[Rò rỉ] Nokia X7-00: máy mỏng, 4 loa, Symbian^3, dòng Music...

cuhiep
26/11/2010 16:11Phản hồi: 139
139 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Mình nghĩ quan trọng là HDH , chứ máy cấu hình cao tới đỉnh mà chạy với symbian thì mình không khoái .
Em thích máy này quá! Hi vọng giá sẽ hợp lý!
thiết kế đẹp mặt sau theo phong cách dòng X.Đúng chất nokia.
umumti
CAO CẤP
13 năm
Chỉ là một mẫu vô tình hay hữu ý bị lộ diện, các bác chưa cầm trên tay mà đã chê rồi, phải rông lượng một chút, giờ chê mai mốt em nó ra lấy gì mà chê nữa bây giờ?
Gì thì gì, cứ SYM làm ko chơi nổi! Giờ hàng Nokia chỉ có MeeGo là hấp dẫn được mình, mà chờ lâu quá chẳng thấy tăm hơi gì!?
Cũng đẹp đó.Thiết kế có nét đột phá so với những điện thoại khác.Thấy hay hay và khá manly hơn cái C7 😁.Nokia bắt đầu có sự đổi mới về design,trở lại ngày xưa có nhừg điện thoại hết sức độc đáo :dance:
sonicspeed
ĐẠI BÀNG
13 năm
nhìn cái kiểu thấy kì kì,ko đc đẹp lắm,ko biết tới lúc ra mắt có gì khác ko nữa
Eldest
ĐẠI BÀNG
13 năm
mặt sau bi che đi nên hok đấnh giá kĩ đc. còn mặt trước thì thấy lạ lạ.
oldfriend
TÍCH CỰC
13 năm
đẹp, cầm chơi thì chắc là ai cũng ngó nhìn, chứ cầm nghe điện thoại chẳng ai buồn nhìn mình vì cái mặt sau "thường thường kiểu Nokia" ^^
id@wn...
TÍCH CỰC
13 năm
Sao thấy có hơi hám giống dt của AHTH quá ta.
DragonVct
ĐẠI BÀNG
13 năm
Wow.. kiểu này nhìn men thiệt! Nhưng phải công nhận là đằng sau khiến người ta hơi thất vọng! Mình thì vẫn thích kiểu vừa cảm ứng vừa có phím cứng, xài sướng! =]
Nokia ra điện thoại nhanh hơn cả trứng vịt lộn nhỉ. Hết cái này đến cái khác.
nodoor
ĐẠI BÀNG
13 năm
mặt trước nhìn hầm hố thật !
xmanonline
ĐẠI BÀNG
13 năm
Xấu vật vã cái này mà cũng gọi là thiết kế à
Iphone có thay đổi giao diện từ hồi 2G tới giờ không nhỉ? Vẫn là mấy cái icon vuông vuông nằm kín màn hình, có gì mới đâu? Không có tiền mua dòng cao cấp của Nokia thì đừng có phán như thánh tướng như thế, mua điện thoại mà chỉ chăm chăm vào giao diện đẹp thì mua một con điện thoại Iphone fake của Hồ Cẩm Đào (khoảng trên dưới 2 triệu) mà xài.
Ông xài Nokia 1200 mà toàn nói chuyện N8, X7 thì bảo sao mà không chơi nổi với Sym. Sym mà ông còn không có cửa thì đừng mơ MeeGo.
blackcode
ĐẠI BÀNG
13 năm
Tinhte lại xuất hiện thêm 1 "đại gia" nữa đây.
nhatminh87
ĐẠI BÀNG
13 năm
Khú khú IOS không cần thay đổi giao diện nhưng có ai bảo nó xấu đâu trong khi NOKIA thay đổi hết từ SYM này đến SYM kia rồi cả megoo nữa nhưng vẫn bị chê tơi tả. Một đằng thì doanh số ngày càng tăng một bên thì thị phần sụt giảm liên tục đủ để nói lên tất cả rồi
PS: Bác cầm cái ĐT fake TQ rồi so sánh với 1 cái Iphone 4 nó giống nhau ở điểm nào mà so sánh thế nhẩy:p
Cái clip đua xe gà quá 😁
HDH như N8 nhưng mình thấy nó xấu hơn N8 . Còn camera thì vẫn ko bằng N8 . Nokia đã sản xuất cái mới thì phải hơn cái củ chứ sao lại như vậy kà ?
anther
ĐẠI BÀNG
13 năm
Tại vì đây là dòng X là dòng tầm trung đó pác. Pác sáng mắt ra chưa. =))
ngaymai
ĐẠI BÀNG
13 năm
Đang muốn chọc ngoáy Symbian mới trong thời gian chờ IP5. ;) Em vẫn khoái khoái 4 loa, không biết nó nghe to như cái portable Altec Lansing không các bác nhỉ?
mặt trước nhìn quá đẹp
xấu đau xấu đớn....................................................................................................................................................

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019