ROM 4.5.0.187 for O2_UK cho 8800,8820,8300,8310,8120

goodmorning
21/2/2010 2:49Phản hồi: 137
137 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

hutra
ĐẠI BÀNG
14 năm
Vẫn y như cũ (4.5.0.182), chả thấy gì thay đổi
hairbeos
ĐẠI BÀNG
14 năm
Ai có bản 182 cho 8820 thì up lên giùm với. Trang Blackberry.com chạy như rùa.
Cảm ơn
Đã up rom cho 8820, khi vào up rom mới khoảng 70% ứng dụng đều có chữ update. Đã up khoảng 2 ngày, cảm thấy như sau: Gps mạnh hơn so với bãn cũ nhiều trong nhà mà nhận được 9 vệ tinh, pin thì trâu hơn 182 tí. Mới cảm nhận được như vậy thôi, bác nào có cảm nhận khác thì post lên đi
thangkoi
TÍCH CỰC
14 năm
em cũng thấy vậy! em đang dùng 8310, chạy ngon hơn thì phải! càng ngày càng iu BB 😁:D:D:D
phongsun01
ĐẠI BÀNG
14 năm
quái, sao ko có cho 8320?
mnn
ĐẠI BÀNG
14 năm
đã up dùng thử mấy hôm thấy ổn 😃
lovecm
ĐẠI BÀNG
14 năm
Các bác cho em hỏi máy em là 8820 của BT, vậy có dùng đc bản cho O2 UK ko? có làm sao ko?
Vô tư đi bạn, không sao cả. Miễn là cùng đời máy là được. Chúc vui............
Bản rom này quá tốt, xài vô tư tất cả các chức năng, xem Youtube ầm ầm, mạng mủng nhanh như gió 2g mà cứ ngỡ 3g 😁
Xin đồng ý với bác,

Nhưng mình lại có tí vấn đề với e nó:
Mình dùng BB 8800 T mobile, up xong xuôi sử dụng pà pà
Nhưng buổi tối mình còn nghe nhạc xem phim ào ào thì sáng ra, ôi thôi: "Mất toi cái Media". Chẳng thể xem phim nghe nhạc gì được 😔
Chẳng hiểu vì sao?
Bác nào gặp tình trạng này chưa? Bây giờ mình phải up lại rom khác hay sao các bác? hjc
dinhbi
ĐẠI BÀNG
13 năm
Chém gió kih thật 😆
vanlabo
ĐẠI BÀNG
14 năm
Chờ mãi chưa thấy có bản rom này cho 87 và 8320!
Các bác ơi em cài vào không nhận bluetooth cho 8800 trong khi trước đó vẫn nhận bt 😔(
8800 của mình vẫn "tút" ầm ầm mà :|
Cũng bị tương tự như Bác trên,8800 up xong vào media không vào được,bó tay,OS này lỗi,đừng ai up nhé ...Đã test trên 8800.
Mình cũng dùng BB8800 mà, ok, ngon lành mà, có lỗi lầm gì đâu bác ơi
Anh em cứ sử dụng thử, thấy good 😁
Đừng đổ cho Rom vội thế chứ. Media của mình xài bình thường chả sao hết.
kinddo
ĐẠI BÀNG
14 năm
Sóng khỏe, GPS siêu mạnh, pin cũng tiết kiệm hơn...không gì tốt hơn, mình dùng 8820
làm gì có lỗi gì.lại chả có nhẽ....................được thế thì còn gì bằng.
bản này ko có vấn đề gì đâu
xem ra có lẽ là sắp có bản 5.0 cho anh em mình rồi.ko có lửa làm sao có khói.ko có 5.0.tháo máy cất vào tủ dùng City phone
goodmorning
ĐẠI BÀNG
14 năm
Mọi người test ROM cứ ầm ầm.
mà mãi không thấy có cho 8320 và 8700.
Làm em thấy thèm quá.
Dùng BB có ROM mới để up là em rất thích.
có đây rôi .vừa dao về song,anh em cop về rồi nhớ cảm ơn nhé!cua 8300
http://www.mediafire.com/?zzym1kqu0qm
khanpcc
ĐẠI BÀNG
14 năm
minh dang dung bb8320.
cai os nay chac khong dung dc roi.khong biet cho ban nao danh cho 8320 khong vay ta!..................cac bac cho e xin voi!
co rồi đây vô cop về nhớ cảm ơn nhé http://www.mediafire.com/?zzym1kqu0qm
Rom này tốt đấy.nhanh nuột.realtime thực hơn.
thích rom này.feel rất nuột
kenu97
TÍCH CỰC
14 năm
mình thì thấy các thứ bình thường,. chả hơn tẹo nào. còn Pin thì nhanh sụt hơn. lại down xuống thôi
ko biết các pác uprom này sao chứ máy của em 8800 T-Mobile xịn , em up 1 lần rồi gặp lỗi y chang sau e up lại coi có phải ko, sau 1 vài ngày đang xài ngon lành tự nhiên 1 hôm đang đọc ebook thằng bạn gọi đến thì gặp lỗi như thế này : Uncaught exeption : Application (..) is not responding; process terminated ( .. là tên soft mình muốn mở) ko mở được 1 ứng dụng nào hết
Em cũng chả biết nó bị gì, từ trước giờ e cũng hay uprom mà chưa bao giờ gặp lỗi nặng như vậy, hết cách em đành chia tay em 187 vĩnh viễn luôn , đợi bản 4.6 hoặc rom 4.5 cao hơn chút up test xem sao. quay về bản 181 cho rùi

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019