰC
10 năm
@miu70k Chậc...đến bao giờ iphone ms có đột phá trong thiết kế đây? Cho đến thời điểm này Mình vẫn chưa thấy có em smartphone nào ăm đc em 870 về mức độ đẹp + sang trọng & nam tính

Sent from my IM-A870S using Tinhte.vn mobile app
Ngon

Sent from my C6903 using Tinhte.vn mobile app
britgaga
TÍCH CỰC
10 năm
Cái ảnh có cái link tên miền .fr tức là của Pháp. Pháp có liên quan gì đến iPhone nhỉ? :eek:

Mình không tin lắm, thiết kế đó vẫn đẹp vẫn sang trọng, nhưng cũng nên thay đổi để đẹp và sang trọng hơn. 😁
RIM
CAO CẤP
10 năm
@britgaga Cái trang đó chuyên leaks ảnh iPhone và iPad mà. Có lúc chính xác nhưng nhiều lúc nó cũng sai toét :D
tn2108
TÍCH CỰC
10 năm
Màn hình to lên. Nhìn lướt nhanh qua tưởng dòng gala... của đối thủ nhỉ 😃
Nhìn từ trên xuống thì vẫn đẹp nhưng nhìn cạnh ngang mà giống như hình ảnh bị rò rỉ thi xấu quá
@yeuchi1nguoi Theo mình thấy thiết kế của em nó vẫn như vậy , nhưng được cái màn hình to hơn thôi !
@yeuchi1nguoi Bạn ko phải lo thẩm mĩ cho apple..đã có các kĩ sư hàng đầu của Mĩ lo rồi..bạn nào chê iphone 5 chỉ kéo dài ra..bản thân mình thấy nó dài ra nhìn mới đẹp đấy..đẹp hơn 4-4s..
nút nguồn đặt bên thì chắc dt sẽ to hơn quá
mrcab
ĐẠI BÀNG
10 năm
ngoài màn hình to ra còn điều gì sẽ khiến mọi người ấn tượng nữa không nhỉ?
Hóng xem đến ngày giới thiệu có gì đặc sắc với Iphone nào.
Nhìn tấm hình này thấy đẹp nè giống iphone 5S. Chứ thấy mấy tấm hình mặt sau xấu wa.
bopbilove
ĐẠI BÀNG
10 năm
Đang ngon dần...
thích rồi nhưng chắc đợi một năm sau mới mua quá chạy theo công nghệ đốt tiền như rác kiểu này mới ra về vn lại tầm 50chai mất thôi
@kelly.pj Hơi quá rồi bạn.
@calvin68 bạn ko đọc báo à lúc 5s mới ra về việt nam giá 52 chai đó ^^
@kelly.pj Toàn mấy thằng nói láo câu bài,đọc mà tin mấy cái đó a?
jehovan
ĐẠI BÀNG
10 năm
Cái Touch ID cũng hay nhưng cũng lại thành dở vì nó chiếm nhiều diện tích màn hình quá!

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019