[Rò rỉ] Nhiều hình ảnh được cho là vỏ ngoài của iPhone mới xuất hiện

Didu
29/5/2012 15:30Phản hồi: 667
667 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

người nào chê xấu chắc sanfan vào dìm hàng đây mà
Dacan
TÍCH CỰC
12 năm
@MinhTi2012 hi hi. Giống hồi s3 ra chỉ thấy toàn ifan vào dìm hàng.
TungRivals
ĐẠI BÀNG
12 năm
làm phát 2 bên loa dưới đuôi máy xấu phải biết, thằng nào thiết kế thế ko biết nữa, muốn đập cho phát. :mad:
làm lỗ nhỏ li ti may ra còn đc :mad:
Hac Long
TÍCH CỰC
12 năm
Các bác lại xôn xao cả rồi
xấu ko tinh tế 😁
đẹp té ghế luôn, Chắc để em 4 lên đường quá
đẹp,nhưng sao kiểu dáng chẳng khác gì ip4/4s,đáng lẽ Apple phải có đột phá mới trong kiểu dáng của ip thế hệ 6 chứ,đây ko thể là vỏ của iP mới dc,90% chỉ là scandal thôi 😁
tự nhiên 2 cái đầu bằng nhựa làm mất đi cái hay của thiết kế nguyên khối, cảm giác nó rời rạc và lỏng lẻo : điều chưa bao giờ xảy ra trên iDevice !
tnt_nz
TÍCH CỰC
12 năm
nếu mà thực sự thế này thì đẹp quá, đúng như ý mình mong muốn, chỉ dài hơn, nhưng không to hơn bề ngang, đút túi quần jean sẽ dễ dàng.
thongdtk3
ĐẠI BÀNG
12 năm
mình thấy đẹp
nút home không thấy nhỉ! nếu đúng như bản thiết kế này thì nút home sẽ được thay thế bằng một phím cảm ứng trên màn hình! và nhữ thiết bị trước tương thích với jack 32 chân thì giờ sẽ không dùng được nữa! có thể như vậy không nhỉ? điều này hơi khó ở nhiều điểm nên không có gì là chắc chắn đây là mẫu thiết kế vỏ cho iphone thế hệ tiếp theo..! Ju
tungdollars
ĐẠI BÀNG
12 năm
Hồi iphone 4 mới ra nhiều người cũng hpchee xấu. Nhìn hoài lại thấy đẹp. Thế mới là iphone
MrCent
TÍCH CỰC
12 năm
@tungdollars Hồi IP4 mới ra mình thấy rất đẹp, nhưng nhiều người lại chê xấu. Lần này có lẽ ngược lại, vì mình thấy concept này thật sự là rất xấu, mặc dù ghét Apple nhưng không phải vì thế mà mình chê đâu :">
Lộ ảnh ra thế này cũng không phải là bất lợi cho Apple đâu, đây cũng là cơ hội để Apple tham khảo ý kiến công chúng trước khi đi vào sản xuất.
apple nên học thiết kế của các hàng mẫu này nhìu cái pts còn đẹp hơn apple thiết kế
@hellsing82 đẹp là 1 chuyện thực tế sd lại là chuyện khác bạn ạ, thế mới sinh ra từ "hiệu quả thực tiễn"
nhin dep nhi
SlayerX
TÍCH CỰC
12 năm
Nói chung là có ra sản phẩm nào thì các fan của Apple cũng xơi tái hết thôi, xấu đẹp gì xơi tuốt, chả bao nhiêu người kêu la con New iPad kết quả là vẫn đắt như tôm tươi còn gì!
tình hình là tệ nhất là tháng 8,9 may ra mới giới thiệu IP mới 😁
TKD_KHTN
TÍCH CỰC
12 năm
4GS chăng ...
các bác có kế hoạch xài iphone 5 nên chuyển qua winphone 8 hoặc bb os10 đi
Thế này thì đẹp quá 😁
chưa về Việt Nam chưa phải là final concept 😆
Mọi người thì không biết thế nào chứ, với mình thì từ khi ip4 ra đời mình chẳng thích cái kiểu dáng của nó tí nào, nhìn phẳng lì cả 2 mặt đơn điệu lắm. nếu thiết kế mới mà vẫn loanh loanh quanh với cái thiết kế cũ thì chán òm

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019