[Rò rỉ] Nhiều hình ảnh được cho là vỏ ngoài của iPhone mới xuất hiện

Didu
29/5/2012 15:30Phản hồi: 667
667 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Mới nhìn thấy Demo mẫu điện thoại mà đã "Đẹp quá" , "Xấu quá" rồi! Các pác đúng là "thánh" thật!
Dacan
TÍCH CỰC
12 năm
@kieuphong2381 giống như hồi ra s3 thôi bác. Các thánh mới nhìn hình đã phán xấu. Giờ rò rỉ con này cũng thấy xấu òm. Chả bù vs 4, 4s lại bảo đẹp. Hay cầm trên tay mới thấy đẹp. Chả hiểu ifan đc.
c.bony
TÍCH CỰC
12 năm
nhìn có vẻ ổn đấy, cổng giao tiếp nhỏ nữa :x
thegandalf
ĐẠI BÀNG
12 năm
hơi giống mấy mẫu concept , màn hình và mặt lưng thì cũng khá đẹp , nhưng mà các cạnh viền bên thì quá xấu , nhất là cạnh đáy :p
run9
TÍCH CỰC
12 năm
mỡ màn hình lên sẽ thấy đẹp, vì như không có viền 2 bên vậy
Nhưng theo quan điểm cá nhân, em đánh giá như vậy là khá đẹp: thiết kế nguyên khối (important 😁) , mặt trước trông không có thay đổi nhiều exept contrast ratio 16:9 vs 4:3 (2nd thing 😆 , mặt sau pha chút hiện đại như trong những bộ phim khoa học viễn tưởng nhưng có thể sau khi ra mắt sẽ có chút thay đổi từ Apple (3rd thing :rolleyes:) .
Nhìn xấu hơn hẳn vì nó ko giữ được tỉ lệ vàng như trước, SJ còn sống sẽ ko bao giờ cho con này ra đời
@NguyenH78 em tưởng báo chí đưa tin S.J đã làm việc trực tiếp với mẫu iPhone năm nay? =))
vẫn là kiểu dáng của iphone 4, lúc nào cũng kêu là táo sáng tạo. mỗi năm ra đc 1 sp. 1 kiểu dáng dùng đi dùng lại mấy lần chán, ifan lúc nào cũng chê các hãng khác là mẫu nào cũng giống nhau. nếu táo mà ra sản phẩm với tốc độ nhanh như các hãng khác thì ko biết thế nào. mẫu này xấu òm, ko bằng 4 nếu là sự thật. thất vọng .........
@dinhmanhht86 ở Apple phải học cách nói "không" bạn ạ, ko thể lấy số lượng đè chất lượng ( về thiết kế).
Hoang DG
ĐẠI BÀNG
12 năm
<p>Nếu đổi chân cắm nhỏ thế này thì mấy cái dàn máy của panasonic có dock lớn tha hồ mà xuống giá</p>
Mình thích em nào mập mạp nõn nà chứ không thích dài thòng lòng như thế này....
ngoài tăng chiều dài thì các viền bo và thổng thể khá giông ip4/4s. Kết hợp hai tông màu trông trẻ trung , hy vọng tăng cả chất lượng máy ảnh.
chắc cũng tung tin tham khảo dư luận đây, đứng trước sự đa dạng của các dòng android và wp thì apple luôn phải thay đổi chính mình.
Mình dự đoán ip5 sẽ tung ra cùng ipad mini vào tháng 7
ui màn hình To nhỉ :p xem phim lướt Web sướng lắm đây.hihii nhưng mà công nhận là hok đẹp lắm :p~
ninhmos
TÍCH CỰC
12 năm
nhìn xấu hơn 4s, 4" mà chỉ không thay đổi chiều rộng thì nhìn chán òm, không biết thực tế ra có khác không? chứ hình thức như em này thì không đáng để mong đợi
zombies
ĐẠI BÀNG
12 năm
Ko bình luận gì hết............! hehe.
Nhôm nguyên khối, sang trọng và đẹp, như các sản phẩm MacBook. Hay đấy.
đang chờ The new ip , đừng làm mình thất vọng giống The new ipad
Chưa thấy sản phẩm nào của apple xấu thế này cả
đẹp thì cũng có đẹp, nhưng ko còn thiết theo quy tắc vàng nữa như 4, 4S
@anh_khoa_2506 Thì chuyển sang quy tắc kim cương vậy, kim cương mắc hơn vàng.^^
SJ xuong ho =>> apple cung xuong ho
thaison0803
ĐẠI BÀNG
12 năm
Chẳng thích cái máy có nhiều phần thừa ra ở hai đầu và 1 cái nút home to đùng.
đệp nhưa chưa từng đẹp

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019