==>ROM-GLSII-JB-VIỆT HÓA<==--VK--™-[-XXMS1-v7.4-Final-]-[-M250K/S-V1.0- ]

Thảo luận trong '[Android] Nâng cấp Firmware' bắt đầu bởi nguyenxuanhoa, 22/3/12.

1. longphan89

longphan89 Thành viên

Ae cho mình hỏi chút, mọi người thấy hiện nay dùng BASEBAND nào ok nhất, mình đang dùng XLPQ - i9100 :)

2. second_fantasy

second_fantasy Thành viên

mình thix M250S ^^

gaconst thích nội dung này.
  3. uyvu

uyvu Thành viên

Bác 1 2 ơi, sao mình cài bản fix thời tiết của bác rồi mà vẫn không có tác dụng vậy, ngoài cài cái "--VK--Accuweather Update.zip" bằng CWM ra, còn làm gì nữa không ?

4. mrlion

mrlion Thành viên

K cài cũng đc k sao cả,cài cái này thì kết nối nhanh hơn và tiện hơn 1 chút thôi.:)

Gửi từ GT-I9100 của tôi bằng cách sử dụng Tinhte.vn

5. hoangtuan90

hoangtuan90 Thành viên

:confused::confused::confused: haizza,đang build bạn à :)

6. tidollars

tidollars Thành viên

Chính xác, đã thử đủ kiểu vẫn thế.

Gửi từ GT-I9100 của tôi bằng cách sử dụng Tinhte.vn

7. xuanbach1985bk

xuanbach1985bk Thành viên

của mình thì bình thường, nhạc rung đủ cả , tại các bác chưa chỉnh trong setting thôi, cách đây mấy trang có bác nào chỉ rùi mà, vaof trong cais setting cuar tin nhắn phần Vibrate chọn always, check vô các phần Notifications và screen on nếu thích hiện trên statusbar, trong cái sound của setting của máy , phần Vibrate and ring mình check luôn, vậy là rung và nhạc đầy đủ

8. phuongpr

phuongpr Thành viên

M250S là ngon nhất mình đã thử nhiều cái rồi.

9. duymanh92

duymanh92 Thành viên

Làm thế nào để không hiện % pin nhỉ mọi người?

10. d0r4m0n_IT

d0r4m0n_IT Thành viên

may bac oi co cach nao fix loi processing failed khi update khong may bac e dung m250s rom stock . khong up date dc luc nao cung bao nhu the ! ^ ^ ma may e khi nhan volum down + power+ menu la no hien len tieng han khong va tam giac mau vang la sao vay may bac???

11. chicharito mu

chicharito mu Thành viên

Bạn tìm trong jkay seting - set status bar optinons. Mò dần :p

Gửi từ GT-I9100 của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk 2

12. longphan89

longphan89 Thành viên

Mình tưởng đó là Base của Hàn Quốc, máy mình là I9100 Việt Nam. Cài vào có ổn k?? Bác cũng là hàng I9100 VN dùng Base M250S ah :eek:

13. tuanmaxnt

tuanmaxnt Thành viên

Thấy nhiều người dùng đánh giá nó tốt thì cứ chơi đi bạn à. Rom VK 5.0 của bác hoa nhiều khi bắt wifi nó dở chứng ý đợi 1 hồi nó mới chịu bắt không hiểu nủi luôn

14. chuthanhtung

chuthanhtung Thành viên

chuẩn lunnnn, mình cũng bị như bạn nè, ko hẳn là do modem đâu, do rom đấyy, hy vọng bản 5.1 sẽ gon hơn :X

15. ksr007

ksr007 Android Moderator

xài tốt cho Việt nam, mình xài và mod cho bên XDA đầu tiên mà :D

longphan89 thích nội dung này.
  16. natyboi199

natyboi199 Thành viên

bác Hòa ơi , bác mod lại cái khóa màn hình wa phía bên trái status bar đc ko . bên phải chật chội quá ah . nếu đc bác mod tùy chỉnh cái khóa trên stt bar đi . bác mod dời wa trái hay phải tùy chọn đi , như thế thì càng tốt , thanks bác Hòa :D

17. longphan89

longphan89 Thành viên

Down ở đâu vậy bạn, cho mình xin link được k? DÙng Lpq thấy nóng máy quá, dùng 3g 1 chút mà nóng ran :(

18. chicharito mu

chicharito mu Thành viên

Sản phẩm của bác đến đâu rồi bác 007 :D

Gửi từ GT-I9100 của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk 2

19. ksr007

ksr007 Android Moderator

đang upload bác ơi, tình hình là e đi ngủ rồi có gì sáng dậy post cho ae sau !

chicharito mu thích nội dung này.
  20. hoalang

hoalang Thành viên

bác Hoà bỏ cái ổ khoá đi ,mình thấy ko cần thiết lắm ,để chật chội quá hjhjhj