[Rò rỉ] Nokia X7-00: máy mỏng, 4 loa, Symbian^3, dòng Music...

cuhiep
26/11/2010 16:11Phản hồi: 139
139 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

có vẻ k được nuột nà như N8! K biết em này là camera có autofocus k? Chứ fixed focus như C7,C6-01 hay E7 là k đc.
con này chắc ko tặng chị em phụ nữ được rồi 😁
IAmBuyer
ĐẠI BÀNG
13 năm
Có thể nó vẫn chỉ là bản thử nghiệm thôi mà 😁 đến tay người dùng thì chắc còn phải cải tiến nhiều chứ ạ :D
Không biết trình thẩm mỹ của mấy chú ở đây tới đâu mà cứ chê con này xấu ! 🆒
cptruong
ĐẠI BÀNG
13 năm
Camera vẫn là Fixed Focus như C-01
nhatminh87
ĐẠI BÀNG
13 năm
Goa máy đẹp quá các bác nokifan chuẩn bị bỏ ống dành tiền mua; riiêng em chuẩn bị đủ xèng mua em WP7 rồi; dù sao WP7 nhìn vẫn thích hơn SYM3
galamco
TÍCH CỰC
13 năm
mặt trước trông đẹp mà sao cái mặt sau trông rẻ tiền thế
mặt trc nhìn pro quá , đẹp lạ
ước gì giao diện được như maemo thì hay quá
kennho123
ĐẠI BÀNG
13 năm
Thiết kế nhìn rất ấn tượng
ted9090
TÍCH CỰC
13 năm
mặt trước với mặt sau đúng là một trời một vực, không biết con này có độ phân giải thế nào nhỉ, nokia mãi vẫn cứ giữ độ phân giải n-hd của mình, nản
Chắc đang bản mẫu nên mặt sau chưa chuẩn cũng nên 😁
fanliv
TÍCH CỰC
13 năm
Mặt trước máy khá "phong cách" nhưng mình không thích Symbian lắm.
bawngfhp
ĐẠI BÀNG
13 năm
Cái mặt trước cắt 4 góc, em thấy nó hơi quá!
xi_chum
ĐẠI BÀNG
13 năm
em này nhìn mạnh mẽ nam tính quá thích thật đấy nghe loa thì chắc phê lắm sở thićh nghe nhạc mà gặp em này thì ...lên nào hjj.
nhatminh87
ĐẠI BÀNG
13 năm
Cái Iphone 4 mà xài HĐH SYM thì chẳng có ai mua; ngược lại NOKI mà xài IOS thì cũng thế; nói chung cái điện thoại này là biểu hiện rõ nhất cho thất bại của NOKI hiện nay trên TT rồi
vanthoxd2
ĐẠI BÀNG
13 năm
Ở đâu có nokia là có thằng này lẽo đẽo theo chê.thằng này chắc có thù với nokia 3 kiếp trước chắc.sp nào của nokia nó cũng chê.:mstickle:
Em ko để ý đc như bác, nhưng thực sự ko hiểu ng đấy muốn gì khi suốt ngày chê đt no nhỉ, hihihi
Ha! Rốt cục thì kiểu dáng đã có cá tính hơn một chút. Không biết một số điểm cố hữu trong OS của Nokia do tính bảo thủ có khắc phục đc ko?
Bác thử nói cho em xem "một số điểm cố hữu trong OS của Nokia do tính bảo thủ" là gì không vì em thấy sym^3 quá ổn rồi

---------- Post added at 09:22 PM ---------- Previous post was at 09:20 PM ----------

Đúng vậy, đây là bản mẫu nên mặt sau hơi chán. Mong bản chính thức sẽ sửa lại cho hợp lí

---------- Post added at 09:23 PM ---------- Previous post was at 09:22 PM ----------

Một câu nói thiếu suy nghĩ nhất mà mình từng nghe
utunbu
ĐẠI BÀNG
13 năm
Cái cổng usb 2.0 của con X7 này là thật à :-ss
Anhbien
TÍCH CỰC
13 năm
write on mobile,sorry.Cac bac dao nay danh gja cao ve thiet ke qua.voi em,do ben,tinh nang,thong so moi la no1.dep nhu ip4 ma nem cho co le be ngay.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019