[Rò rỉ] Nokia X7-00: máy mỏng, 4 loa, Symbian^3, dòng Music...

cuhiep
26/11/2010 16:11Phản hồi: 139
139 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

wave30z2
TÍCH CỰC
13 năm
Nokia chả có gì khác nhau về thiết kế cả, trông em X7 ngay giống hệt em Ngate hay sao ấy ?
Giống N-Gage ở điểm nào vậy hả bác?
vanthoxd2
ĐẠI BÀNG
13 năm
con mắt ông có vấn đề gì không mà lại phát biểu như thế.
pikachu3d
TÍCH CỰC
13 năm
Nhing bề ngoài em kết nhất 4 cái loa, với mọi tư thế loa đều hướng về phía trước, tiện cho việc giải tri. Chẳng bù cho em N8 cái loa nằm phía sau, có hôm để trên gối chuông kêu mà chăng bít gì.
4 cái loa, mỗi cái to thế kia, nghe loa ngoài đã phải biết
Em N8 có mỗi 1 cái khe loa bé tý phía sau hơi tủi thân =))
Atoxic
TÍCH CỰC
13 năm
Thiết kế lạ quá nhưng ko đẹp lắm
lilcalvin
ĐẠI BÀNG
13 năm
ôi đẹp thế :X
chơi game như Iphone ý :X
promano
TÍCH CỰC
13 năm
Thiết kế như xe thể thao ý... Ấn tượng với mặt trứoc của máy quá... :p
nhatminh87
ĐẠI BÀNG
13 năm
Thật sự mình thấy NOKIA giờ toàn đi dật lùi; ngày xưa có một số mẫu thiết kế rất đẹp như 7610; NgateQD hay như Nseria mấy mẫu đời đầu N70; N95 tuy nhiên cũng kể từ đó trờ đi không còn làm được mẫu nào ra hồn nữa; chắc có lẽ sắp dẹp tiệm luôn rồi
PS Điểm yếu cố hữu phần cứng cực lởm; chừng nào NOKI mới xài Snapdragon và đừng dùng cái HDH SYM củ chuối cho máy của mình nhẩy
bạn có vẻ mù về IT =))
Snap dragon thì la cái đinh rỉ gì, nếu muốn người ta có thể cho cả chip core 2 duo, core i vào điện thoại chứ xá gì chỉ là con snapdragon cùi bắp 1ghz =))
Vì sao thì bạn tự tìm hiểu nhé =))
nhatminh87
ĐẠI BÀNG
13 năm
Khú khú không muốn chưi bác chứ thấy bác giống như người tên sao Hỏa mới xuống trái đất quá; đi mà mua luôn con chíp corei7 với card NVD 6000 về mà bỏ vào cái DT 1200 của bác luôn nhé khú khú; đúng là đầu óc chi xài được mỗi điện thoại Nokia
vanthoxd2
ĐẠI BÀNG
13 năm
lại cái thằng này ko hiểu nổi luôn.cái vertu 200.000$ nó cũng vào chê thì ko biết cái iphone 4 của nó có cái gì nữa."kon lạy ông ko thich nokia thì đừng có làm phiền a e góp ý về sp của nokia nữa" có ai ép ko
Sao không nghe nói tới pin nhỉ?4 loa mà pin yếu thì cũng như không
bjboyn00b
TÍCH CỰC
13 năm
Nhìn máy trên youtube đẹp hơn là hình chụp, nhìn rất ấn tượng.
bà con hạ hỏa, ko chấp kẻ thiểu năng, đừng nói nhiều với nó nữa phí lời =))
nhatminh87
ĐẠI BÀNG
13 năm
Chú mày mới là thiêu năng đó; lần đầu tiên nghe có chuyện nhét con chip Core 2duo vào điện thoại; về bú mẹ truơc rồi lên đây nói chuyện nhé con

---------- Post added at 05:30 PM ---------- Previous post was at 05:28 PM ----------

Thé tui vô chê không phai là góp ý ha chắc vào chỉ được khen thì mới gọi là góp ý hả; đúng là toàn nói những câu tối nghĩa
gaunau19922
ĐẠI BÀNG
13 năm
nhìn cách bạn phát ngôn thì biết bạn là người như thế nào rồi :adolf:

mấy bạn thông cảm, cái này là "NGU" + "Kém hiểu biết" nên nó dần ra thế :cold:
blackcode
ĐẠI BÀNG
13 năm
intel đã thành công chip 48 nhân trên máy bàn, với công nghệ như thế thì việc tích hợp con 2 nhân vào điện thoại la không có gì khó cả, chỉ vì các nhà sản xuất chưa muốn thôi.
suy nghĩ thật kỷ khi post bài nhé, góp ý không phải là khen hay chê, mà phải có tính xây dựng.
gaunau19922
ĐẠI BÀNG
13 năm
chuẩn :bounce: bác này nói hay
Góp ý ở đây là góp ý mang tính xây dựng chứ không phải là những "góp ý" thiếu hiểu biết như góp ý của bạn

Tái bút: yêu cầu bạn đừng kêu " khu khú" khi viết bài nhé
Sao không ai thấy nó có 4 màn hình nhỉ => HĐH có nâng cấp
tdung67
ĐẠI BÀNG
13 năm
không biết khi nào Nokia mới ra mẫu này
Thiết kế ko đẹp bằng N8
Các mẫu sản phẩm mới của Nokia giờ chỉ khác nhau về mẫu mã...còn về phần ruột thì y xì như nhau
Nokia nên đầu tư thêm về Soft cũng như Game cho điện thoại di động hơn là chạy đua kiểu dáng...Ovi stone còn nghèo nàn quá zzz
nokia x7 mà ngocanh mobile bán là hàng nhái đấy ko phải là hàng xách tay như đã quảng cáo trên web của công ty ngocanh mọi người đừng tin nhé
nokia x7 mà ngocanh mobile bán là hàng nhái đấy ko phải là hàng xách tay như đã quảng cáo trên web của công ty ngocanh mọi người đừng tin nhé
phatproman
ĐẠI BÀNG
13 năm
tại sao các bác không nghĩ khác đi nhỉ, cái mặt sau tuy xấu nhưng dễ cầm, giảm tỷ lệ bị rớt, xấu nhưng hữu dụng đấy chứ, em là lính mới, đồng thời là noki fan

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019