Rò rỉ phụ kiện flip cover cho HTC M8: hiển thị ánh sáng xuyên qua lỗ, nhấp đôi để kích hoạt

Trung Dt
8/3/2014 16:42Phản hồi: 75
Rò rỉ phụ kiện flip cover cho HTC M8: hiển thị ánh sáng xuyên qua lỗ, nhấp đôi để kích hoạt

Trước khi chờ đợi màn ra mắt của The All New HTC One, mới đây Evan Blass (@evleaks) lại vừa tiết lộ thêm phụ kiện độc đáo dành cho thế hệ điện thoại One mới của HTC. Theo đó hãng sẽ đưa ra một phụ kiện flip cover dành riêng cho HTC One mới có cấu tạo mặt trước với hàng trăm các lỗ được sắp xếp đều nhau. Nó sẽ tương thích với một tính năng độc đáo của HTC One mới đó chính là khả năng hiển thị một số thông tin cần thiết như đồng hồ, thời tiết... theo phong cách hiển thị như các đèn LED mà bạn thường thấy ở các biển quảng cáo ngoài đường. Để kích hoạt nó, bạn cần nhấp đôi vào flip cover để máy hiển thị ra thông tin cần thiết, khi mở nắp thì nó sẽ hiện giao diện màn hình khoá để sử dụng, rất thú vị. Ngoài ra HTC One mới rất có thể sẽ xuất hiện thêm phiên bản Google Play edition sử dụng giao diện gốc trên nền Android 4.4 KitKat.

Dường như thông tin của Evan Blass cung cấp hoàn toàn trùng hợp với những hình ảnh gợi mở của HTC. Mới đây trên trang HTC Việt Nam cũng đã hé lộ thời điểm ra mắt của sản phẩm mới theo phong cách hiển thị đồng hồ trên flip cover mới. Dự kiến sản phẩm sẽ được giới thiệu tại New York và London vào ngày 25/3/2014 và sản phẩm có thể có mặt tại Việt Nam từ giữa tháng 4 với các màu: đem xám, bạc, đồng và vàng champagne.

Nguồn: theverge
75 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

tungvt86
TÍCH CỰC
10 năm
Ngon 😃
hay nhỉ
Có những sáng tạo nho nhỏ như con thỏ.
db9911
TÍCH CỰC
10 năm
@nkoxkute9x nhưng chả con nào nhấp đúp tắt đc đúng ko bác :v
@handukims Nhấp 2 lần mở màn hình quá bình thường và phổ biến cho cả các smartphone, kể từ 2tr5 trở lên là có rồi.
@nkoxkute9x gõ hai cái one cũng có
power1
TÍCH CỰC
10 năm
Năm nay có hai em siêu phẩm đầy những lỗ
qtm07
TÍCH CỰC
10 năm
Giá chắc.cũng rẻ HTC mà

Sent from my Mobiistar Touch KEM 432 using Tinhte.vn mobile app
baduy90
TÍCH CỰC
10 năm
Sáng Văn Tạo đây. cncd
Công nghệ chọt lỗ lên ngôi ...... 1202😁
razormeback
ĐẠI BÀNG
10 năm
Ôi đệch, đẹp vãi 😁
xmen533
TÍCH CỰC
10 năm
nhìn sang trọng lại đẹp, nhất là rất tiện dụng nữa 😁
like mạnh vụ này :D
rockievn
ĐẠI BÀNG
10 năm
Chac ifan sẽ nói "bắt chước case ifone 5c"
ruaja92
TÍCH CỰC
10 năm
@rockievn ngta chưa nói gì đã có ý muốn gây bão rồi
@rockievn ìFan ko nói thế bao h.. Nếu có chỉ mấy pố ipo (ipợ) nói thui bác àh..
@rockievn EM là iFan mà chưa nghĩ tới vụ đó. Cảm ơn bác đã nhắc hehe :p
@rockievn có trẻ trâu mới có suy nghĩ đó thôi bạn ơi
P/s: mình không cố ý nói bạn đâu 😁
N0Fear
ĐẠI BÀNG
10 năm
đã đẩy e one đời đầu ra đi !
manbird
ĐẠI BÀNG
10 năm
@phamquy2409 Trước mình dùng BB thì hay up ROM chứ androi thì thấy ngại rùi, có lẽ đã già thêm 7 tuổi 😁
@manbird 7 tuổi đáng là bao nhiêu đâu bác 😆))))))))
manbird
ĐẠI BÀNG
10 năm
@phamquy2409 7 tuổi không đáng bao nhiêu nhưng bằng thằng ku đi học lớp 2 rồi 😃
hai 1979
TÍCH CỰC
10 năm
@zinzinzu Mình vừa mua hộ người quen quả htc one japan xách tay có 7 củ, mọi ng đều xuýt xoa hài lòng với tính năng, mẫu mã, pin... trong tầm giá đó thì z1 xách tay không có cửa gì để so với htc one cả. Với lại quan điểm của mình, nếu đã mua z1 thì mình chọn mua note 3, vì đt to phải có bút để biến thành quyển số ghi chép làm việc
Bạn chờ đợi điều kỳ diệu gì vào ngày 25/3 ?

Trả lời:Camera ko ám tím vs ko nhồi nhét hàng phím cơ bản lên màn hình :v
An.nover
ĐẠI BÀNG
10 năm
@hai 1979 Mình thích để ám tím rồi dùng bộ lọc màu của các bên thứ 3 . Nên nhìn ảnh khá hay
An.nover
ĐẠI BÀNG
10 năm
@hai 1979 Về vấn đề One J thì không được hỗ trợ nhiều Rom và Dev bạn ơi . Dùng HTC mà ko up Rom từ XDA thì chán lắm
hai 1979
TÍCH CỰC
10 năm
@An.nover Bạn đúng là có nhiều ý tưởng độc đáo, mình ít khi up rom nào ngoài rom hãng hỗ trơ qua ota. Đúng là dùng công nghệ phải như thế mới thấy hết cái thú vị của việc vọc vạch và xứng đáng với đồng tiền bỏ ra
@hai 1979 chuẩn bác ah. Htc one mà không dùng rom cook thì mất kha khá thú vị.
Ngon....độc
Sáng tạo 😃
Vậy màn hình chỗ đó nó phải sáng lên thì as mới xuyên qua mấy cái lỗ ấy được. Chắc hao pin lắm đây.
Flip cover đẹp đấy chứ 😁 không thích kiểu khoét ô to như mấy cái hiện nay
TMe
ĐẠI BÀNG
10 năm
Thế mới gọi là sáng tạo...
Htc đục lỗ rất nghệ thuật,đẹp & độc.Samsung nên học hỏi nhé,Nhìn 1 đống lỗ trên S5 chỉ muốn ói ;)
@ViệtNamChampions Mình thấy topic chả liên quan C L gì ss cả.

Gửi từ GT-N7100 của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk
Độc đáo là ở đây.like mạnh

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019