[Rò rỉ] Nhiều hình ảnh được cho là vỏ ngoài của iPhone mới xuất hiện

Didu
29/5/2012 15:30Phản hồi: 667
667 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

các bác các cô hết chê này lại chê nọ... các bác chỉ coi trọng cái dáng ngoài.. vậy thì máy tàu cũng làm được.. tai sao các bác không thử để ý nội thất bên trong.. và cái đầu của em nó có thông minh không? em chỉ cần nhanh....là dc rồi
chjcboo
ĐẠI BÀNG
12 năm
Chờ tới quí III năm nay, khi Apple công bố sản phẩm thế hệ tiếp theo của iPhone...từ đây cho tới khi đó có lẽ mình ko bình luận gì về mấy cái concept kiểu này, rút kinh nghiệm từ hồi năm ngoái (vụ đồn iPhone 5 nhưng rốt cuộc lại là iPhone 4S)
Mẫu iPhone trong bài này đẹp
😁 k chừng đây là mẫu con ipod touch mới đó ae
ducpham88
TÍCH CỰC
12 năm
nên có xíu viền ở mặt trước chứ johnathan ive.
hiện tại thấy thiết kế của 4/4S là đẹp rồi
B.O.Y
TÍCH CỰC
12 năm
Apple sẽ ko bao giờ ra mẫu như vậy cả ...vì quá tệ :p

Gửi từ 87 T-Mobile bằng cách sử dụng Tinhte.vn
mình thấy thế này là đẹp rồi, bạn nào trông chờ đột phá về thiết kế chắc phải thật vọng đó, dương như đã hết ý tưởng thiết kế rồi, không chỉ mỗi apple đâu ^^
Dacan
TÍCH CỰC
12 năm
@thaibaolam23691 he he. Điện thoại nào chả hình chữ nhật. Ko còn thiết kế cho hình chữ nhật thì chuyển sang bo tròn cạnh.
dlcr
TÍCH CỰC
12 năm
Đẹp hơn thiết kế của 4s
cá nhân mình thích bản Iphone rò rỉ này hơn
IP4/4S màn hình hơi bé
Làm design cho Apple nhàn nhỉ :p cả năm có vài sản phẩm ra đời mà quanh đi quẩn lại vẫn lấy thiết kế cũ.
miseryme
TÍCH CỰC
12 năm
Thế này là đẹp rồi mà! 😁 Vỏ nguyên khối, cứng cáp thế kia cơ mà! :p
k đẹp, loa ngoài ở dưới thân máy khiến liên tưởng đến mấy cái máy Tàu nhái 😔
buihai
CAO CẤP
12 năm
Cái ảnh này nhìn fake quá. Tại sao cái lỗ cắm tai nghe giữa máy trắng và máy đen lại ngược nhau ??

http://media.tinhte.vn/photo/var/resizes/Anh-Bai-/9to5macblackandwhite.png?m=1338308397

Máy trắng nằm úp thì tai nghe bên phải, máy đen nằm ngửa tai nghe vẫn bên phải ? Đúng là đồ PS không ra hồn.

Cái hình quả tảo và chữ iPhone sau lưng máy trắng nhìn bất cân đối, Apple có ngu mấy cũng không bao giờ để chữ iPhone nằm như thế cả.
@buihai bác nhìn nhầm rùi =)), cả 2 cái cùng để úp mà, tại cái đen nó có cái logo táo ko nổi thôi, lúc đầu e cũng nhầm như bác, tưởng nó ko có viền màn hình =))
@buihai bác nhìn nhầm rùi =)), cả 2 cái cùng để úp mà, tại cái đen nó có cái logo táo ko nổi thôi, lúc đầu e cũng nhầm như bác, tưởng nó ko có viền màn hình =))
namng
CAO CẤP
12 năm
Up thêm vài hình cho các bạn trym ngưỡng:

Hì vẫn giống ip4 nhưng vẫn đẹp
langtugl
TÍCH CỰC
12 năm
Toàn tin đồn. Bao giờ ra mắt mới biết chính xác được.
Neu man hinh 4' thi qua tuyet voi. No la thu minh dang quan tam. Xin loi khong bo tieng viet co dau duoc online
htc one x
gooner
TÍCH CỰC
12 năm
cái này chắc phải cầm lên tay rồi mới thấy nó đẹp :d
hidronak
TÍCH CỰC
12 năm
đẹp chứ nhỉ, đáng để mơ ước.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp