Rò rỉ Samsung Galaxy Note 4: kim loại thật, da giả?

Duy Luân
11/8/2014 11:7Phản hồi: 566
566 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Trc h vào tinh tế chỉ để đọc tin tức, nhưng dạo gần đây mới để ý còm men mới thấy dường như có 1 số bộ phận rảnh rỗi đến mức suốt ngày đi dìm hàng và nâng bi nhau cứ như 1 tập đoàn :eek::eek: Chả bik có chém gió thành thật ko hay đc ai thuê trả tiền mà phát cuồng đến vậy 😁:D Đem cái điện thoai lên bàn mà thờ như đúng rồi. thật sự tội lỗi quá 😔:( =)))
@maimo119 3 nhóm lận bạn: 2 nhóm chửi nhau, và 1 nhóm thứ 3 chửi 2 nhóm đó
luongbkz
ĐẠI BÀNG
10 năm
ngon, ss có cải tiến roài đó 😃
Ở đây có nhiều thành phần đầu óc không được ổn định. Canh me moi móc , xỉa xối, anti. Cuối cùng thì cái đt mà chúng đang sử dụng chẳng khác nào cục đá dát kim cương.

Sent from my SM-N900 using Tinhte.vn mobile app
Suốt ngày cãi nhau: 1 cái HĐH đa nhiệm và 1 cái đơn nhiệm. 1 cái dùng làm trang sức và 1 cái phục vụ cuộc sống.
Không biết mà cứ anti cuồng cả lên, so sánh theo cách cuồng

gjo993
ĐẠI BÀNG
10 năm
Le di ss oi. E dep qua!
Toàn các bác thánh thần vào phán..họ bỏ công sức ra nghiên cứu thiết kế cả năm trời mới cho ra dc 1Sp..các bác giỏi toàn GS,TS,KS bàn phím thiết kế nghiên cứu hộ người ta cái..xấu mà họ lấy dcd tiền của cả thế giới..các bác thánh thần giỏi thì làm như họ đi
Các bác cãi nhau nữa đi, cãi to lên cho hai thèng sam với cả táo nó thịt các bác.
Mấy cái anh "Cuồng IFan", "Cuồng SamSung" khi cầm cái Iphone trên tay là cứ tưởng như mình là thánh, là tướng, là tinh tế hơn người vậy. Thực ra cái điện thoại cũng chỉ là một vật dụng hàng ngày thôi, ai thích thương hiệu nào thì mua mà dùng. Việc gì mà phải cãi nhau cho to nhỉ?

PS: Mình chỉ nói đến những bạn thần thánh hóa cái Alô trên tay họ thôi.
Mình thì nghĩ ngược lại bác ạ
Gặp nhiều chứ bác ? Không ngoa chứ từ cốp cho đến các sao chẳng người nào mà em không gặp qua,kể cả các nguyên thủ quóc gia các nước khác bác nhé? hay các Bussines mà bên minhg thường gọi là tây ca táp ấy, thế em mới thấy lạ ?
@lenguyen_1983 Bạn gắp người ta xài iphone. Nhưng bạn biết người ta dùng làm gì không? Nó mà hơn cái nghe và gọi thì lạy độ nặng của bạn

@lenguyen_1983 Đã nói thiên hạ rộng lớn, bạn sao chắc có thể gặp hết những người dùng Smart phone để mà phán như thế. không lẽ gặp ai bạn cũng kêu họ trình điện thoại ra cho bạn xem? hoặc đứng chờ người ta rút điện thoại ra gọi. Đừng phán như đúng rồi thế nhé.
Thich camera tròn. Nhìn ngàu hơn

Sent from my LG-F100L using Tinhte.vn mobile app
Quá đẹp bác ạ.
lsi1897
ĐẠI BÀNG
10 năm
Hóng khuyến mại nào hót không thôi 😁
@lsi1897 Bác chỉ lần like share FB bên e sẽ khuyến mại cho bác ạ. Hoặc là bác là thành viên của choimobile hoặc có đóng góp nhiệt tình là ok ạ.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019