==>ROM-GLSII-JB-VIỆT HÓA<==--VK--™-[-XXMS1-v7.4-Final-]-[-M250K/S-V1.0- ]

nguyenxuanhoa
22/3/2012 5:6Phản hồi: 45.322
45.322 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

narsiscad
ĐẠI BÀNG
12 năm
Có ai giúp em vụ này k,mỗi lần full wipe sắp xếp lại mệt chết đi được
thienma2
ĐẠI BÀNG
12 năm
nofication mất tiêu hình nền cũng không thấy nữa hix chỉ một màu đen tối, đã full wipe up lại 2 lần rồi cũng vẫn vậy
e up cũng zậy thanh notification mất tiu,nền đen thui
cac ban ko can phai wipe gi het nhe.
Cu rom cu len ko sao het.. rat min va muot 😁:D
Send from my --VK--™ ROM GLSII
hjx mới up lại 2 lần liền , vẫn bị thế ,
ko có thanh nofication , hình nền đen thui,
khi mới cài xong setup time , bị đơ 1 ít rồi báo cài đặt bị dừng......
có bác nào up mà ko dính lỗi gì ko @@
Em wipe cho chắc, mà chưa thấy lỗi gì ngoài mấy cái fc vớ vẩn

Sent from my GT-I9100 using Tapatalk
onetwo
TÍCH CỰC
12 năm
em up mới up nhưng cũng bị lỗi thanh nofication không thấy đâu @@ . quay về bản Lp7 rồi Up luôn k Full Wipe lại ngon 😆 sài ok . có 1 lỗi vặt là chữ " Cài Đặt " nó thành Ca`i Đặt và khi ấn vào bắt đầu sau khi chọn "tiếng việt" nó dừng 1 lúc và báo cài đặt dừng lại

Còn màn hình đen thui các bạn vào setting " Cài Đặt Màn Hình " của apex rồi kéo xuống dưới tích vào phần " Hiện Màn Hình " là ok

à vấn đề nữa em muốn hỏi bác hòa xem có thay được cái locksceen không . thay nó giống như Note ý tay em ngắn lém sang bên mở khóa k hiểu sao nó toàn nhảy vào chụp ảnh . ức chế quá bác ạ
Xác nhận luôn @@
phải về lại lp7 rồi up thẳng lên bản này :D
những ai bị lỗi thì cài lại bản lp 7 rồi up lên bản này ko wipe gì nhé @@
mrlion
ĐẠI BÀNG
12 năm
Mình mới cài bản rom mới của bác hòa xong k cần full wipe để vậy kên lun,k thấy lỗi j,xài rất mượt kèm theo kernel siyah b6 rất ok. 😃
e thấy 2 cái clock,2 cái galery là thấy sao sao,bỏ bớt ko đc hả bác Hoa`
mrlion
ĐẠI BÀNG
12 năm
hình như là bản mới bị lỗi kết nối usb thì phải,mình chon chế độ kết nối cáp usb để chuyển dữ liệu thì nó báo tháo thẻ nhớ an toàn,bác hòa thử xem lại xem nhé. 😃
Ko lỗi bạn à.. bạn dùng theo đúng kernel nhé.. nếu bạn dùng siyah thì bị lỗi:rolleyes::rolleyes:

Send from my --VK--™ ROM GLSII
bản gb 3.5.x của a dùng siyah ker theo rom là ngon rồi hay up ker speedmod k21 ngon hơn a@@
Minh up ko thay loi,muot ket hop voi siyan v3b6 thi...chang thay loi gi ca ma pin lai tot.

---------- Post added at 07:24 PM ---------- Previous post was at 07:21 PM ----------

Loi rolleyes la loi gi vay ban?Minh chi thay thinh thoang hien len tien trinh android.phone.com bi dung thoi.
mrlion
ĐẠI BÀNG
12 năm
Vậy chắc do mình dùng kernel siyah rồi,vậy bản kernel theo rom có tốt k vậy bác,nếu mình k chọn chế độ usb debug thì vẫn dùng usb đc.
Minh lam du kieu cung ko ket noi duoc usb du cai da cai tu lp7 len ko fullwipe.
bluster
ĐẠI BÀNG
12 năm
Cái call pad bác hòa đã làm trong chưa ạ? Để e thử bản 4.1 xem sao 😁
c00lman
ĐẠI BÀNG
12 năm
cái này mình nghĩ là do bản Rom gốc nó thế, không làm lại dc đâu. mình xài cái exdialer thấy hay hơn hẳn cái mặc định. Nó lại free trên market nữa 😃
Thinh thoang no hien len man hinh la tiến trình phone.android.com đã dừng là lỗi gì và sử lý thế nào vậy bạn?
hic sao mình chưa bị nhỉ ?

Những tính năng của bản mới :
+ Thêm vào ghi âm cuộc gọi
+ Giảm tiếng ồn khi gọi điện
+ Sửa lỗi khi kết nối với USB và những lỗi vặt khác .
+ thêm vào nhiều ngôn ngữ .
+ thêm vào quick ICS browers

Video của bản này
c00lman
ĐẠI BÀNG
12 năm
cái này là do mới cài nên nó bị vậy 2- 3 lần. sau đó thì mọi thứ trở lại trơn tru như bình thường. Không có gì đáng lo ngại
Ban Hòa xem giúp mình với,minh bi hai loi la:mỗi lần tắt bật điện thoại lên dều hiện dòng chữ là tiến trình com.android.phone đã dừng đơ mất một lúc và làm đủ kiểu nhung van ko kết loi duoc USB.Minh up thang tu ban rom cu cua ban lên ma va cung ko fullwipe.

---------- Post added at 08:46 PM ---------- Previous post was at 08:43 PM ----------

Minh sua duoc loi ket noi USB roi ban nao ma bi thi vao recovery wipe cache di la duoc.
kid3110
ĐẠI BÀNG
12 năm
mình cũng bị lỗi lâu lâu hiện lên android.com stop j đó !
jimmynicole
ĐẠI BÀNG
12 năm
tình hình là e mới up bản lp2 của bác bên xda, thanh notification bar k hiện lên bác ơi
1 lỗi nhỏ nữa là e bấm giữ nút home ko hiện lên recently apps và taskmanager
jimmynicole
ĐẠI BÀNG
12 năm
bác nguyenxuanhoa đang onl thì giúp em với,đang vật lộn với google hihi ;))
tomyduc
TÍCH CỰC
12 năm
Mình cũng đang lỗi ko có thank công cụ help vớ
mrlion
ĐẠI BÀNG
12 năm
Bạn về lại bản lp7 rồi lên lp2 đừng full wipe nhé.
jimmynicole
ĐẠI BÀNG
12 năm
ạc ạc vừa mới shift del xong 😔(,bác có link hem share e với :(
Anh mới cài xong bản 4.1 . Cài xong vào màn hình đen xì ( ko hiện background ) va phần statusbar ko hiện em à ( ko nhìn thấy biểu tượng pin , sóng ... ) hix

Dạo này ko onl trên Yahoo hay sao mà anh PM ko thấy nói gì vậy Hòa ?
dragon2004
ĐẠI BÀNG
12 năm
Bản LP2 này lỗi nhiều quá bác Hòa ơi :cold:
mrlion
ĐẠI BÀNG
12 năm
Link của bạn đây bản lp7 nha http://apicdn.viglink.com/api/click?key=007405c73dc29e230d6378bf619a05bc&out=http://sourceforge.net/projects/icsromvk/files/--VK--ICS-DXLP7-V4.0%20No%20Wipe.zip/download&subId=42f32f609b52e73741773b69ebf01978&loc=http://s2.tinhte.vn

---------- Post added at 08:40 PM ---------- Previous post was at 08:38 PM ----------

Bạn reset máy lại và cắm cáp vào bình thường đừng vào tiện ích usb nhé.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019