Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Rom Android 4.0.3 cho HTC HD2 (đã Test,tiếng việt) update rom 4.0.4, rom JB 4.1.2

thuandiennang
26/2/2012 6:56Phản hồi: 764
764 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

e xai 4.0.4 cai flash rồi mà k xem j đc hết bác ơi.bản 4.0.3 có flash chưa bác.còn lỗi nhiều k bác?
@Chungtinh8485217 4.0.3 có flash rồi, dùng ổn định. Mình dùng thì ko thấy lỗi lầm gì cả

Gửi từ NexusHD2 của tôi bằng cách sử dụng Tinhte.vn
@boyvnn Các bạn cho mình hỏi là máy mình chạy windows phone 7.5 muốn sang android có cần cài lại từ đầu hok?
mình có thử up...nhưng tới bước kết nối usb để repartition thì nó báo là chưa có kết nối điện thoại với máy tính....trên thanh start thì đã thấy có kết nối usb rùi.....
cả nhà cho mình hỏi samsubg galaxy tab p1000 có cho lên android 4 dc k.m mới mua mà
@langtulaocai lộn b0x rùi bạn ơi.... theo mình biết thì p1000 chưa lên đc ics
bác ơi cho em hỏi ,em lam tới bước thứ 5 úp rom bàng thẻ nhớ nhà sao bác có thể hướng dẫn cụ thể dc không bác
lần đầu tiên up rom sau 4h đồng hồ mình đã thanh kong .ma chủ thot cho hỏi bản này có root chua vậy
@nhactrehot Đã là rom cook thì bản thân nó đã root rồi

Gửi từ NexusHD2 của tôi bằng cách sử dụng Tinhte.vn
lam sao de co ,goplay store day
cuongnhom
ĐẠI BÀNG
12 năm
mới ra bản 4.4 ngày 7-5-2012 mượt thôi rồi😃
http://forum.xda-developers.com/showthread.php?t=1441462
vua cai xong 4.4 bi loi camera lau lau bi dung .youtube luc co tieng khong co hinh.hao pin kinh khung
@nhactrehot Mình kủng bị vậy bạn vao seting xóa cache youtube dy là hết thôi
e đang xài 4.4 của bác tytung ra ngày 13/1/2012 cũng ổn hết chỉ k có flash player thôi.bản 4.4 ra ngày 7/5 k biết có flash chưa bác nhỉ?có bị lỗi j k ?
@Chungtinh8485217 Cài bản mới ngất dy bạn mình đang xài xem fim online dc
@nhactrehot có lỗi j k bác
@Chungtinh8485217 Hien vẩn chưa thấy lỗi gj ngoài máy cực nóng
thank bác.co bản 4.0.4 mới ra nghe nói có flash xài mượt có bác nào xài rồi cho e lời khuyên vói
chủ thớt ở đâu thế
Mình đã xài con htc hd2 này lâu lắm rồi, cũng nghe nói là up được nhiều ROM. nhưng mà bây giờ mới giám thử. Hiện tại không biết làm thế nào. Vd chưa biết sử dụng Hd2 android toolkit này ntn cả. và khi có pm này rồi thì có cần cài HSPL hay không? bác nào có video hướng dẫn cụ thể cho hd2 (leo) thì cho em xin với.
bạn hỏi để làm ji???
mình ở Hà Nội

có 4.0.4 rùi, nhưng mình chưa tét, vì thấy bản 4.0.3 này chạy quá ngon..... hehe
@thuandiennang 4.0.4 chạy nhanh hơn gon hơn. Ban ak
@thuandiennang 4.0.4 chạy nhanh hơn gon hơn. Ban ak
@thuandiennang hề hề. Đến nhờ chủ thớt up hộ mới mua k biết xài
Sao con này nhiều rom quá nhỉ...và ko chỉ thiết kế đẹp nữa.

Sent from my GT-P1000 using Tinhte.vn
Làm bước thứ 2 " 2/Cài radio 2.14
chạy CustomRUU.exe > làm theo hd" làm bằng cách nào vậy bác chủ thớt.
có bác nào hướng dẫn cho e up rom Android làm từng bước 1 không. Vd như tải file nào về, ở đâu và cài đặt như thế nào?
@hddung Máy bạn root chua .nêu root rồi thy dễ kài .
Bác chủ thớt cho e hỏi. E đã cài Android 2.2 bằng DAF rùi. và tất nhiên đã up HSPL lên SPL-2.08 Rom Radio thì 2.15. Vậy bây giờ e muốn nâng cấp lên 4.0.4 = SD thì có phải làm lại theo từng bước không?
VD như: chạy lại HardspL => Cài radio 2.14 => Cài Magldr => cài recovery 5.0.2.6
update bản mới ngày 15-5 kìa, ai test cho ý kiến với nào! ^^
con hd2 rom nào chảy cũng dc
buồn cười n
n_bee
ĐẠI BÀNG
12 năm
Sao em k vào được màn hình 4 màu hả các bác

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM