[Rò rỉ] Nhiều hình ảnh được cho là vỏ ngoài của iPhone mới xuất hiện

Didu
29/5/2012 15:30Phản hồi: 667
667 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

halobet
TÍCH CỰC
12 năm
đẹp thế mấy bố chế.....
baomth
ĐẠI BÀNG
12 năm
Vỏ này xấu, đang từ một mảng nhất định, giờ mặt sau bị chia ra 3 mảng nhìn rối mắt. Không thích cái cổng sạc mới và cách đục lỗ loa và mic. Nhìn như hàng Tàu
an1000
ĐẠI BÀNG
12 năm
Thiết kế vẫn thế nhỉ
ngthanhngan
ĐẠI BÀNG
12 năm
Chỉ 1 từ thui...Xấu !
hiprestige
ĐẠI BÀNG
12 năm
nếu thấy ipone 5 xau thì mua case ốp zô là hết xấu chứ gì! có như zậy người ta mới làm ra case iphone mới dc chứ!
Levi's
ĐẠI BÀNG
12 năm
quả táo đằng sau mà phát sáng thì tuyệt đẹp 😆
@Levi's Hao pin bác ạ, nếu là thiết bị cắm trực tiếp vào nguồn điện hoặc có kích thước to thì vô tư.
Bác thấy mấy iPhone trước pin đã chiếm gần 2/3, giờ chuyển qua thế hệ 4G , hao hơn nữa.
Mình vào chỉ để bình loạn thiết kế của iPhone 5 đẹp xấu thôi, thấy nhiều bác chém gió kinh quá... haizzzzzzz
Mình ko dám chắc mấy hình trên sẽ là mẫu prototype của iPhone 5, xấu thì ko xấu nhưng chẳng có gì mới so với iPhone 4 từ 2 năm nay ==> THƯỜNG. Mà cũng lạ, chỉ có hình vỏ của IPhone chứ ko phải là nguyên cái hoàn chỉnh? Kệ, chờ vài tháng sẽ rõ thôi ...
hatuanvinh
ĐẠI BÀNG
12 năm
Không phải hâm mộ nhưng hiển nhiên đẹp hơn 1X và Galaxy III mấy phần ít nhất là từ cái nắp lưng đã 😃. Apple = (HTC + SS) x 1000
dungmotua
ĐẠI BÀNG
12 năm
Xấu quá.Không bằng cái iphone 4 mình đang dùng.Muốn lên 5 mà như này thì khỏi vậy =))
Nếu apple ra The New iPhone theo kiểu dáng thế này thì liệu Samsung S3 còn đường sống không hả? Ác quá vậy!
Lúc nãy mới xem lại con htc chạy windows 8 (rò rỉ). Máy cũng dài dài thế này, nhưng với giao diện của windows 8 thì nhìn rất đẹp. Mình dự đoán iphone 5 sẽ có cách mạng lớn về giao diện ở iOS 😁
màn hình to thì mới phù hợp với thị hiếu của người dùng:p
nếu nhu mẫu ip5 ra thì mình cũng ko mong ji nhiều thiết kế giống ip4 là đẹp rùi ngoài ra co khả năng chống thấm nước , và chống va đập thì hay nhỉ đơn giản vậy thôi
cứ chờ xem thế nào...
mong ngóng ip5 quá...
nhìn ảnh rò rỉ của iphone 5 mà thất vọng quá....!
xấu VL. nếu ip 5 mà như vậy thì ss s3 mới sống dc . nhưng mà mình nghỉ ko phải là ảnh rò rỉ đâu . chắc mấy thằng nhf báo chém gió câu khách đây chứ apple ko làm ra 1 sản phẩm tệ như vậy .
bienbeo
ĐẠI BÀNG
12 năm
Đẹp. Rất giống Sony 😆 :p
xấu om, trông sao có thiết kế hoàn toàn mới
laktrui
ĐẠI BÀNG
12 năm
nhìn giống Sony quá 😃

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp